ரஷ்யா – உக்ரைன் போர்… சரவணா ஸ்டோர் அண்ணாச்சி பட நடிகைக்கு வந்த சிக்கல்!

‘ஹேட் ஸ்டோரி IV’ புகழ் நடிகை
ஊர்வசி ரவுட்டேலா
தமிழில் சரவணா ஸ்டோர் அதிபர் சரவணன் அருள் நடிக்கும்
தி லெஜண்ட்
படத்திற்காக உக்ரைனின் கீவ் மற்றும் ஒடேசாவில் படப்பிடிப்பில் இருந்தார்.

25 ஹீரோயின்களை கல்யாணம் செய்திருக்கிறேன்… பகீர் கிளப்பிய சத்யராஜ்!

ரஷ்யா
உக்ரைன்
மீது போரை அறிவிப்பதற்கு இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, படப்பிடிப்பின் இடையிலேயே ஊர்வசி ரவுட்டேலா இந்தியா வந்ததாக தகவல் வெளியானது. இந்நிலையில் இதுகுறித்து பேசியுள்ள ஊர்வசி ரவுட்டேலா, இரு நாடுகளுக்கும் இடையே நிறைய பதற்றம் ஏற்பட்டதாக கூறியுள்ளார்.

என்னது… வலிமை படத்தின் இந்தக் காட்சி காப்பியா? தீயாய் பரவும் வீடியோ!

இதனால் படப்பிடிப்பு ஒத்திவைக்கப்பட்டு ஒரே நாளில் படக்குழுவினர் பேக்கப் செய்ய வேண்டியதாகிவிட்டதாக கூறியுள்ளார். ஊர்வசியின் தந்தையும் வேலைக்காக உக்ரைனில் இருந்ததால், பாதுகாப்பாக உணர்ந்துள்ளார் ஊர்வசி. இதனிடையே உக்ரைன் பிரதமர் டெனிஸ் ஷ்மிஹாலை ஊர்வசி சந்திக்க உள்ளதாகவும் தகவல் வெளியானது. ஆனால் அங்கு நிலவிய நெருக்கடியான சூழ்நிலையால் அந்த திட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டதாக தெரிவித்துள்ளார்.

விஜய் ரசிகர்களுக்கு செம ட்ரீட்… பீஸ்ட் ஆடியோ லாஞ்ச் அப்டேட்!

மேலும் போரை விட அசிங்கமானது எதுவும் இல்லை என்று கூறியுள்ள ஊர்வசி உக்ரைன் மக்களை நினைத்து பெரும் கவலை கொண்டுள்ளார். தன்னுடைய உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் உக்ரைனில் உள்ளதாக கூறியுள்ள ஊர்வசி ரவுட்டேலா போரின் திகில் தன்மை பயங்கரமானது என கூறியுள்ளார். மேலும் உக்ரைன் சூப்பர் ஸ்டார் மோனாடிக்குடன் எடுத்த போட்டோவையும் தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் ஷேர் செய்துள்ளார் ஊர்வசி ரவுட்டேலா.

மீண்டும் தியேட்டரில் COMEBACK கொடுப்பாரா சூர்யா?

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.