வரும் ஜூன், ஜூலை மாதங்களில் கொரோனா நான்காம் அலை – நிபுணர் எச்சரிக்கை

திருவனந்தபுரம்:
ரும் ஜூன், ஜூலை மாதங்களில் கொரோனா நான்காம் அலை உருவாகக் கூடும் என்று கொரோனா நிபுணர் குழுவின் தலைவர் இக்பால் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டு ஜூன்-ஜூலை மாதங்களில் கொரோனா நான்காவது அலையை நாடு காணக்கூடும் என்ற கணிப்புகளுக்கு மத்தியில், அதை இலகுவாக எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது என்றும் போதுமான எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும் என்றும் கேரள மாநில சுகாதாரத் துறை எச்சரித்துள்ளது.

“நான்காவது அலையில் நோய் பரவல் அதிகமாக இருக்கலாம் என்றாலும், அது கடுமையாக இருக்க வாய்ப்பில்லை. இறப்பு அபாயமும் குறைவாக இருக்கும். ஆனால் நாம் தொடர்ந்து எச்சரிக்கையுடன் இருக்க வேண்டும். முகக்கவசம் மற்றும் சானிடைசர்களைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்தக்கூடாது. முகக்கவசம் ஒரு பாக்கெட் தடுப்பூசி போன்றது. ஆபத்து வகைகளில் உள்ளவர்கள் விமான நிலையங்கள் மற்றும் மருத்துவமனைகள் போன்ற இடங்களில் இருக்கும்போது முகமூடிகளை அணிவது நல்லது” என்று கொரோனா நிபுணர் குழுவின் தலைவர் டாக்டர் பி இக்பால் விளக்கினார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.