50MP சோனி OIS கேமரா… வெளியானது Realme 9 Pro Plus 5G சூப்பர் கேமரா மொபைல்!

ரியல்மி நிறுவனத்தின் புதிய 9 சீரிஸ் ஸ்மார்ட்போன் மாடல்கள் இந்தியாவில் வெளியாகியுள்ளது. இன்று ரியல்மி தரப்பில் இருந்து ரியல்மி 9 ப்ரோ, ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் (
Realme 9 Pro Plus 5G
) ஆகிய இரண்டு ஸ்மார்ட்போன் மாடல்கள் அறிமுகம் செய்யப்பட்டது.

அதில் ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் ஸ்மார்ட்போன், மீடியாடெக் டைமென்சிட்டி 920 5ஜி சிப்செட், 90Hz ஹெர்ட்ஸ் ரெப்ரெஷ் ரேட் கொண்ட அமோலெட் டிஸ்ப்ளே, 50 மெகாபிக்சல் சோனி கேமரா, 8ஜிபி ரேம் மெமரி ஆகிய அம்சங்களுடன் வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

64MP நைட்ஸ்கேப் கேமரா… 120Hz ரெப்ரெஷ் ரேட் டிஸ்ப்ளே உடன் வெளியான Realme 9 Pro 5G போன்!

ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் அம்சங்கள்
(Realme 9 pro plus features)

ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் போலல்லாமல், இந்த ஸ்மார்ட்போனில் 90Hz ரெப்ரெஷ் ரேட் கொண்ட சூப்பர் அமோலெட் டிஸ்ப்ளே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதில் 6.4″ அங்குல முழு அளவு எச்டி+ AMOLED திரை கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

சிறப்பானது என்னவென்றால் இந்த ஸ்மார்ட்போன் ஆண்ட்ராய்டு 12 அடிப்படையிலான ரியல்மி யுஐ 3.0 ஸ்கின் கொண்டு இயங்குகிறது. தற்போது வெளியான பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன்களின், ரியல்மி நிறுவனம் மட்டும் தான் ஆண்ட்ராய்டு 12 உடன் போனை வெளியிட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது. ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் ஸ்மார்ட்போனானது MediaTek Dimensity 920 5G Processor சிப்செட் உதவியுடன் இயக்கப்படுகிறது. கிராபிக்ஸ் பயன்பாட்டுக்காக மாலி ஜி86 எம்சி4 கிராபிக்ஸ் எஞ்சின் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

Poco M4 Pro 5G: டர்போ ரேம், புதிய டைமென்சிட்டி 810 சிப்செட், 50MP ஷார்ப் கேமரா – விலை என்ன தெரியுமா?

ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் கேமரா (Realme 9 pro plus camera)

இதில் 50 மெகாபிக்சல் சோனி சென்சார் ஆப்டிகல் இமேஜ் ஸ்டெபிலைசேஷன் உடன் முதன்மை சென்சாராக செயல்படுகிறது. இதனுடன் 8 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா வைட் லென்ஸ், 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ லென்ஸ் ஆகியவை கொண்ட டிரிப்பிள் கேமரா அமைப்பைப் பின்பக்கத்தில் கொண்டுள்ளது. இந்த கேமரா உதவியுடன் 4k தரத்திலான வீடியோக்களை பதிவு செய்ய முடியும். செல்பி, வீடியோ அழைப்புகளுக்காக 16 மெகாபிக்சல் கேமரா வழங்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், 6ஜிபி, 8 ஜிபி ரேம் தேர்வுகளின் இந்த ஸ்மார்ட்போன் கிடைக்கிறது. உள்ளடக்க மெமரியாக 128ஜிபி, 256ஜிபி ஆகிய இரு தேர்வுகள் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இது புதிய UFS2.2 வெர்ஷன் மெமரியைக் கொண்டதாக இருக்கிறது. இரட்டை 5ஜி ஆதரவை இந்த ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் ஸ்மார்ட்போன் பெற்றுள்ளது.

Sell Old Phone: பழைய போனுக்கு நல்ல விலை வேண்டுமா… கவலைய விடுங்க!

ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ் பேட்டரி
(Realme 9 pro plus battery)

பேட்டரி திறனைப் பொருத்தவரை 4500 mAh திறனுடன் இந்த ஸ்மார்ட்போன் வெளியாகியுள்ளது. இதனை ஊக்குவிக்க 60W சூப்பர் டார்ட் சார்ஜிங் ஆதரவு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. லேட்டஸ்ட் டைப்-சி சார்ஜிங் போர்ட் இதில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

அக்செலெரோமீட்டர், சுற்றுப்புற ஒளி, திசைகாட்டி, ப்ராக்ஸிமிட்டி, கைரோஸ்கோப் ஆகிய சென்சார்கள் இந்த ஸ்மார்ட்போனில் கூடுதல் அம்சமாகப் பார்க்கப்படுகிறது. வைஃபை (5GHz), ப்ளூடூத் 5.1 ஜிபிஎஸ், ஓடிஜி, எப்.எம், 3.5mm ஜாக் ஆகிய இணைப்பு ஆதரவுகளையும் இந்த ரியல்மி போன் பெறுகிறது. இதில் டால்பி அட்மாஸ் ஒலிதிறன் கொண்ட ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர்கள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

Infinix zero 5g: முதல் 5ஜி போனில் இன்பினிக்ஸ் சொதப்பியது என்ன?

ரியல்மி 9 ப்ரோ விலை
(Realme 9 pro plus price)

இந்த ஸ்மார்ட்போன் Sunrise Blue, Aurora Green, Midnight Black ஆகிய மூன்று வண்ணத் தேர்வுகளில் கிடைக்கிறது. இதன் 6ஜிபி ரேம் + 128ஜிபி மெமரி வேரியண்டின் விலை ரூ.24,949 ஆகவும், 8ஜிபி ரேம் + 128ஜிபி மெமரி வேரியண்டின் விலை ரூ.26,949 ஆகவும், 8ஜிபி ரேம் + 256ஜிபி மெமரி வேரியண்டின் விலை ரூ.28,949 ஆகவும் உள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போனின் விற்பனை பிப்ரவரி 21ஆம் தேதி ஆன்லைன் மற்றும் சில்லறை விற்பனை நிலையங்களில் தொடங்குகிறது.

ரியல்மி 9 ப்ரோ விவரக்குறிப்பு
(Realme 9 pro plus Specification)

பெயர்ரியல்மி 9 ப்ரோ பிளஸ்அளவு160.2x 73.3 x 7.99 மில்லிமீட்டர்இயங்குதளம்ஆண்ட்ராய்டு 12 (ரியல்மி UI 3.0)புராசஸர்மீடியாடெக் டைமென்சிட்டி 920 5ஜி சிப்செட் + மாலி ஜி68 எம்சி4 கிராபிக்ஸ் எஞ்சின்திரை6.4” அங்குல முழுஅளவு எச்டி+ சூப்பர் அமோலெட் தொடுதிரை, 90Hz ஹெர்ட்ஸ் ரிப்ரஷ் ரேட், 360Hz ஹெர்ட்ஸ் டச் சேம்பிளிங் ரேட்தெளிவுதிறன்2400*1080 பிக்சல்கள்பின்புற கேமரா50 மெகாபிக்சல் முதன்மை சோனி சென்சார் (f/1.8) (OIS) + 8 மெகாபிக்சல் அல்ட்ரா வைட் சென்சார் (f/2.)+ 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ சென்சார் (f/2.4)முன்புற கேமரா16 மெகாபிக்சல் செல்பி (f/2.4)ஸ்லாட்இரண்டு 5ஜி நானே சிம்ரேம்6ஜிபி / 8ஜிபிஸ்டோரேஜ்128ஜிபி / 256ஜிபிஆதரவுவைஃபை (5GHz), ப்ளூடூத் 5.1, டைப்-சி, ஜிபிஎஸ், ஓடிஜி, எப்.எம், 3.5mm ஜாக்சென்சார்அக்செலெரோமீட்டர், சுற்றுப்புற ஒளி, திசைகாட்டி, கைரேகை, ப்ராக்ஸிமிட்டி, கைரோஸ்கோப்இடங்காட்டிஜிபிஎஸ், BEIDOU, GLONASS, GALILEO, QZSSபேட்டரி4500mAh / 60W டார்ட் சார்ஜிங் ஆதரவுநிறங்கள்சன்ரைஸ் ப்ளூ, அரோரா கிரீன், மிட்நைட் பிளாக்எடை182 கிராம்விலை6ஜிபி + 128ஜிபி – ரூ.24,949 | 8ஜிபி + 128ஜிபி – ரூ.26,949 | 8ஜிபி + 256ஜிபி – ரூ.28,949

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.