ஒத்த பார்வையில மொத்த பேரையும் சாச்சிட்டாங்களே…! கவர்ச்சி புகைப்படத்தை வெளியிட்ட கீர்த்தி சுரெஷ் …!

நடிகை
கீர்த்தி சுரேஷ்
இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில்
சாணிக்காயிதம்
என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார்.அஜித் நடிப்பில் பிளாக்பஸ்டர் வெற்றிபெற்ற வேதாளம் திரைப்படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் சிரஞ்சீவிக்கு தங்கையாக நடித்து வருகிறார்.

தென்னிந்தியாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்து கொண்டிருக்கும் கீர்த்தி சுரேஷ் இதுவரை குடும்பப்பாங்கான கதாபாத்திரத்தில் மட்டும் நடித்து வந்த நிலையில் இப்பொழுது சேலையில் இலை மறைவாக கவர்ச்சி காட்டிய புகைப்படங்கள் இணையதளத்தில் வைரலாகின்றன.

ஆஸ்கார் நாமினேஷனில் ஜெய் பீம் இடம்பெறவில்லையா ?வெளியான லேட்டஸ்ட் தகவல் ..!

பொதுவாக முன்னணி கதாநாயகியாக வலம் வரும் நடிகைகளில் யாரும் அவ்வளவு எளிதில் தங்கை கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க ஒப்புக் கொள்ள மாட்டார்கள் அப்படி நடித்தால் மார்க்கெட் போய் விடுமோ என்ற அச்சத்தில் பலரும் தங்கை கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க நோ சொல்லி விடுவார்கள் ஆனால் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ்.

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடிப்பில் வெளியான
அண்ணாத்த
படத்தில் ரஜினிகாந்துக்கு தங்கையாக நடித்து இருப்பார் இந்த படம் குடும்ப ரசிகர்களை வெகுவாக கவர்ந்து வெற்றி பெற்றுள்ளது.தரமணி படத்தில் ஹீரோவாக நடித்த வசந்த் நடிப்பில் அருண் மாதேஸ்வரன் இயக்கத்தில் பாரதிராஜா முதன்மை கதாபாத்திரத்தில் நடித்திருந்த ராக்கி ரசிகர்கள் மத்தியில் அமோக வரவேற்பை பெற்றது.

இந்த நிலையில் இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரன் அடுத்ததாக சாணிக் காயிதம் என்ற படத்தை இயக்கி வருகிறார் இதில் நடிகை கீர்த்தி சுரேஷ் கதாநாயகியாக நடிக்க இதுவரை இயக்குனராக அனைவருக்கும் பரிச்சயமான செல்வராகவன் படத்தின் மூலம் நடிகராக அறிமுகமாகிறார் கீர்த்தி சுரேஷ் மற்றும் செல்வராகவன் இருவரும் இப்படத்தில் வழிப்பறிக் கொள்ளையர்களாக நடித்துள்ளனர் முற்றிலும் வித்தியாசமான கதைக்களத்தில் சாணி காயிதம் உருவாகி வருகிறது

சிறுத்தை சிவா அஜித் கூட்டணியில் தமிழில் பிளாக்பஸ்டர் வெற்றிபெற்ற வேதாளம் திரைப்படம் இப்பொழுது தெலுங்கில் ரீமேக் செய்யப்பட்டு வருகிறது அதில் சிரஞ்சீவி ஹீரோவாக நடிக்க கீர்த்தி சுரேஷ் தங்கையாக நடித்து வருகிறார் இப்படத்திற்கு
போலோ சங்கர்
என டைட்டில் வைக்கப்பட்டுள்ளது தமிழைப் போலவே தெலுங்கிலும் இப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றி பெறும் என்ற எதிர்பார்ப்பு உள்ளது. ரஜினிகாந்துக்கு தங்கையாக நடித்த பிறகு இப்போது தெலுங்கில் சிரஞ்சீவி தங்கையாக கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்து வருகிறார்.

கதாநாயகிக்கு முக்கியத்துவம் தரும் கதைகளை தொடர்ந்து தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வரும் கீர்த்தி சுரேஷ் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான
குட்லக்
சகி தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு என இரு மொழிகளிலும் வெளியானது இந்த படத்தில் கீர்த்தி சுரேஷ் துப்பாக்கி சுடும் வீராங்கனையாக நடித்திருப்பார். இதுவரை குடும்பபாங்கான கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வந்த கீர்த்தி சுரேஷ் இப்பொழுது சேலையில் இலை மறைவாக கவர்ச்சி காட்டி எடுத்த அழகிய புகைப்படம் தற்போது இணையதளத்தில் வெளியாகியுள்ளது.

Sila Nerangalil Sila Manithargal – மனசு நெறஞ்சுருக்கு ; ரொம்ப சந்தோசம்!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.