Rasi Palan 17th February 2022: இன்றைய ராசி பலன்

Rasi Palan 17th February 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 17th February 2022: இன்றைய ராசி பலன், பிப்ரவரி 17ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப். 20)

உங்கள் கிரகங்கள் உங்கள் பக்கத்தில் உள்ளன, இருப்பினும் இது எதிர்மாறானது உண்மையாக இருப்பது போல் தொடர்ந்து தெரிகிறது. இப்போது முக்கியமான தருணம் கடந்துவிட்டாலும், நீங்கள் இன்னும் சிக்கலை விட்டு வெளியேறவில்லை. உறுதியான பகுத்தறிவற்ற மற்றும் மோசமான மனநிலை கொண்டவர்கள், இன்னும் இடையூறுகளை ஏற்படுத்தும் திறன் கொண்டவர்களாக உள்ளனர்.

ரிஷபம் (ஏப். 21 – மே 21)

இயற்கையால், நீங்கள் பழமைவாத மற்றும் மாற்ற விரும்பவில்லை. இதுவே வெவ்வேறு விருப்பங்களுக்கு இடையே முடிவெடுப்பதை கடினமாக்குகிறது, ஒவ்வொன்றும் உங்கள் செழிப்பில் பாரிய முன்னேற்றத்திற்கு வழிவகுக்கும். இன்னும் எட்டு வாரங்கள் கொடுங்கள், முடிவு உங்களுக்குத் தெரியும்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21)

நீங்கள் பல விருப்பங்களைத் தீர்க்கக்கூடிய மற்றும் தீர்க்கமான நகர்வைச் செய்யக்கூடிய நிலையில் உள்ளீர்கள் என்பதை எல்லாம் இப்போது சுட்டிக்காட்டினாலும், மற்றவர்கள் இன்னும் நம்பமுடியாதவர்களாகவோ அல்லது ஒத்துழைக்கத் தயாராக இல்லாதவர்களாகவோ இருப்பதாகத் தெரிகிறது. ஆனால், அது நீங்கள் விரைவாகப் பழகிக்கொண்டிருக்கும் ஒரு நிலை.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

உங்கள் உலகம் ஒருபுறம் விரக்தியும் கருத்து வேறுபாடும், மறுபுறம் ஆழ்ந்த திருப்தியும் நிறைவும் நிறைந்தது. உங்கள் வட்டத்தில் உள்ளவர்கள் இரண்டு முகாம்களில் விழுகின்றனர். உங்களை புதிய உயரத்திற்குத் தூண்டுபவர்கள் மற்றும் உங்களைத் தடுத்து நிறுத்துவதற்குப் பொறுப்பானவர்கள். உங்கள் தேர்வுகளை இப்போதே செய்யுங்கள்!

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

உங்கள் விளக்கப்படத்தின் முக்கியமான பகுதியில் உள்ள வீரியமான வீனஸ், உங்கள் இயல்பான கட்டுப்பாட்டுத் துறைக்கு வெளியே உள்ளவர்களைக் கையாளும் போக்கை உங்களுக்கு வழங்குகிறது. இருப்பினும், வார இறுதியில் நீங்கள் வெளிப்படையாக வருவீர்கள், உங்கள் அதிகாரத்தை பங்குதாரர்கள் அங்கீகரிக்க வேண்டும் என்று கோருவீர்கள். அவர்கள் செய்வார்களா இல்லையா என்பது வேறு விஷயம்!

கன்னி (ஆக. 24 – செப். 23)

சுருக்கமான மற்றும் வணிகரீதியான தகவல்தொடர்புகளில் ஒட்டிக்கொள்க, நீங்கள் தெளிவாக இருப்பீர்கள். மறுபுறம், நீங்கள் நேராகவும் குறுகியதாகவும் இருந்து விலகிச் சென்றால், நீங்கள் எதைச் சொன்னாலும் அது தவறாகப் புரிந்துகொள்ளப்படும். நீங்கள் சில தடைகளை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளத் தொடங்குகிறீர்கள், ஆனால் அவை நீண்ட காலம் நீடிக்காது.

துலாம் (செப். 24 – அக். 23)

ஒரு தவறான நடவடிக்கை மற்றும் சிறிய கருத்து வேறுபாடுகள் கூட பெரிய மோதல்களாக மாறும். உங்கள் கொள்கைகள் மற்றும் இலட்சியங்களை நீங்களே வைத்துக்கொள்வது மற்றும் தன்னிச்சையான தரநிலைகளை மற்றவர்கள் மீது சுமத்துவதைத் தவிர்ப்பது சிறந்த விஷயம். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, நீங்கள் உங்களை விளக்கவில்லை என்றால், பங்குதாரர்கள் உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்பதை நீங்கள் எதிர்பார்க்க முடியாது.

விருச்சிகம் (அக். 24 – நவம்பர் 22)

மென்மையான வீனஸ் உங்கள் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுக்குள் வைத்திருக்க உதவும், இருப்பினும் உங்கள் அட்டவணையில் ஒரு புதிய பகுதிக்கு செவ்வாய் நகர்வது சக ஊழியர்களிடையே சிக்கலைச் அதிகரிக்கிறது. எனவே, வேலையில் சமநிலையை பராமரிக்க வேண்டியதன் அவசியத்தை நீங்கள் இப்போது அறிந்திருக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன்.

தனுசு (நவ. 23 – டிச. 22)

தற்போதைய கிரக அம்சங்களின் அம்சமான சாத்தியமான அழிவுகளில், வீனஸ் மற்றும் புளூட்டோ இடையே ஒரு நேர்மறையான உறவு உள்ளது, அதாவது நீங்கள் மகத்தான அளவு தாராள மனப்பான்மையைப் பெறுவீர்கள். வேலையைப் பற்றிய ஒரு நினைவூட்டல்: தளர்வான முனைகளைக் கட்ட உங்களுக்கு இன்னும் இரண்டு வாரங்கள் உள்ளன.

மகரம் (டிச. 23 – ஜன. 20)

உங்களில் பெரும்பாலோர் இப்போது உங்கள் நேரத்தை நியாயமற்ற முறையில் பிறர் வைக்கும் அழுத்தங்கள் மற்றும் கோரிக்கைகளிலிருந்து விடுபட வேண்டும். கூட்டாளிகள் இப்போது வாழ்க்கையை வரும்போது எடுக்கத் தயாராக இருப்பதைக் கண்டறிவது மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். அவர்கள் உங்களை குறைவாக தொந்தரவு செய்வார்கள், மேலும் உங்களுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள் என்பதை அறிவது மிகவும் நல்லது.

கும்பம் (ஜன. 21 – பிப். 19)

மற்றவர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் மற்றும் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதை நீங்கள் மிகவும் கவனமாகக் கவனிக்க வேண்டும் என்பதற்கு இப்போது ஒரு கட்டாயக் காரணம் உள்ளது, மேலும் சில நாட்களுக்குள் உங்கள் முழுப் பங்கையும் நீங்கள் எதிர்கொண்டு சவால் விடுவீர்கள். ஆனால் அப்போதுதான் பிரச்சனைகள் தொடங்குகின்றன!

மீனம் (பிப். 20 – மார்ச் 20)

சில வகையான ஒரு பெரிய காதல் எழுச்சி தவிர்க்க முடியாததாக தோன்றுகிறது, ஆனால் அதன் விளைவுகள் உங்கள் விருப்பப்படி இருக்கலாம். நீங்கள் உணர்ச்சியின் தீவிரத்தை விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் பெரும்பாலும் கூட்டாளர்களின் சாதுவான தோரணையுடன் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும். ஆயினும்கூட, உண்மையை உடைத்து உங்களுக்குக் காட்டக்கூடிய ஒரு நபர் இருக்கிறார்!

 “

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.