ரிலீசுக்கு முன்பே தெறிக்கவிடும் 'வலிமை': செம்ம குஷியில் அஜித் ரசிகர்கள்…!

நேர்கொண்ட பார்வை படத்தின் வெற்றிக்கு பிறகு இரண்டாவது முறையாக எச் வினோத் இயக்கத்தில் ‘
வலிமை
‘ படத்தில் நடித்துள்ளார் அஜித். இந்தப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக வெறித்தனமாக காத்து கொண்டிருக்கின்றனர் ரசிகர்கள். இதனை மீண்டும் வினோத் இயக்கத்தில் தனது 61 படத்தில் நடிக்கிறார் அஜித்.

‘வலிமை’ படத்தில் அஜித்திற்கு ஜோடியாக பாலிவுட் நடிகை ஹூமா குரேஷி நடித்துள்ளார்.
போனி கபூர்
தயாரித்துள்ள இந்த படத்திற்கு யுவன்சங்கர் ராஜா இசையமைத்துள்ளார். இந்தப்படத்தின் மோஷன் போஸ்டர், பர்ஸ்ட் லுக், டிரெய்லர் உள்ளிட்டவை வெளியாகி ரசிகர்களிடம் பெரும் வரவேற்பை பெற்றது. அஜித்தின் லுக் இளமையாக இருப்பதாக பலரும் மோஷன் போஸ்டரை ரசிகர்கள் கொண்டாடி தீர்த்தனர்.

பொங்கல் வெளியீடாக ‘வலிமை’ படத்தை ரிலீஸ் செய்ய திட்டமிட்டனர் படக்குழுவினர். ஆனால் ஒமிக்ரான் வைரஸ் பாதிப்பு காரணமாக ரிலீஸ் தேதி ஒத்தி வைக்கப்பட்டது. அதனை தொடர்ந்து ‘வலிமை’ படம் பிப்ரவரி 24 ம் தேதி உலகம் முழுக்க ரிலீஸ் செய்யும் பணிகளில் ஈடுப்பட்டு வருகின்றனர் படக்குழுவினர்.

எஸ்.ஜே. சூர்யாவிற்கு அடித்த செம்ம லக்: வேற லெவல் சம்பவம் கன்பார்ம்..!

தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், இந்தி ஆகிய மொழிகளில் மட்டுமல்லாமல் உலகின் பல நாடுகளிலும் ‘வலிமை’ படம் ரிலீஸ் செய்யப்பட உள்ளது உறுதியாகியுள்ளது. அண்மையில் வெளியான தமிழ்நாடு அரசின் அறிவிப்பும் அஜித் ரசிகர்களுக்கு மிகப்பெரிய மகிழ்ச்சியை ஏற்படுத்தியது. ‘வலிமை’ பட வெளியீட்டை திருவிழா போல் கொண்டாட தயாராகி வருகின்றனர் ரசிகர்கள்.

இந்நிலையில் தற்போது வெளியாகியுள்ள தகவலின்படி ரிலீஸ் ஆவதற்கு முன்பாகவே ’வலிமை’ படம் இதுவரை 300 கோடி அளவிற்கு வியாபாரம் ஆகியுள்ளதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. இந்த தகவல் கோலிவுட் வட்டாரத்தில் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பினை கிளப்பியுள்ளது. திரையரங்குகளிலும் 100% பார்வையாளர்கள் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதால் ‘வலிமை’ படம் மிகப்பெரிய வசூல் சாதனை படைக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

சமந்தாவ இந்த மாதிரி பாத்திருக்கீங்களா!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.