மலைப்பகுதிகளில் தீ பற்றி எரிந்து வருவதால் புகை மண்டலமாக காட்சியளிக்கும் கொடைக்கானல்

திண்டுக்கல் மாவட்டம் கொடைக்கானல் மலைப்பகுதிகளில் ஆங்காங்கே தொடர்ந்து தீ பற்றி எரிந்து வருவதால் அப்பகுதி புகை மண்டலமாக காட்சியளிக்கிறது.

கொடைக்கானல் மச்சூர் தோகைவரை வனப்பகுதி, கொழுமம் வனப்பகுதி, பழனி வனச்சரகத்திற்கு உட்பட்ட ஓடைவரை வனப்பகுதியில் பற்றி எரிந்த காட்டுத் தீயை வனத்துறையினர் போராடி கட்டுப்படுத்திய நிலையில், 100க்கும் மேற்பட்ட ஏக்கர் பரப்பளவிலான மரங்கள், அரியவகை மூலிகை செடிகள் தீயில் கருகி நாசமாகின.

இந்நிலையில், வெள்ளைப்பாறை பகுதியில் உள்ள தனியார் தோட்ட பகுதிகளில் தீயானது தொடர்ந்து எரிந்து வருகிறது.இதனை கட்டுப்படுத்தும் முயற்சியில் வனத்துறையினர், தீயணைப்பு துறையினர் தொடர்ந்து ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

 

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.