கர்ப்பிணியை பார்த்து பாடி ஷேமிங் பண்றதெல்லாம் மிருகத்தனம்… கடுமையாக விளாசிய காஜல் அகர்வால்!

தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வந்தவர் நடிகை
காஜல் அகர்வால்
. கடந்த 2020 ஆம் மும்பையை சேர்ந்த தொழில் அதிபர் கவுதம் கிட்சுலுவை காதலித்து திருமணம் செய்தார் காஜல் அகர்வால்.

பிரேம்ஜிக்கு பொண்ணு செட் ஆயிருச்சா? இவரதான் கட்டிக்கப்போறாரா? தீயாய் பரவும் போட்டோஸ்!

தற்போது நடிகை காஜல் அகர்வால் கர்ப்பமாக உள்ளார். தற்போது துபாயில் கணவருடன் ஓய்வை கழித்து வரும் காஜல் அகர்வால் தன்னுடைய போட்டோக்களை இன்ஸ்டாகிராமில் ஷேர் செய்து வருகிறார். இதில் கர்ப்பிணியான காஜல் அகர்வாலின் பேபி பம்ப் வெளிப்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் கர்ப்பிணிகளை பாடி ஷேமிங் செய்பவர்களை கடுமையாக விளாசியுள்ளார் நடிகை காஜல் அகர்வால். இதுதொடர்பாக தனது சமூக வலைதள பக்கத்தில் அவர் பதிவிட்டிருப்பதாவது, “என் வாழ்க்கை, என் உடல், என் வீடு மற்றும் மிக முக்கியமாக எனது பணியிடத்தில் மிகவும் அற்புதமான புதிய முன்னேற்றங்களை நான் கையாண்டு வருகிறேன்.

காதல் கணவருடன் செம்ம ரொமான்ஸ்… சீரியல் நடிகையின் அட்டகாச போட்டோக்கள்!

கூடுதலாக, சில கருத்துகள் பாடி ஷேமிங் செய்திகள், மீம்ஸ், உண்மையில் பயன்படாது. அன்பாக இருக்க கற்றுக் கொள்வோம். அது மிகவும் கடினமாக இருந்தால், ஒருவேளை, வாழுங்கள் வாழ விடுங்கள்! புரிந்து கொள்ளுங்கள் கர்ப்ப காலத்தில், நமது உடல் எடை அதிகரிப்பு உட்பட பல மாற்றங்களுக்கு உள்ளாகிறது! ஹார்மோன் மாற்றங்கள் குழந்தை வளரும் போது நம் வயிறு மற்றும் மார்பகங்களை பெரிதாக்குகிறது மற்றும் நம் உடல் பாலூட்டுவதற்கு தயாராகிறது.

ஜனாதிபதி சிகரெட் பிடித்துக்கொண்டே சிரிக்கிறார்.. ஆங்கிலப் படத்தை அழகு தமிழில் பாராட்டிய வைரமுத்து!

சில சமயங்களில் நமது தோல் முகப்பருவுடன் உடைந்து விடும். நாம் வழக்கத்தை விட மிகவும் சோர்வாக இருக்கலாம் மற்றும் அடிக்கடி மனநிலை மாறலாம். எதிர்மறையான மனநிலை நம் உடலைப் பற்றி ஆரோக்கியமற்ற அல்லது எதிர்மறையான எண்ணங்களை அதிகமாக்குகிறது.” “மேலும், பிரசவத்திற்குப் பிறகு, நாம் முன்பு இருந்ததைப் பெற சிறிது காலம் ஆகலாம், அல்லது கர்ப்பத்திற்கு முன்பு நாம் இருந்ததை போன்று இருக்க முடியாது.

வாவ்.. அதிதி ஷங்கர் நடிகை மட்டுமில்லீங்க… தீயாய் பரவும் வீடியோ!

இந்த மாற்றங்கள் இயற்கையானவை மற்றும் நாம் சமாளிக்க போராடும் போது. நம் வாழ்வில் அனைத்து புதிய சேர்க்கைகளுடன், (குறிப்பாக நமது குழந்தைகளின் வருகையின் எதிர்பார்ப்பு நம் வாழ்வின் மிக அழகான, அதிசயமான மற்றும் விலைமதிப்பற்ற கட்டத்தில் அசௌகரியமாகவோ அல்லது அழுத்தமாகவோ இருக்க வேண்டும்! ஒரு சிறிய குழந்தையைப் பெற்றெடுக்கும் முழு செயல்முறையும், நாம் அனுபவிக்கும் பாக்கியம் கொண்ட ஒரு கொண்டாட்டம் என்பதை நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டும்,” என கூறியுள்ளார்.

யானை படம் ரிலீஸ்: அருண் விஜய் சொன்ன தகவல்!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.