இயக்குனர் அவதாரம் எடுக்கப்போகும் சிவகார்த்திகேயன்…இது நம்ப லிஸ்ட்லயே இல்லையே..!

சிவகார்த்திகேயன்
நடிப்பில் விரைவில் வெளியாகும் படம் டான். மார்ச் மாதம் வெளியாகும் என்று அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் தற்போது மே மாதத்திற்கு தள்ளிவைக்கப்பட்டுள்ளது.
டாக்டர்
படத்தின் மாபெரும் வெற்றியினால்
டான்
படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பு ரசிகர்களிடம் அதிகரித்துள்ளது.

சிவகார்த்திகேயனின் சமீபத்திய சில படங்கள் அவருக்கு எதிர்பார்த்த வெற்றியை பெற்றுத்தராத நிலையில் டாக்டர் படம் தக்க சமயத்தில் அவருக்கு தேவையான வெற்றியை கொடுத்தது. அந்த வெற்றியினால் தற்போது சிவகார்த்திகேயன் புது உத்வேகத்துடன் செயல்ப்பட்டு வருகிறார்.

விஜய்கிட்ட பணம் வாங்கிட்டு போலீஸ் இதெல்லாம் செய்றாங்க…இதென்ன புது உருட்டா இருக்கு..!

அனுதீப் இயக்கத்தில் தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் உருவாகும் படத்தில் நடித்துக்கொண்டிருக்கும் சிவகார்த்திகேயன் இப்படத்தின் மூலம் நேரடி தெலுங்கு படத்தில் அறிமுகமாகிறார். இந்நிலையில் புதுமுக இயக்குனர் சிபி சக்கரவர்த்தி இயக்கத்தில் உருவான டான் படத்தின் கதையைப்பற்றி சமூகத்தளங்களில் ஒரு தகவல் பரவிவருகிறது.

சிவகார்த்திகேயன்

அதாவது கல்லூரியில் படித்துக்கொண்டிருக்கும் இளைஞனான சிவகார்த்திகேயனுக்கு இயக்குனர் ஆகவேண்டும், சினிமா துறையில் சாதிக்கவேண்டும் என்ற எண்ணம் இருக்கின்றது. அதன் காரணமாக கல்லூரி படிப்பு முடிந்தவுடன் இயக்குனர் ஆகும் பணிகளை மேற்கொள்கிறார் சிவகார்த்திகேயன்.

சிவகார்த்திகேயன்

இறுதியில் அவர் இயக்குனர் ஆனாரா இல்லையா எனபதுதான் படத்தின் கதை என சமூகத்தளங்களில் ஒரு தகவல் பரவி வருகிறது. ஏற்கனவே இதே கதைக்களத்துடன் விண்ணை தாண்டி வருவாயா போன்ற சில படங்கள் வந்துள்ளதாக ரசிகர்கள் கருத்து தெரிவித்து வருகின்றனர். இருப்பினும் இப்படம் அதிலிருந்து முற்றிலும் மாறுபட்ட ஒன்றாக இருக்கும் எனவும் ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர்.

என்ன இருந்தாலும் இப்படம் வெளியான பிறகு இத்தகவலில் எந்த அளவிற்கு உண்மை இருக்கின்றது என்பது தெரிந்துவிடும். மேலும் இப்படத்திற்கு
அனிருத்
இசையமைக்க எஸ்.ஜெ.சூர்யா வில்லனாக நடிக்கின்றார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Sila Nerangalil Sila Manithargal – மனசு நெறஞ்சுருக்கு ; ரொம்ப சந்தோசம்!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.