Flipkart Sale: வெறும் 1699 ரூபாய்க்கு சாம்சங் கேலக்ஸி லேட்டஸ்ட் 5ஜி போன்!

பிளிப்கார்ட், Amazon shopping ஆகிய இரு தளங்களும் போட்டியின் அடிப்படையில் பயனர்களுக்கு அதிரடி சலுகைகளை மாறி மாறி வழங்கி வருகிறது. அந்த வகையில், Flipkart வாடிக்கையாளர்களுக்கு மொபைல்கள் மீது கூடுதல் சலுகைகளை அளித்து வருகிறது. இதனுடன் வங்கிகளுடன் கூட்டு சேர்ந்து நல்ல ஆஃபர் விலையில் மொபைல்களை விற்பனை செய்கிறது.

தற்போது 5ஜி போன்களை, பிளிப்கார்ட் ஷாப்பிங் தளத்தில் இருந்து குறைந்த விலைக்கு பயனர்கள் வாங்க முடியும். ஆம், புதிய சலுகையாக சாம்சங் நிறுவனத்தின் 5ஜி போன் வெறும் ரூ.1,699க்கு விற்கப்படுகிறது. சலுகைகள், தள்ளுபடிகள் அனைத்தையும் பயன்படுத்தினால், இந்த விலைக்கு 5ஜி போனை வாங்கலாம். சலுகை விலையில்
Samsung Galaxy F42 5G
ஸ்மார்ட்போனை எப்படி வாங்குவது என தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.

108MP கேமரா போன்: சுத்தி சுத்தி படம்பிடிக்க சிறந்த கேமரா போன்கள்!

1,699 ரூபாய்க்கு சாம்சங் 5ஜி போன்

சாம்சங் கேலக்ஸி F42 5ஜி
ஸ்மார்ட்போனின் விலை பிளிப்கார்ட் தளத்தில் ரூ.25,999ஆக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. பிளிப்கார்டின் நேரடி 32% விழுக்காடு தள்ளுபடியை கழித்தால் ரூ.17,499 ஆக சாம்சங் 5ஜி போனின் விலை இருக்கும். மேலும் பயனர்கள் slice Visa credit cards அல்லது Yes Bank Credit Cards கொண்டு இந்த போனை ஆர்டர் செய்யும்போது கூடுதலாக 10% விழுக்காடு தள்ளுபடி கிடைக்கும். அதாவது ரூ.1000 போனின் விலையில் இருந்து குறைக்கப்படும். இப்போது போனின் விலை ரூ.16,499 ஆக இருக்கும்.

Flipkart பழைய போன்களுக்கு நல்ல விலை தருகிறது. இந்த ஸ்மார்ட்போனுக்கும் சிறந்த எக்ஸ்சேஞ்ச் ஆஃபரை வழங்குகிறது. அதன்படி, பயனர்கள் தங்கள் பழைய ஸ்மார்ட்போன்களை Exchange செய்ய விரும்பினால், பிளிப்கார்ட் எக்ஸ்சேஞ்ச் மூலம் ரூ.14,800 வரை பெறலாம்.

Sell Old Phone: பழைய போனுக்கு நல்ல விலை வேண்டுமா… கவலைய விடுங்க!

உங்கள் போனின் நிலையை பொறுத்தே Exchange Value நிர்ணையிக்கப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். போனில் தள்ளுபடி விலையான ரூ.16,499இல், உங்கள் பழைய போனுக்கு கிடைத்த எக்ஸ்சேஞ்ச் விலையை கழித்தால் ரூ.1,699 வரும். எனவே, உங்களின் பழைய போனுக்கு நல்ல வேல்யூ கிடைத்தால், புதிய சாம்சங் கேலக்ஸி F42 5ஜி போனை நீங்கள் வெறு ரூ.1,699க்கு வாங்க முடியும் முடியும்.

வெறும் ரூ.10,990க்கு 5000mAh பேட்டரி உடன் மொபைல் வெளியிட்ட Vivo!

சாம்சங் கேலக்ஸி F42 5ஜி சிறப்பம்சங்கள் (samsung galaxy f42 5g specifications)

இந்த ஸ்மார்ட்போனானது 6.6″ அங்குல முழு அளவு எச்டி+ திரையைக் கொண்டுள்ளது. 90Hz ஹெர்ட்ஸ் ரெப்ரெஷ் ரேட் இந்த திரைக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது. 352ppi திரை அடர்த்தியைக் கொண்டிருக்கிறது இந்த டிஸ்ப்ளே. ஆண்ட்ராய்டு 11 அடிப்படையிலான ONE UI 3.0 ஸ்கின் உதவியுடன் ஸ்மார்ட்போன் இயங்குகிறது. மீடியாடெக் டைமென்சிட்டி 700 5ஜி சிப்செட் இதில் பயன்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ARM மாலி ஜி57 கிராபிக்ஸ் எஞ்சின் இந்த சிப்செட்டின் கிராபிக்ஸ் செயல்பாடுகளுக்கு உதவியாக உள்ளது.

கேமராவைப் பொருத்தவரை, 64 மெகாபிக்சல் கேமரா, 5 மெகாபிக்சல் டெப்த் சென்சார், 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ லென்ஸ் ஆகியவைக் கொண்ட டிரிப்பிள் கேமரா அமைப்புடன் வருகிறது. செல்பி மற்றும் வீடியோ அழைப்புகளுக்காக 8 மெகாபிக்சல் கேமரா சாம்சங் கேலக்ஸி F42 5ஜி ஸ்மார்ட்போனில் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த ஸ்மார்ட்போன் இரட்டை 5ஜி சிம் ஆதரவுடன் வருகிறது.

Flipkart Sale: வெறும் 174 ரூபாய்க்கு ரியல்மி 5ஜி போன்; பிளிப்கார்ட் அதிரடி தள்ளுபடி விற்பனை!

சாம்சங் கேலக்ஸி F42 5ஜி பேட்டரி

ஸ்மார்ட்போனை சக்தியூட்ட 5000mAh பேட்டரி வழங்கப்பட்டுள்ளது. இதனை ஊக்குவிக்க 18W குவிக் சார்ஜ் ஆதரவு கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. 8ஜிபி ரேம், 128ஜிபி மெமரி ஆதரவுடன் சாம்சங் 5ஜி போன் வருகிறது. எஸ்டி கார்ட் ஆதரவுடன் மெமரியை நீட்டிக்கும் வசதி உள்ளது.

அக்செலெரோமீட்டர், சுற்றுப்புற ஒளி, திசைகாட்டி, ப்ராக்ஸிமிட்டி, கைரோஸ்கோப் ஆகிய சென்சார்கள் இந்த ஸ்மார்ட்போனில் கூடுதல் அம்சமாகப் பார்க்கப்படுகிறது. வைஃபை (5GHz), ப்ளூடூத் 5.1 ஜிபிஎஸ், ஓடிஜி, எப்.எம், 3.5mm ஜாக் ஆகிய இணைப்பு ஆதரவுகளையும் இந்த ரியல்மி போன் பெறுகிறது.

Read More:

50MP சோனி OIS கேமரா… வெளியானது Realme 9 Pro Plus 5G சூப்பர் கேமரா மொபைல்!

OnePlus Nord CE 2 5G போன் வெளியீடு – அப்டியென்ன பெருசா இந்த ஒன்பிளஸ் போன்ல இருக்கு!

அதென்ன 11ஜிபி Dynamic RAM… குறைந்த விலைக்கு Realme நார்சோ 50 அறிமுகம்!

Samsung-Galaxy-F42-5G விவரங்கள்முழு அம்சங்கள்ஃபெர்பார்மன்ஸ்MediaTek Dimensity 700டிஸ்பிளே6.6 inches (16.76 cm)சேமிப்பகம்128 GBகேமரா64 MP + 5 MP + 2 MPபேட்டரி5000 mAhஇந்திய விலை20999ரேம்6 GBமுழு அம்சங்கள்
Samsung-Galaxy-F42-5GSamsung Galaxy F42 5G 128GB 8GB RAM

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.