Rasi Palan 01st March 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 01st March 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 01st March 2022: இன்றைய ராசி பலன், மார்ச் 01ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப். 20)

சூரியன் இப்போது உங்கள் சூரிய விளக்கப்படத்தின் மீது ஓரளவு தெளிவற்ற நிழலை வீசுகிறது. உங்கள் தற்போதைய திட்டங்களை இறுதிவரை நீங்கள் பார்த்தால், இந்த சிறப்பு முறையிலிருந்து நீங்கள் பயனடைவீர்கள். சில சூழ்நிலைகளில் சில ஏற்பாடுகளை ஒரு மாதத்திற்கு ஒத்திவைப்பதே உங்கள் ஒரே தேர்வாக இருக்கலாம்.

ரிஷபம் (ஏப். 21 – மே 21)

நாளின் பெரும்பகுதிக்கு சந்திரனின் அம்சங்கள் சரியானவை, உங்கள் டாரஸ் தன்மையைப் பற்றிய சிறந்த அனைத்தையும் மேம்படுத்துகிறது. மேலும், போட்டியாளர்களுக்கு நட்பின் கையை நீட்டுவதற்கான உங்கள் திறனையும் அது உள்ளடக்கியது. உங்கள் நிலை மிகவும் எளிதானது மற்றும் நிதானமானது, நீங்களே இருப்பதைத் தவிர வேறு எதுவும் செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21)

நிதி வெற்றிக்கான திறவுகோலை வைத்திருப்பது உங்கள் உள்ளுணர்வு. ஒரே கேள்வி என்னவென்றால், பொதுவான ஊகத்தைப் போல தெளிவற்ற ஒன்றை நீங்கள் வெவ்வேறு விருப்பங்களுக்கு இடையில் எவ்வாறு தீர்மானிக்க முடியும்? சூதாட்டத்தில் ஈடுபடுவதைத் தவிர உங்களுக்கு வேறு வழியில்லை. அடுத்த சில நாட்களில் நடக்கும் நிகழ்வுகள் நீங்கள் சொல்வது சரியா – இல்லையா என்பதைக் காட்டும்!

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

உங்கள் அடையாளத்துடன் சூரியனின் ஆக்கபூர்வமான உறவு, சந்திரனின் மற்றொரு நேர்த்தியான சீரமைப்பு மூலம் பூர்த்தி செய்யப்படுகிறது – இது உங்களை நகர்த்தும். மிகப் பெரிய பலனைப் பெற நீங்கள் செய்ய வேண்டியது உங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்துவதும், கூட்டாளர்களின் நலன்களை உண்மையாக கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வதும் ஆகும்.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

பெருமை மற்றும் அகங்காரம் ஆகியவை லியோனின் துணை. இன்று நீங்கள் பணிவுடன் பழகுவதற்கான வாய்ப்பு உள்ளது. தற்போதைய நேரத்தை சிறப்பானதாக்குவது என்னவென்றால், முரண்பாடாக, உங்கள் சொந்த நலன்கள் மற்றவர்களுக்கு முதலிடம் கொடுப்பதன் மூலம் சிறப்பாகச் சேவை செய்யப்படலாம் என்பதை நீங்கள் கண்டறியலாம்

கன்னி (ஆக. 24 – செப். 23)

சூரியன் இப்போது உங்கள் சூரிய விளக்கப்படத்தின் முக்கியமான பகுதியுடன் இணைந்துள்ளது. இது பல்வேறு விளைவுகளை ஏற்படுத்தும், அதில் ஒன்று உங்கள் மனசாட்சியை வழக்கத்தை விட கடினமாக உழைக்க வைக்கும். காதலில், ஒரு துணைக்கு சந்தேகத்தின் பலனைக் கொடுங்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, என்ன நடக்கிறது என்று உங்களுக்குத் தெரியாவிட்டால், அவர்கள் ஏன் செய்ய முடியம்!

துலாம் (செப். 24 – அக். 23)

பண்டைய ஜோதிடர்களின் கூற்றுப்படி, சூரியனின் தற்போதைய நிலை மிகவும் அதிர்ஷ்டமானது, உங்கள் அமைதி மற்றும் நல்லிணக்கத்தை நேசிப்பது அனைவருக்கும் நல்லது. கடினமான இடத்திலிருந்து வேறொருவருக்கு உதவ தற்போதைய பொறுப்புகளை அதிகம் பயன்படுத்தவும்.

விருச்சிகம் (செப். 24 – அக். 23)

மற்றவர்கள் என்ன சொல்கிறார்கள் அல்லது மறைமுகமாக என்ன சொல்கிறார்கள் என்பதை அதிகம் கவனிக்காதீர்கள்; அப்பட்டமான உண்மை என்னவென்றால், என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றிய உங்கள் பாராட்டு அவர்களுக்கு இல்லை, குறிப்பாக தனிப்பட்ட உறவுகளின் நுட்பமான அம்சங்கள். வாத்தின் முதுகில் இருந்து தண்ணீர் பாய்ச்சுவது போல அன்பற்ற வார்த்தைகள் உங்களைத் தாக்கட்டும்.

தனுசு (நவ. 23 – டிச. 22)

உரிமைகள் மூலம், நீங்கள் விரும்புவதைப் பெறுவதற்கு உங்கள் விரல்களை மட்டும் துண்டிக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்கள். ஆயினும்கூட, குளிர்காலத்தில் நீங்கள் ஒரு பாடத்தை உள்வாங்கியிருந்தால், மற்றவர்களை நம்பாமல், உங்கள் யோசனைகளை நீங்களே நடைமுறைப்படுத்த நீங்கள் தயாராக இருக்க வேண்டும்.

மகரம் (டிச. 23 – ஜன. 20)

சந்திரன் வியாழனுடன் நெருங்கிய உறவில் உள்ளது. இது காட்டு நம்பிக்கை முதல் பொறுப்பற்ற களியாட்டம் வரை பல சாத்தியமான உணர்வுகளை அமைக்கிறது. அதிக எதிர்பார்ப்புகளுடன் கூடிய ஒரே ஆபத்து என்னவென்றால், அவர்கள் யதார்த்தமாக சாத்தியமானவற்றுக்கு வெளியே இருக்கலாம்.

கும்பம் (ஜன. 21 – பிப். 19)

ஒரு குழப்பமான சூழ்நிலையானது பின்னர் முற்றிலும் நியாயமான மனநிலையைத் தொடரலாம். ஆயினும்கூட, உண்மையில் என்ன நடக்கிறது என்பதை நீங்கள் இன்னும் சிறிதளவு புரிந்துகொள்வீர்கள். ஆனால் அது நீங்கள் மட்டுமல்ல. உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களும் தவறான முடிவை எடுக்கலாம்!

மீனம் (பிப். 20 – மார்ச் 20)

உங்கள் விளக்கப்படத்தின் புதிய மற்றும் புதிரான துறையின் மூலம் சூரியன் இப்போது அமைதியான வழியை உருவாக்குகிறது, அதாவது இது ஆண்டின் சிறப்பு நேரம். உங்களின் கருணையுள்ள கிரக ஆட்சியாளரான வியாழனுடன் ஒரு அற்புதமான சீரமைப்பு மூலம் இந்த செயல்முறை தொடங்கப்பட்டது என்பது நம்பிக்கைக்கு மட்டுமே காரணமாகும்.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.