பீஸ்ட் பாடல் அரபிக் குத்து வெளியீடு; விஜய், பூஜா ஹெக்டே செம டான்ஸ்

Beast song Arabic Kuthu: Vijay, Pooja Hegde set dance floor on fire to lyrics we don’t understand: விஜய் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள பீஸ்ட் திரைப்படத்தின் முதல் பாடலான அரபிக் குத்து பாடல் வெளியாகி, இணையத்தில் அதிக பார்வைகளை கடந்து வருகிறது.

தமிழின் உச்ச நட்சத்திரங்களில் ஒருவரான விஜய்யின் 65 வது படமாக உருவாகி உள்ள படம் பீஸ்ட். இந்த படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் தயாரித்துள்ளது. இந்த படத்தை இயக்குனர் நெல்சன் திலீப் குமார் இயக்கியுள்ளார். இந்த படத்தில் பூஜா ஹெக்டே, செல்வராகவன், யோகிபாபு, அபர்னா தாஸ், விடிவி கணேஷ் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். இந்த படத்திற்கு அனிருத் இசையமைத்துள்ளார். ஆக்ஷன் த்ரில்லர் படமாக உருவாகி உள்ள பீஸ்ட் படத்தின் ஃபஸ்ட் லுக் மற்றும் செகண்ட் லுக் போஸ்டர்கள் வெளியாகி ரசிகர்களிடையே எதிர்ப்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளன.

இந்தநிலையில் இன்று பீஸ்ட் படத்தின் முதல் பாடலான அரபிக் குத்து பாடல் இணையத்தில் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. இந்த “அரபிக் குத்து” என்ற பாடல் ஒரு பெப்பி டூயட் என்பதால், காதலர் தினத்தன்று வெளியிட்டுள்ளது பொருத்தமாகத் தெரிகிறது. ஹோலி ஹோலி ரங்கோலி என தொடங்கும் பாடலை சிவகார்த்திகேயன் எழுதியுள்ளார். இந்த பாடலை அனிருத் உடன் ஜொனிதா காந்தி இணைந்து பாடியுள்ளார்.

சிவகார்த்திகேயன் எழுதியுள்ள பாடல் வரிகள், கேட்போர்களை திகைக்கச் செய்யலாம் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. பாடலின் ஹூக் லைன் ‘மலமா பித்த பித்ததே’ மற்றும் அதன் அர்த்தம் என்னவென்று சொல்வது கடினம். அரேபிய மொழியில் எந்த அடிப்படையும் உள்ளதா என்று கூட நம்பிக்கையுடன் சொல்ல முடியாது. அது பாடலின் வேடிக்கையான பகுதியாகத் தெரிகிறது. இசை சுவாரஸ்யமாக இருக்கும் வரை, புரிந்துகொள்ள முடியாத பாடல் வரிகளால் மக்கள் வியர்க்க மாட்டார்கள் என்பதை இசையமைப்பாளர் அனிருத் வலியுறுத்த விரும்புகிறார். நீங்கள் பார்க்கிறீர்கள், இசைக்கு மொழி இல்லை.

பாடல் வீடியோவில் விஜய் மற்றும் பூஜா ஹெக்டே “அரபு குத்து” ஹூக் ஸ்டெப் செய்யும் காட்சியும் உள்ளது. இது ரசிகர்கள் மத்தியில் டிரெண்டிங் ஆக்க தயாரிப்பாளர்கள் விரும்பியதாகத் தெரிகிறது. மாஸ்டர் படத்தின் ஆடியோ வெளியீட்டு விழாவின் போது “வாத்தி கம்மிங்” பாடலின் சில ஸ்டெப்களை விஜய் பாடியபோது அது இணையத்தையே கலக்கியது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த பாடல் வெளியான ஒரு மணி நேரத்திற்குள்ளாகவே மில்லியன் பார்வைகளை கடந்து வருகிறது.

அனிருத் எப்போதும் போல் ஏமாற்றவில்லை என ரசிகர்கள் பாடல் சிறப்பாக இருப்பதாக பதிவிட்டு வருகின்றனர். மேலும் விஜய்யின் டான்ஸ் ஸ்டெப்கள் வேற லெவலில் இருப்பதாகவும் ரசிகர்கள் கூறுகின்றனர்.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.