தெலுங்கு படத்தில் ஹீரோயினாகும் சீரியல் நாயகி ப்ரியங்கா

விஜய் டிவியின் 'காற்றுக்கென்ன வேலி' தொடரில் ஹீரோயினாக நடித்து வருபவர் ப்ரியங்கா. இந்த தொடரை காட்டிலும் சமூகவலைதளத்தில் இவர் காட்டும் க்ளாமர் புகைப்படங்களுக்காகவே இவருக்கு ரசிகர்கள் அதிகம். காற்றுக்கென்ன வேலி தொடரில் அடக்க ஒடுக்கமாக வெண்ணிலா என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்து வரும் ப்ரியங்கா கவர்ச்சி புயலாக வலம் வருகிறார்.

தற்போது ப்ரியங்கா, 'அத்தூரி லவ்வர்' என்ற தெலுங்கு படத்தின் மூலம் வெள்ளித்திரையில் ஹீரோயினாக அறிமுகமாகியுள்ளார். காதலர் தினம் ஸ்பெஷலாக அந்த படத்தின் போஸ்டர் இன்று வெளியாகியுள்ளது. அதை ப்ரியங்கா ஷேர் செய்துள்ளார். அதில், புதுமுக ஹீரோவுடன் பைக்கில் செம ஹாட்டாக போஸ் கொடுத்திருக்கும் புகைப்படம் உள்ளது. இதை, 'பார்க்கும் நெட்டீசன்கள் போஸ்டரிலேயே இப்படியா? படம் எப்ப சார் ரிலீஸ் ஆகும்?' என வடிவேல் ஸ்டைலில் லந்து கொடுக்க ஆரம்பித்து விட்டனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.