தலைவர் பொண்ணு எப்பவும் சந்தோஷமா இருக்கணும்: ஐஸ்வர்யா குறித்து லாரன்ஸ் நெகிழ்ச்சி..!

இந்திய சினிமாவில் பிரபல நடிகராக திகழும் ரஜினிகாந்தின் மூத்த மகள் ஐஸ்வர்யாவுக்கும், நடிகர் தனுஷுக்கும் கடந்த 2004ஆம் ஆண்டு திருமணம் நடைபெற்றது. இவர்களுக்கு யாத்ரா, லிங்கா என்ற இரண்டு மகன்கள் உள்ளனர். இந்நிலையில் இவர்கள் இருவரும் பரஸ்பரம் பிரிய உள்ளதாக அண்மையில் அறிவித்தது கோலிவுட் வட்டாரத்தில் பெரும் பரபரப்பை கிளப்பியது.

விவாகரத்து அறிவிப்பிற்கு பிறகு தனது வழக்கமான பணிகளுக்கு திரும்பிய ஐஸ்வர்யா மியூசிக் ஆல்பம் இயக்கும் வேளைகளில் இறங்கினார். இதற்காக ஐதராபாத்தில் தங்கி பணிகளில் ஈடுபட்டு வந்தார். இடையில் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட ஐஸ்வர்யா, அதன்பின்னர் சிறிது கால ஓய்விற்கு பின்னர் ‘
முசாபிர்
‘ ஆல்பம் பாடல் தயாரிக்கும் தனது பணியில் மீண்டும் இறங்கினார் ஐஸ்வர்யா.

இந்த ஆல்பத்தின் பணிகள் விரைவில் முடிவுறும் நிலையில், ட்விட்டரில் இயக்குநரும் நடிகருமான லாரன்ஸ் உடன் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டு ‘வொர்க் மூட் ஆன் எனப் பதிவிட்டிருந்தார். இந்நிலையில் ஐஸ்வர்யாவுடனான சந்திப்பு குறித்து லாரன்ஸ் பேசும் போது, “என் தங்கச்சியை பார்த்ததுல ரொம்ப சந்தோஷம். நாங்க சந்தித்த காரணத்தை தங்கச்சி அதிகாரப்பூர்வமாக சீக்கிரமே அறிவிப்பாங்க. அதுவரைக்கும், என்னால எதுவும் சொல்ல முடியாது. அவங்ககூட வொர்க் பண்ண போறோம்ங்குறதுல ரொம்ப சந்தோஷம். அதுவும், இந்த நேரத்துல.

அடடா… இதென்ன புது ட்விஸ்ட்: ‘தலைவர் 169’ படத்தில் இணையும் சிவகார்த்திகேயன் பட நடிகை..!

அவங்க வாழ்க்கையில நடக்குற பற்றி பேச எனக்கு உரிமை இல்ல. ஆனா, என் தங்கச்சி எப்போவும் சந்தோஷமா இருக்கணும். நல்லா வரணும். எனக்கு லைப் கொடுத்தவர் தலைவர். அவரோட வீட்டு பொண்ணுங்க எப்போவும் நல்லா இருக்கணும். என்னை சினிமாவுக்குக் கூப்பிட்டு வந்தது தலைவர்தான். தலைவர் ரசிகரா ஆனதில இருந்து, ரஜினி சாரோட படத்துக்கு டான்ஸ் கொரியோகிராப் பண்ணுன காலத்துல இருந்து தங்கச்சிக ரெண்டு பேரையும் நல்லா தெரியும். தலைவர் வீட்டுக்குப் போயிட்டு வரும் போதெல்லாம் ரெண்டு தங்கச்சிகளும் பாசமா பேசுவாங்க.

ரஜினி சார்க்கு டான்ஸ் ஷூட்டிங் போது இவங்க ரெண்டு பேரும் ஸ்பாட்டுக்கு வருவாங்க. அப்போ நிறைய நேரம் பேசுவாங்க. ஷங்கர் படத்துல வொர்க் பண்றப்போ அண்ணன்ங்குற உரிமையோட நல்லா பேசுவாங்க. ரொம்ப மரியாதையான பொண்ணு ஐஸ்வர்யா
ரஜினிகாந்த்
. ஒரு அண்ணனா என் தங்கச்சி வாழ்கையில எப்பவும் இருப்பேன்” என்று தெரிவித்துள்ளார்
ராகவா லாரன்ஸ்
.

சிவகார்த்திகேயன் படம் வரட்டும்; மேடையில் SK20 பற்றி பேசிய சத்யராஜ்!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.