Rasi Palan 9th February 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 9th February 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 9th February 2022: இன்றைய ராசி பலன், பிப்ரவரி 9ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

நீண்ட கால திட்டங்களை உருவாக்குவதற்கு நிதி முடிவுகள் அவசியமான அடிப்படையாக இருக்கும். வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், எதைப் பற்றியும் கேட்கப்பட வேண்டிய தவிர்க்க முடியாத கேள்விகள் இருக்கும். உங்களால் முடிந்தவரை விரைவில் ஒரு காதல் ஆஃபரைப் பெறுகிறீர்கள். நீங்கள் எதையும் நன்மை தீமைகளைச் சரிபார்த்து செய்யுங்கள்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

கடந்த மாதம் இந்த நேரத்தில் என்ன நடந்ததோ அது இப்போது திருப்திகரமான முடிவுக்கு கொண்டு வரப்பட வேண்டும். சோதனைகள், தொல்லைகளை அவற்றுக்காக ஒதுக்கப்பட்ட காலத்தை தாண்டி செல்லாமல் இருப்பது முக்கியம். வேறு வார்த்தைகளில் கூறுவதானால், தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளை இப்போதே உடனடியாக சமாளியுங்கள்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

உங்களின் தற்போதைய ரகசியக் கட்டம் இன்னும் சில வாரங்களுக்குத் தொடர உள்ளது. இருப்பினும், இந்த வார மாற்றங்களால் நீங்கள் ரகசியத் தகவலை வெளியிடத் தயாராக இருப்பீர்கள். உணர்ச்சி ரீதியாக, நீங்கள் நிலையான உறவுகளையும் உண்மையுள்ள நண்பர்களையும் உங்களின் சிறந்த போட்டியாகப் பார்க்கலாம்.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

உங்களுக்கு ஆதரவான நட்சத்திரங்கள் வலுவாக இருக்கும். உங்கள் தற்போதைய கிரக நிலை, அனேகமாக, சுற்றுச்சூழலோ அல்லது பொருத்தமான காரணத்திற்காக உங்களை குழு மற்றும் சமூக நிறுவனங்களில் ஈடுபடுத்தலாம். நீங்கள் உண்மையில் செய்ய விரும்புவது உலகத்தை சிறந்த இடமாக மாற்ற வேண்டும் – அல்லது குறைந்தபட்சம் உங்கள் இடத்தையாவது சிறந்த இடமாக மாற்ற வேண்டும்.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

சில காரணங்களால் உங்கள் தனிப்பட்ட சிக்கல்களும் பொதுச் செயல்பாடுகளும் புறக்கணிக்கப்படுவதாகத் தெரிகிறது. உங்களுக்கும் வேறு யாருக்கும் சம்பந்தமில்லாத விவரங்களைக் கையாள்வது மட்டும் போதாது, குழுவில் உள்ள பொறுப்புகள், கடமைகளை கையாளும் திறன் கொண்டவர் என்பதை நீங்கள் நிரூபிக்க வேண்டும்.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

இப்போது சூரியன் அதன் நிலையை மாற்றிக்கொண்டுவிட்டதால், நீங்கள் உங்களை முன்னோக்கி செலுத்த வேண்டும். இந்த குறிப்பிட்ட கிரக நிலை, உங்கள் பிறவிக் குணங்களை வெளிப்படுத்துகிறது. நீங்கள் முழுமையாக வளர்ந்தவராக இருந்தாலும் கூட! அடுத்த சில வாரங்களில் நீங்கள் நுண்ணுணர்வு மற்றும் பாதுகாப்பற்ற மக்களை உங்கள் பக்கம் அழைத்துச் செல்வீர்கள்.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

துலாம் ராசிக்காரர்கள் இயற்கையாக தாராளமாகவும் சில சமயங்களில் நடைமுறைக்கு மாறானவராகவும் இருப்பீர்கள். இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கான ஆலோசனை என்னவென்றால், சோம்பேறித்தனம், சோர்வு கொண்ட துலாம் ராசிக்காரர்களாக இருப்பது நல்லது. மாறாக எல்லா அழுத்தங்களையும் எதிர்ப்பது நல்லது. விரும்பாதவர்கள் அதை முடித்துவிடலாம்.

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

வீட்டில் அல்லது குடும்பத்தில் துணைவர்கள் வெளிப்படையாக செயல்படுவதால் நீங்கள் எரிச்சலடையலாம். இன்னும், நீங்கள் ஏன் நிதானமாக யோசிக்கவில்லை? நீங்கள் செய்ய வேண்டியதெல்லாம், உங்கள் வழக்கத்தை இயக்குவதற்கு முற்றிலும் மாறுபட்ட வழியை முன்மொழிய வேண்டும். மேலும்,உங்கள் எல்லா ஏற்பாடுகளும் மிகவும் சாதகமாக நடக்கும்.

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

மிகவும் சுதந்திரமாக இருக்க வேண்டும் என்ற உங்கள் விருப்பத்திற்கு வீட்டில் எழுச்சி தேவை. நீங்கள் விளைவுகளைப் பற்றி அறிந்திருந்தால், வீனஸ் மகிழ்ச்சியுடன், இப்போது உங்கள் உணர்ச்சி நலன்களைப் பாதுகாத்து, தனிப்பட்ட அபாயங்களை எடுப்பதை ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடியதாக ஆக்குகிறது.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

உங்கள் ராசிபலனில் உள்ள பிரச்சனை உங்கள் ராசிக் கட்டத்தை ஆளும் பணப் பிரிவுகளில் இல்லை. நீங்கள் நிதியைக் கையாள்வதில் கடந்த காலத்தில் மாஸ்டர் ஆக இருக்க வேண்டும். ஆனால், இப்போது நீங்கள் அவநம்பிக்கையுடன் தோன்றுகிறீர்கள். ஒருவேளை, நீங்கள் உங்களை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ள வேண்டும்.

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

இளம் உறவினர்கள், குழந்தைகளுடனான உறவுகள் முன்னேற்றத்தைக் காட்ட வேண்டும். ஏதாவது ஒரு வழியில், வேலையின் மூலம், இளையவர்கள் அடுத்த இரண்டு வாரங்களில் உங்கள் பாதையை கடக்க வேண்டும். அனேகமாக, அவர்கள் உங்கள் சிந்தனையில் அதிக தாக்கத்தை ஏற்படுத்தலாம்.

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

சில கிரக அம்சங்கள் இன்னும் முழு மன நிறைவுடன் சென்று உங்களின் அனைத்து வளங்களையும் நேர்மையாக வைப்பது புத்திசாலித்தனமாக இருக்கும் என்பதைக் குறிக்கிறது. குறிப்பாக குடும்பக் கவலைகள் மிக முக்கியமானதாக இருந்தால், சமரசம் மிகவும் நல்லது. ஆனால் மற்றவர்கள் உங்கள் தேவைகளையும் விருப்பங்களையும் உணர்ந்து மதிக்க வேண்டும்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.