Infinix zero 5g: முதல் 5ஜி போன்… ஏன் இப்படி செய்தது இன்பினிக்ஸ்!

இன்பினிக்ஸ் நிறுவனத்தின் முதல் 5ஜி ஸ்மார்ட்போன் இந்தியாவில் அறிமுகம் செய்யப்பட்டது. பிப்ரவரி 14ஆம் தேதியான இன்று இந்த புதிய ஸ்மார்ட்போன் வெளியானது.
இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி
(Infinix Zero 5G) என்று பெயர் கொண்ட இந்த ஸ்மார்ட்போன் மீடியாடெக் டைமன்சிட்டி 900 5ஜி (MediaTek Dimensity 900) சிப்செட் கொண்டு இயக்கப்படுகிறது.

இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி ஸ்மார்ட்போன், 13 5ஜி பேண்டுகளின் ஆதரவைப் பெற்றுள்ளது. ஆண்ட்ராய்டு 11 அடிப்படையிலான XOS 10 ஸ்கின் கொண்டு இந்த ஸ்மார்ட்போன் இயங்குகிறது. இம்மாதத்தில் வெளியாகும் பெரும்பாலான ஸ்மார்ட்போன்கள், ஆண்ட்ராய்டு 12 அடிப்படையிலான ஸ்கின் கொண்டே வெளியாக இருக்கின்றன. இந்நேரத்தில் இன்பினிக்ஸ் ஆண்ட்ராய்டு 11 உடன் வெளிவந்து பயனர்களுக்கு ஏமாற்றத்தை அளித்துள்ளது. ஏனெனில், நிறுவனம் இயங்குதள அப்டேட் குறித்து எந்த தகவலையும் வெளியிடவில்லை.

Poco M4 Pro 5G: Dimensity 810 சிப்செட் உடன் வரும் போக்கோவின் புதிய 5ஜி ஸ்மார்ட்போன்!

இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி கேமரா (Infinix Zero 5G Camera)

Infinix Zero 5G ஸ்மார்ட்போனின் திரையும் பயனர்களுக்கு ஏமாற்றத்தையே அளித்துள்ளது. இதில், 6.78″ அங்குல முழுஅளவு எச்டி+ எல்சிடி LTPS OnCell தொடுதிரை, 120Hz ஹெர்ட்ஸ் ரிப்ரஷ் ரேட், 240Hz ஹெர்ட்ஸ் டச் சேம்பிளிங் ரேட், 500 நிட்ஸ் பிரைட்னஸ் உடன் வருகிறது. பயன்படுத்த இலகுவாக இருந்தாலும், ரூ.15,000க்கு கீழ் வெளியாகும் போன்களிலே AMOLED டிஸ்ப்ளே இருப்பதால், பயனர்களின் எதிர்பார்ப்பை இது பூர்த்தி செய்யாது என்றே சொல்லலாம்.

சாம்சங், ஒப்போ நிறுவனங்களின் பின்புற கேமரா அமைப்பை போன்றே Infinix Zero 5G ஸ்மார்ட்போனில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. வடிவமைப்பில் சற்று புதிதாக இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி தோற்றமளிக்கிறது. கேமரா லென்ஸுகளைப் பொருத்தவரை, 48 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் (f/1.79) + 13 மெகாபிக்சல் Portrait சென்சார் + 2 மெகாபிக்சல் Bokeh லென்ஸ் ஆகியவை இதில் உள்ளது. மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்காக 16 மெகாபிக்சல் (f/2.0) முன்புற கேமரா கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. திரையில் வரும் பஞ்ச் ஹோலில் இந்த கேமரா பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

Vivo T1 5G: குறைந்த விலையில் வெறித்தனமான அம்சங்கள்… சியோமியுடன் நேரடியாக மல்லுக்கட்டும் விவோ!

புதிய சிப்செட் கொண்ட ஸ்மார்ட்போன் (Infinix zero 5g Features)

இந்த ஸ்மார்ட்போன் மீடியாடெக் டைமன்சிட்டி 900 5ஜி சிப்செட் கொண்டு இயக்கப்படுகிறது. உடன் 8ஜிபி LPDDR5 எனும் புதிய தலைமுறை ரேம் இதில் உள்ளது. மேலும், லேட்டஸ்ட் UFS 3.1 அம்சத்துடன் கூடிய 128ஜிபி மெமரி ஆதரவை Infinix Zero 5G மொபைல் கொண்டுள்ளது. 5ஜி, ஹெட்போன் ஜாக், டைப் சி, எஸ்டி கார்டு ஸ்லாட் ஆகிய இணைப்பு ஆதரவை இந்த ஸ்மார்ட்போன் பெறுகிறது.

இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி ஸ்மார்ட்போனை இயக்கும் 5000mAh லித்தியம் பாலிமர் பேட்டரி கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. பேட்டரியை திறனூட்ட 33W பாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவு இதனுடன் வருகிறது. காஸ்மிக் பிளாக், ஸ்கைலைட் ஆரஞ்சு ஆகிய இரு வண்ணத் தேர்வுகளில் இந்த ஸ்மார்ட்போன் விற்பனைக் கொண்டு வரப்படலாம் என்று கருதப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனின் விலையைப் பொருத்தவரை நாம் முந்தைய செய்திகளில் குறிப்பிட்டிருந்தது போல் ரூ.19,999 என்ற விலையில் அறிமுகம் செய்யப்பட்டுள்ளது.

இது போனா… இல்ல சினிமா கேமராவா… 40MP செல்பி, 2 டெலிபோட்டோ லென்ஸுடன் வெளியான சாம்சங் கேலக்ஸி எஸ்22 அல்ட்ரா!

இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜி விவரக்குறிப்பு (Infinix zero 5g specs)

பெயர்இன்பினிக்ஸ் ஜீரோ 5ஜிஅளவு168.73 x 76.53 x 8.77 மில்லிமீட்டர்இயங்குதளம்ஆண்ட்ராய்டு 11 (XOS 10 on Android 11)சிப்செட்மீடியாடெக் டைமன்சிட்டி 900 ஆக்டாகோர் 6 நானோமீட்டர், கிராபிக்ஸ் எஞ்சினாக மாலிதிரை6.78″ அங்குல முழுஅளவு எச்டி+ எல்சிடி எல்டிபிஎஸ் ஆன்செல் தொடுதிரை, 120Hz ஹெர்ட்ஸ் ரிப்ரஷ் ரேட், 240Hz ஹெர்ட்ஸ் டச் சேம்பிளிங் ரேட், 500 நிட்ஸ் பிரைட்னஸ்தெளிவுதிறன்2460*1080 பிக்சல்கள்பின்புற கேமரா48 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார் (f/1.79) + 13 மெகாபிக்சல் போர்ட்ரேட் சென்சார் + 2 மெகாபிக்சல் பொக்கே லென்ஸ்முன்புற கேமரா16 மெகாபிக்சல் செல்பி (f/2.0)ஸ்லாட்இரண்டு 5ஜி நானே சிம் + 1 எஸ்டி கார்டு (256ஜிபி வரை)ரேம்8ஜிபிமெமரி128ஜிபிஆதரவுவைஃபை (5GHz), ப்ளூடூத் 5.0, டைப்-சி, ஜிபிஎஸ், ஓடிஜி, எப்.எம், 3.5mm ஜாக், டால்பி சரவுண்ட் ஆடியோசென்சார்அக்செலெரோமீட்டர், சுற்றுப்புற ஒளி, திசைகாட்டி, கைரேகை, ப்ராக்ஸிமிட்டி, கைரோஸ்கோப்இடங்காட்டிஜிபிஎஸ், BEIDOU, GLONASS, GALILEO, QZSSபேட்டரி5000mAh லித்தியம் பாலிமர் / 33W ஃபாஸ்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுநிறங்கள்காஸ்மிக் பிளாக், ஸ்கைலைட் ஆரஞ்சுஎடை199 கிராம்விலை8ஜிபி + 128ஜிபி – ரூ.19,999

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.