முன்னணி நடிகையுடன் சேர்ந்து சமந்தாவை வெறுப்பேற்றும் நாகசைத்தன்யா..இது எங்க பொய் முடியப்போகுதோ ?

தென்னிந்திய சினிமாவில் பிரபலமான ரியல் ஜோடிகளாக வளம் வந்தவர்கள்
சமந்தா
மற்றும் நாகசைதன்யா. இருவரும் படங்களில் சேர்ந்து நடிக்கும்போது பழக்கம் ஏற்பட்டு பின்பு அந்த பழக்கம் காதலாக மாறியது. பின்பு தங்களது காதலை அடுத்தகட்டத்துக்கு எடுத்து செல்ல நினைத்த இவர்கள் கடந்த 2017 ஆம் ஆண்டு திருமணம் செய்துகொண்டனர்.

திருமணத்திற்கு பிறகு சமந்தா சினிமாவில் நடிக்கமாட்டார் என்று கூறப்பட்ட நிலையில் அந்த செய்திகளை பொய்யாக்கினார் சமந்தா. திருமணத்திற்கு பிறகுதான் சமந்தா மேலும் சுறுசுறுப்பாக பல படங்களில் நடிக்க துவங்கினார். தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் என பல மொழிகளில் பல வெற்றிப்படங்களில் நடித்தார் சமந்தா.

அரபிக் குத்து பாடலை கலாய்த்த மன்சூர் அலிகான்…சிவகார்த்திகேயனையும் விட்டுவைக்கல..!

இந்நிலையில் சமந்தா சில படங்களில் சற்று கவர்ச்சியாக நடிக்கத்துவங்கியது நாக சைதன்யாவிற்கு பிடிக்கவில்லை என்றும், இதனால் அவர்களுக்குள் கருத்து வேறுபாடு உள்ளது என்றும் தகவல்கள் வந்தது. மேலும் ஒரு வெப் தொடரில் சமந்தா உச்சகட்ட கவர்ச்சியில் நடித்தது இருவருக்குள்ளும் இருந்த கருத்து வேறுபாட்டை பெருசாக்கியதாகவும் தகவல்கள் வந்தன.

இதனை உறுதி படுத்தும் வகையில் சமந்தா மற்றும்
நாக சைதன்யா
இருவரும் பிரிவதாக கடந்தாண்டு அறிவித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து சமந்தா புஷ்பா படத்தில் கவர்ச்சியான குத்தாட்டம் போட்டார். இந்த பாடல் பட்டிதொட்டி எங்கும் பரவியது. இதனால் சமந்தாவின் மார்க்கெட் மளமள வென உயர்ந்துள்ளது.

இந்நிலையில் நாக சைதன்யாவும் தன் படங்களில் அதிக நெருக்கமான காட்சிகளில் நடிக்க முடிவெடுத்துள்ளார் என்ற தகவல் வந்துள்ளது.
மாநாடு
படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் நடிக்கவுள்ள நாக சைதன்யாவிற்கு ஜோடியாக
பூஜா ஹெக்டே
நடிக்கவிருக்கிறாராம்.

ஏற்கனவே சமந்தாவிற்கும் பூஜா ஹெக்டேவிற்கும் சில பிரச்சனைகள் இருந்து வருவதாக தகவல்கள் வந்தன. இந்நிலையில் தற்போது நாக சைதன்யா பூஜா ஹெக்டேவுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடிப்பது சமந்தாவை கடுப்பில் ஆழ்த்தியதாக தகவல்கள் வந்துள்ளன. இருப்பினும் சமீபத்தில் பூஜா ஹெக்டே
அரபிக் குத்து
பாடலுக்கு சமந்தா ஆடிய நடனத்தை தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் ஷேர் செய்தார் எனபது குறிப்பிடத்தக்கது.

தெய்வம் தல.. AK – வ பாத்தா போதும்…இது இதுதான் எங்களுக்கு தீபாவளி!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.