பி.பி, கொலஸ்ட்ரால் இருக்கா? காலையில் பூண்டு- தேன் இப்படி சாப்பிட்டுப் பாருங்க!

benefits of Honey and garlic in tamil: இந்திய உணவுப் பொருட்களில் ஈடுசெய்ய முடியாத ஒரு பொருள் பூண்டு ஆகும். இது காய்கறிகள், கறிகள் மற்றும் பருப்புகளில் சேர்க்கப்படுகிறது. நமது உணவிற்கு சரியான சுவையையும் நறுமணத்தையும் கொடுக்க ஒரு சில பூண்டு பற்கள் போதும். இவை தவிர, பூண்டுகள் பல ஆரோக்கிய நன்மைகளையும் தருகிறது.

அந்த வகையில் இந்த அற்புத பூண்டுகளில் இருந்து அதிகபட்ச நன்மைகளைப் பெற பூண்டு சிறந்த வழிகளைப் பார்க்கலாம்.

பூண்டுகளை உட்கொள்ள சிறந்த வழிகள்:

ஒரு பூண்டுயை 3-4 துண்டுகளாக நறுக்கி ஒரு கரண்டியில் வைக்கவும். கரண்டியில் சில துளிகள் தேனை ஊற்றி இரண்டு நிமிடம் அப்படியே வைக்கவும். இப்போது அதை உண்டு, பூண்டை சரியாக மென்று விழுங்குங்கள். பூண்டின் சுவை உங்களுக்கு சற்று அதிகமாகத் தோன்றினால், அதனுடன் 2-3 சிப்ஸ் வெதுவெதுப்பான நீரைக் குடிக்கலாம்.

5 டேபிள் ஸ்பூன் தேனில் 10 பற்கள் நறுக்கிய பூண்டு சேர்த்து கலந்து அன்றாட உபயோகத்திற்காக சேமித்து வைத்துக் கொள்ளலாம். இந்தக் கலவையிலிருந்து ஒரு டீஸ்பூன் எடுத்து, தினமும் சாப்பிடுங்கள். இந்தக் கலவையை காற்றுப் புகாத பாட்டிலில் சேமித்து வைப்பதை உறுதி செய்து கொள்ளுங்கள். அவற்றை ஒரு வாரம் வரை பயன்படுத்தலாம்.

பூண்டுகளை எப்போது சாப்பிட வேண்டும்?

தேன் மற்றும் பூண்டு கலவையை சாப்பிட சிறந்த நேரம் காலை வேளையாகும். எப்போதும் பூண்டுடன் தேன் கலந்து சாப்பிடுங்கள், ஏனெனில் பூண்டை பச்சையாக சாப்பிடுவது அமிலத்தன்மையை ஏற்படுத்தும், ஆனால் பூண்டுடன் தேனை சேர்ப்பது அத்தகைய தீங்கு ஏற்படாது.

உண்மையில், தேன் மற்றும் பூண்டு வயிற்று நோய்த்தொற்றுகளை சமாளிக்க உதவுகிறது மற்றும் அவற்றை இயற்கையான முறையில் நடத்துகிறது. பூண்டு ஒரு அற்புதமான ஆக்ஸிஜனேற்றியாக இருப்பதால், இது எடை இழப்பு செயல்முறையிலும் உதவுகிறது. தேன்-பூண்டு கலவையை காலையில் தவறாமல் உட்கொள்வதன் மூலம் அதிக நன்மைகளைப் பெறுங்கள்.

தேன் மற்றும் பூண்டு நன்மைகள்

பூண்டு ஒரு இயற்கையான இரத்தத்தை ஓட்டத்தை பெற உதவுகிறது. எனவே இது உயர் இரத்த அழுத்தம் மற்றும் கொலஸ்ட்ரால் அளவை உறுதிப்படுத்த உதவுகிறது. மறுபுறம், தேன் இதய நோயாளிகளுக்கு உதவுகிறது, ஏனெனில் இது ஒரு வகையான கெட்ட கொலஸ்ட்ராலான LDL ஐ குறைக்கிறது.

பூண்டு என்பது அல்லிசின் மற்றும் அஜோயின் போன்ற நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகள் மற்றும் பூஞ்சை எதிர்ப்பு கந்தக சேர்மங்களின் களஞ்சியமாகும். இது தொற்றுநோய்களிலிருந்து உங்களைப் பாதுகாப்பது மட்டுமல்லாமல், ஜலதோஷம் மற்றும் இருமலையும் குணப்படுத்துகிறது.

தேன் மற்றும் பூண்டை வெறும் வயிற்றில் உட்கொள்வது பொதுவாக அமில வீச்சு மற்றும் மீள் எழுச்சி போன்ற நிகழ்வுகளுக்கு சிகிச்சையளிக்க உணவு நிபுணர்களால் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.