பல ஆண்டுகளுக்கு பின் மீண்டும் வடிவேலுவுடன் இணையும் பிரபலம்..நாய் சேகர் ரிட்டன்ஸ் அப்டேட்..!

நடிகர்
வடிவேலு
நீண்ட இடைவேளைக்கு பின் நடித்து வரும் படம்
நாய் சேகர் ரிட்டன்ஸ்
. இப்படத்தை
சுராஜ்
இயக்க லைக்கா நிறுவனம் தயாரிக்கிறது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஆரம்பமான நிலையில் வடிவேலுவுக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டது. அதன் பின் சிகிச்சை பெற்று நலமடைந்த வடிவேலு தற்போது மீண்டும் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொண்டுள்ளார்.

விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் படப்பிடிப்பை விரைவில் முடித்து வருகின்ற ஏப்ரல் மாதம் படத்தை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளனர். இந்நிலையில் தற்போது இப்படத்தைப்பற்றிய அறிவிப்பு ஒன்று வந்துள்ளது. அதாவது நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு இப்படத்தில் வடிவேலு ஒரு பாடலை பாடியுள்ளாராம்.

மகான் படம் எப்படி? வெற்றி கண்டாரா விக்ரம்? விமர்சனம் இதோ..

சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைக்க வடிவேலு கலக்கலாக ஒரு பாடலை பாடியுள்ளார். இப்பாடல் தற்போது படமாக்கப்பட்டு வருகிறது. மேலும் இப்பாடலுக்கு பிரபு தேவா நடனம் அமைக்கின்றார். இதற்கு முன் பல படங்களில் இணைந்து பணிபுரிந்த பிரபு தேவா மற்றும் வடிவேலு நீண்ட இடைவெளிக்கு பிறகு இப்படத்தில் பணிபுரிகின்றனர்.

காதலன் படத்தில் துவங்கி
போக்கிரி
படம் வரை பல படங்களில் இவர்கள் இணைந்து பணிபுரிந்துள்ளனர். குறிப்பாக காதலன் படத்தில் இடம்பெற்ற பேட்ட ராப் பாடலில் இவர்கள் ஆடிய நடனம் இன்றளவும் ரசிகர்கள் ரசிக்கும்படி உள்ளது.

மேலும் MR. ரோமியோ படத்திலும் இவர்கள் செய்த காமெடி மற்றும் ரோமியோ ஆட்டம் போட்டால் என்ற பாடலுக்கு ஆடிய நடனமும் ரசிகர்களிடையே மிகவும் பிரபலம். இந்நிலையில் தற்போது இவர்கள் மீண்டும் நாய் சேகர் ரிட்டன்ஸ் படத்தில் இணையவிருப்பது ரசிகர்களுக்கு எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Sila Nerangalil Sila Manithargal – கவித்துவமான Commercial படம்

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.