Rasi Palan 10th February 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 10th February 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 10th February 2022: இன்றைய ராசி பலன், பிப்ரவரி 10ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

இந்த வாரம் உங்கள் ராசியைப் பற்றிய அனைத்து பலன்களும் இன்றே சொல்லப்படுகிறது. உங்கள் கவலைகள் தீவிரமான தனிப்பட்ட அல்லது பொது மற்றும் தொழில் சார்ந்ததாக இருந்தாலும், எல்லாவற்றிலும் தெளிவான சிந்தனை, விவேகமான கலந்துரையாடல் வெளிப்படையான தொடர்புகள் முக்கியம் என்பதை தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

நிதிச் சிக்கல்களைத் தீர்த்து வைப்பதற்கும், உங்களுக்கு உரிய வளத்தைப் பெறுவதற்கும் தற்போதைய காலத்தைப் போல வேறு காலம் இல்லை. அடுத்த இரண்டு நாட்களுக்குச் செலவு, சேமிப்புத் திட்டங்களைச் செய்து, உங்கள் எண்ணங்களைத் தீர்மானித்தவுடன் உங்கள் யோசனைகளை கூட்டாளர்களுடன் பகிர்ந்துகொள்ளுங்கள்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

இன்றைய சந்திரனின் நிலை, வரவிருக்கும் போராட்டங்கள் மற்றும் வெற்றிகளுக்குத் தயாராக உங்கள் உற்சாகப்படுத்தி வைத்துக்கொள்ளுங்கள் என்று கூறுகிறது. அதற்காக இப்போதே சற்று ஓய்வெடுத்துக்கொள்ளுங்கள். ஓய்வெடுக்க உங்கள் பொறுப்புகளில் சிலவற்றை நீங்கள் கைவிட வேண்டியிருக்கலாம்!

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

பதட்டம் அடைந்தால் கட்டுப்படுத்துவது கடினமாக இருக்கலாம், முக்கியமாக குழப்பம் மற்றும் தவறான புரிதலுக்கு பின்னால் பிரச்சினைகள் மறைந்திருக்கும். இருப்பினும், எச்சரிக்கையுடன் நடந்து கொள்ளுங்கள், அத்தகைய இடர்களை நீங்கள் எளிதாகத் தவிர்க்கலாம். எதிர்காலத்தை எதிர்கொள்வதன் மூலம் அதை உங்களுக்கு சாதகமாக மாற்றலாம் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

சவாலான சந்திர அம்சங்கள் சில பரிவர்த்தனைகளை சரியான நேரத்தில் முடிக்கப்பட வேண்டும் என உங்களுக்கு அறிவுறுத்துகின்றன. ஒரு சிறிய இடைவெளி, உண்மையில் உங்களுக்கு நல்லது செய்யக்கூடும். அது உங்களை அடிப்படையான வேலைகளை முடிக்கவும் அல்லது தோல்வியைத் தடுக்கவும் அனுமதிக்கிறது. அதே நேரத்தில், ஓய்வு எடுப்பதைப் போலவே தாமதமும் நல்லது.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

பிரச்னைக்கான காரணத்தைக் கேட்டு, கூட்டாளிகளும் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்க விரும்புகிறார்கள் என்பதை ஒப்புக்கொள்ளுங்கள். கடந்த கால முயற்சிகளுக்கு நன்றி அல்லது உங்கள் வெற்றிகரமான முயற்சிகளுக்கு பாராட்டுக்களை விரைவில் எதிர்பார்க்கலாம். அத்தகைய பாராட்டு உங்களுக்கு தகுதியானவைதான். அது நிச்சயமாக உங்கள் நம்பிக்கைக்கு இனிமையான ஊக்கத்தை அளிக்கும்.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

சந்திரன் இப்போது புதிய மூன்று மாத கால வெற்றியையும் நிறைவையும் தொடங்குகிறது. குறைந்தபட்சம் பிரகாசமான பக்கத்தைப் பார்க்கும் திறன் கொண்ட அனைத்து துலாம் ராசிக்காரர்களுக்கும் புதிய வெற்றியையும் நிறைவையும் தொடங்குகிறது. பயணம், கல்வி அல்லது சட்டம் தொடர்பான அனைத்தும் பலனளிக்கக்கூடியவையில் அடங்கியுள்ளன.

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

உங்கள் ராசி மற்ற ராசிகளைவிட பணத்துடன் வலுவான தொடர்புகளைக் கொண்டுள்ளது. இன்றைக்குப் பிறகு, உங்கள் வணிக உணர்வுகள் கிளர்ந்தெழுவதை நீங்கள் உணரத் தொடங்குவீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். உணர்ச்சி ரீதியாக உங்கள் உணர்வுகள் மிகவும் எச்சரிக்கையாக இருக்கும் – நீங்கள் ஒரு உறவில் சவாலை எதிர்பார்க்கிறீர்கள்.

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

பயணத்தின்போது முக்கிய திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பவர்கள், தனிப்பட்ட அல்லது தொழில் ரீதியாக திருப்திகரமான திருப்புமுனையை அடைய வேண்டும். காதலில், புதிய உற்சாகத்தைவிட பழைய மற்றும் உறுதியான பழைய தோழமையை நீங்கள் விரும்புவீர்கள். ஏற்கனவே, உங்கள் வழியில் வரும் அனுபவஸ்தவர்களிடம் இருந்து நீங்கள் கற்றுக்கொள்ள நிறைய இருக்கிறது.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

உங்களுடைய வேலை அல்லது பொறுப்புகள் கடுமையாக அதிகரிக்கப் போவது போல் தெரிகிறது. மொத்தத்தில், மாற்றங்களால் நீங்கள் அதிர்ச்சியடைந்தாலும், இது வரவேற்கத்தக்க வளர்ச்சியாக இருக்கும். இருபினும், இந்த நேரத்தில் ஒரு பெரிய விஷயம் நடப்பதாகத் தெரிகிறது. அது உங்களை மிகவும் நேர்மறையான தனிப்பட்ட போக்கிற்கு அழைத்துச் செல்கிறது.

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

அடுத்த இரண்டு நாட்களில், சக்திவாய்ந்த மற்றும் உணர்ச்சிவசமான சந்திரன் உங்களுக்கு உதவி செய்ய வரும். அது எந்த தடைகளையும் உடைக்கவும், எந்த தடைகளையும் மாற்றவும் உதவும். நீண்ட காலத்திற்கு முன்பு வரை தீர்க்க முடியாததாக தோன்றிய பிரச்னைகள்கூட தீர்க்கப்படும். நீங்கள் சூழ்நிலை எவ்வளவு விரைவாக மாறுகிறது என்ற விசித்திரத்தைப் பார்ப்பீர்கள்.

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

உங்களில் விட்டு முன்னேற்றங்களை இலக்காகக் கொண்டவர்கள். அடுத்த சில நாட்களில் நிகழ்வுகள் உதவிகரமாகவும் நம்பிக்கையூட்டுவதாகவும் இருக்கும், இருப்பினும் வீடு மாறுதல் உள்ளிட்ட முக்கிய திட்டங்கள் நிகழ்ச்சி நிரலில் இருந்தால், உண்மையான, உறுதியான, இயக்கத்தின் சில அறிகுறிகள் இன்னும் இருப்பதாகத் தெரிகிறது.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.