பள்ளிகளில் மாணவிகளை சங்கடப்படுத்தும் கேள்விகள் தவிர்க்கப்படும்: அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ்

பள்ளி மாணவர்களின் உடல்நலம் மற்றும் உணவுமுறை ஆய்வில், சில கேள்விகள் குறித்து ஆசிரியர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்ததைத் தொடர்ந்து, திங்கள்கிழமை பள்ளிக் கல்வித்துறை அமைச்சர் அன்பில் மகேஷ் பொய்யாமொழி, பெண் மாணவிகளை சங்கடபடுத்தும் கேள்விகளைத் துறை தவிர்க்கும் என்றார்.

கணக்கெடுப்பில் மாதவிடாய் சுழற்சிகள் பற்றிய கேள்விகள் இருந்தன சுகாதாரத் துறையின் கோரிக்கையின் அடிப்படையில் கேள்விகள் உருவாக்கப்பட்டன. ஆசிரியர்களும், மாணவர்களும் அசௌகரியமாக உணர்ந்தால் கேள்விகளை மாற்றுவோம் என்று அவர் கூறினார்.

EMIS போர்ட்டலில் தரவை உள்ளிடுவதால் கற்பித்தல் நேரம் பாதிக்கப்படுகிறது என்ற புகார்கள் மீது, துறை 98 வெவ்வேறு பதிவேடுகளை பராமரித்து வருவதாக அமைச்சர் கூறினார்.

“EMIS போர்டல் தரவு, சமூக நலத்துறை மற்றும் விளையாட்டு துறை போன்ற பிற துறைகளுக்கும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். ஆசிரியர்களின் பிரச்சினைகளை அறிந்து, அதை மேலும் பயனர்களுக்கு ஏற்றதாக மாற்ற, அவர்களுடன் கலந்துரையாடுவோம். EMIS போர்ட்டல் முழுமையாகச் செயல்பட்டதும், தொலைதூரப் பள்ளியில் உள்ள வசதிகள் அல்லது குறைபாடுகள் பற்றி ஒரு பொத்தானைக் கிளிக் செய்வதன் மூலம் தெரிந்து கொள்வோம்,” என்று பொய்யாமொழி கூறினார்.

மாநிலத்தில் 54 அரசுப் பள்ளிகளில் தமிழ் வழிப் பிரிவுகள் இல்லை என்ற செய்திகள் குறித்து கேட்டபோது, ​​ குழந்தைகளிடம் வளங்கள் அல்லது ஆர்வமின்மை உள்ளதா என்பதை சரிபார்க்க அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டதாக அமைச்சர் கூறினார்.

குழந்தைகளிடம் ஜாதி விவரம் கேட்டதாக எழுந்த சர்ச்சை குறித்து பொய்யாமொழி கூறுகையில், சமூகத்தில் பின்தங்கிய குழந்தைகளுக்கு கல்வி உதவித் தொகை வழங்கவும், நலத்திட்டங்களை செயல்படுத்தவும் விவரங்கள் சேகரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

“அவர்கள் BC அல்லது MBC அல்லது SC வகைகளைச் சேர்ந்தவர்களா என்பதை மட்டுமே இந்த போர்டல் வெளிப்படுத்தும், அவர்களின் சாதிகள் அல்ல. சாதி விவரங்களை வெளியிடுவது கூட கட்டாயமில்லை” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.