Rasi Palan 05th March 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 05th March 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 05th March 2022: இன்றைய ராசி பலன், மார்ச் 05ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப். 20)

இப்போது நீங்கள் அமைதியைக் காக்க வழி இல்லாமல் இருக்கலாம். நீங்கள் காற்றைத் தெளிவுபடுத்துவதற்கும் வேறொருவரின் ஹாஷைத் தீர்ப்பதற்கும் சில சமயங்களில் வாக்குவாதங்கள் அல்லது கடுமையான வார்த்தைகள் தேவைப்படுகின்றன என்று சொல்ல வேண்டும். ஆனால் உங்கள் பார்வையில் சரியான நபர் இருப்பதை நீங்கள் உறுதி செய்ய வேண்டும்.

ரிஷபம் (ஏப். 21 – மே 21)

உங்கள் லட்சியங்களை நீங்கள் பிடிவாதமாக கடைப்பிடிப்பது அதிக மோதல்களுக்கு காரணமாக இருக்கலாம். பல்வேறு பிரச்சனைகளை கட்டாயப்படுத்த வேண்டிய தருணம் இது என்பதில் உறுதியாக இருக்கிறீர்களா அல்லது உங்கள் நேரத்தை ஒதுக்குவது நல்லது என்று நினைக்கிறீர்களா? அப்படியென்றால் எச்சரிக்கையின் பக்கத்தில் தவறிழைப்பதை நீங்கள் சிறப்பாகச் செய்யலாம்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21)

இது கடினமானதாக இருக்கும் நேரம், ஆனாலும் உங்களைப் போல வசீகரமாக யாரேனும் இதைச் செய்ய முடியுமா என்பது சந்தேகம். இது வெல்வெட் கையுறையில் இரும்பு முஷ்டியைப் பற்றிய ஒரு கேள்வி, உங்கள் உறுதியான தீர்மானம் மிகச் சிறந்த முறையில் வழங்கப்பட்டது. உங்கள் பலம், நீங்கள் பார்க்கிறீர்கள், நீங்கள் சரியாக நிரூபிக்கப்படுவீர்கள்!

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

பேரார்வம் காற்றில் உள்ளது. சில தனிப்பட்ட சந்திப்புகள் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கலாம். ஒன்று அல்லது இரண்டு அனுபவங்கள் உங்கள் விருப்பத்திற்கு மாறாக மிகவும் அப்பட்டமாக இருக்கலாம்! பண விவகாரங்கள் மற்றும் செலவுகள் முரண்பாட்டிற்கு ஒரே குறிப்பிடத்தக்க காரணமாக இருக்கலாம், ஆனால், ஆழமான உணர்ச்சி நோக்கங்கள் மிக முக்கியமானவை.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

ஒரு காலத்தில் மிகவும் விரும்பத்தக்கதாகத் தோன்றிய ஈடுபாடுகள், முதலில் அவர்கள் அளித்த வாக்குறுதியை இனிமேல் வைத்திருக்காது. இருப்பினும், உங்கள் சிறிய விளையாட்டை யாரோ பார்த்தது போல் தெரிகிறது. ஒருவேளை உங்கள் உண்மையான, தனிப்பட்ட தேவைகளைப் பற்றி நீங்கள் இன்னும் நேரடியாக இருந்திருக்க வேண்டும்.

கன்னி (ஆக. 24 – செப். 23)

உங்கள் தூரத்தை இன்னும் கடைப்பிடிப்பதற்காக நிறைய சொல்ல வேண்டியிருக்கிறது, இப்போது, ​​மற்றவர்களுடன், குறிப்பாக உணர்ச்சி ரீதியாக நெருக்கமாக செல்ல உங்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறேன். உங்கள் உண்மையான உணர்வுகளை வெளிப்படுத்துவது எளிதல்ல, ஆனால் அதைச் செய்யுங்கள். ஒரு துணையின் மனதை மாற்ற ஏதாவது செய்ய முடியுமானால், அதைச் செய்யுங்கள்!

துலாம் (செப். 24 – அக். 23)

ஒரு நீண்ட கால உறவு அல்லது ஈடுபாடு ஒரு மன அழுத்தம் நிறைந்த கட்டத்தில் சென்று கொண்டிருக்கிறது, ஆனால் இப்போது விஷயங்களைச் சரிசெய்ய உங்களுக்கு வாய்ப்பு உள்ளது. நல்ல உணர்வை மீட்டெடுக்க வேண்டுமானால், வீட்டு பழுதுபார்ப்புகளுக்கு முன்னுரிமை அளிக்க வேண்டும். நடைமுறைச் சிக்கல்களைச் சரிசெய்தால் மற்ற கேள்விகள் தீர்க்கப்படும்.

விருச்சிகம் (அக். 24 – நவம்பர் 22)

உங்கள் நீண்டகால ஆரோக்கியம் மற்றும் பாதுகாப்பைப் பாதுகாக்க நீங்கள் நிச்சயமாக ஒரு பெரிய விஷயத்தைச் செய்துள்ளீர்கள். உங்கள் முயற்சியால் மற்றவர்களும் பயனடைந்திருந்தால், நீங்கள் ஒரு நன்றியை எதிர்பார்க்கலாம். இருப்பினும், நன்றியுணர்வு என்பது கூட்டாளிகள் உணரக்கூடிய ஒரு உணர்ச்சி அல்ல என்பதை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும்.

தனுசு (நவ. 23 – டிச. 22)

எல்லாம் திறந்த வெளியில் இருக்கும்போது நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறீர்கள். அதனால்தான் தற்போதைய பிரச்சனைகளுக்கான காரணங்கள் கடந்த காலத்தில் ஆழமாக இருக்கும் போது உங்களுக்கு எளிதான நேரம் இருக்காது, ஒருவேளை உங்களுடையதை விட ஒரு கூட்டாளியின் பின்னணியில் இருக்கலாம். நீங்கள் அனுதாபத்துடனும் புரிந்துணர்வுடனும் இருக்க முயற்சி செய்ய இது இன்னும் கூடுதலான காரணம்.

மகரம் (டிச. 23 – ஜன. 20)

உங்கள் சூரிய விளக்கப்படத்தின் மூலோபாயத் துறைகளில் உள்ள கிரகங்களுக்கு ஏற்படும் பாதகமான அம்சங்கள், ஒரு மாற்றத்திற்காக உங்கள் செயலைச் சரியாகச் செய்ய உங்களைத் தூண்டுகிறது. இது குறிப்பாக முக்கியமான நபர்களுடன் தகவல்களைப் பகிரவும் திட்டங்களைப் பற்றி விவாதிக்கவும் நீங்கள் விரும்புவதைப் பொறுத்தது.

கும்பம் (ஜன. 21 – பிப். 19)

உங்கள் நிலைப்பாட்டில் நிற்கவும், ஆனால் பங்காளிகள் பின்வாங்குவார்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். உங்கள் தனித்தனியான இலக்குகளைத் தொடர நீங்கள் இருவரும் ஒப்புக் கொள்ளும் மரியாதைக்குரிய சமரசமே சிறந்த தீர்வாக இருக்கலாம். ஒரு இணக்கமான நல்லிணக்கமே அடுத்த கட்டமாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பும் போது மீண்டும் ஒன்றிணைவதற்கு இது உங்களை அனுமதிக்கும்.

மீனம் (பிப். 20 – மார்ச் 20)

அமைதியை உண்டாக்கும் மீன ராசிக்காரர்கள் இன்று தனது தோற்றத்தை வெளிப்படுத்த வேண்டும். வேறு எந்த காரணத்திற்காகவும் மக்கள் ஒருவருக்கொருவர் மோதிக்கொள்வார்கள், அது நன்றாக இருப்பதை விட எளிதாகத் தெரிகிறது. இதுபோன்ற சிறு சிறு சண்டைகளுக்கு மேல் நின்று, நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு அவர்கள் வரக்கூடாது என்பதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை என்பதை உணர வைக்க முயற்சி செய்யுங்கள்

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.