ஆலியாபட்டின் மாஸ்டர் பீஸ் திரைப்படம் : புகழ்ந்த சமந்தா

ஹிந்தியில் சஞ்சய் லீலா பன்சாலியின் இயக்கத்தில் வெளியாகியுள்ள படம் கங்குபாய் கத்தியவாடி. இந்த படத்தில் ஆலியா பட் கதையின் நாயகியாக நடித்துள்ளா. அஜய் தேவ்கன் முக்கிய வேடத்தில் நடித்திருக்கிறார். இப்படம் கடந்த பிப்ரவரி 25 ஆம் தேதி வெளியாகியுள்ளது. திரைக்கு வந்த மூன்று நாட்களில் 40 கோடி ரூபாய் வசூலித்துள்ள இந்தப்படம் பாசிட்டிவான விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது.

கங்குபாய் கத்தியவாடி படத்தில் நடித்துள்ள ஆலியாப்பட்டை தொடர்பு கொண்டு அவரது நடிப்பை பாராட்டி இருக்கிறார் சமந்தா. இது குறித்து சோசியல் மீடியாவில் அவர் கூறுகையில், இது உங்கள் மாஸ்டர் பீஸ் படம். உங்களது நடிப்பை பாராட்ட எனக்கு வார்த்தைகள் இல்லை. இந்த படத்தில் உங்களது ஒவ்வொரு வசன உச்சரிப்பும் உடல் மொழியும் நினைவில் நீங்காமல் இருக்கிறது என்று பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.