விஜய் – சன் பிக்சர்ஸ் பிரச்சனைக்கு இதுதான் காரணமா ?

விஜய்
நடிப்பில் உருவாகியுள்ள
பீஸ்ட்
படம் ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ளது. இப்படத்தில் பூஜா ஹெக்டே நாயகியாக நடிக்க, செல்வராகவன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கின்றார். நெல்சனின் இயக்கத்தில் பிரம்மாணடமாக உருவாகியுள்ள இப்படத்தை
சன் பிக்சர்ஸ்
தயாரிக்க
அனிருத்
இசையமைத்துள்ளார்.

படத்தைப்பற்றி படக்குழு அறிவிப்பு விடுகிறதோ இல்லையோ நாளுக்கு நாள் படத்தைப்பற்றிய ஒரு தகவல் இணையத்தில் பரவிவருகிறது. அதில் ஒரு தகவல் தான் நடிகர் விஜய்க்கும் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்திற்கும் எதோ மோதல் என்பது.

அதை மட்டும் செஞ்சிடாதிங்க நெல்சன்…கதறும் விஜய் ரசிகர்கள்..!

பொதுவாக விஜய் படங்களுக்கு பிரமாண்டமாக இசை வெளியிட்டு விழா நடைபெறும். ஆனால் பீஸ்ட் படத்தின் இசை வெளியிட்டு விழா ரத்து செய்யப்பட்ட தகவல் வந்ததிலிருந்தே விஜய்க்கும் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கும் எதோ மோதல் இருப்பதாக பேசப்பட்டு வந்தது.

விஜய்

இந்நிலையில் தற்போது இவர்கள் மோதலுக்கான காரணமாக ஒரு தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதாவது பீஸ்ட் படத்துடன் KFG படத்தின் இரண்டாம் பாகமும் வெளியாகின்றது. இரண்டு படமும் மிகப்பெரிய பட்ஜெட் படங்கள் என்பதால் ஒரே நாளில் வெளியானால் வசூல் பாதிக்கப்படும் என்று தயாரிப்பு நிறுவனம் கருதியதாம்.

பீஸ்ட்

அதன் காரணமாக பீஸ்ட் படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை மாற்ற யோசித்துள்ளது தயாரிப்பு நிறுவனம். ஆனால் விஜய் இதற்கு சம்மதிக்கவில்லையாம். சொன்ன தேதியில் தான் படம் வெளியாக வேண்டும் என்று கேட்டுக்கொண்டாராம். இதன் காரணமாகத்தான் இவர்களுக்குள் கருத்து வேறுபாடு ஏற்பட்டிருக்க கூடும் என ரசிகர்கள் பேசிவருவது குறிப்பிடத்தக்கது.

நெல்சனை விளாசும் விஜய் ரசிகர்கள் – என்ன காரணம் தெரியுமா?

அடுத்த செய்திநடிகை ஆன்ட்ரியா நடிப்பில் உருவாகியுள்ள புதிய திரில்லர் படத்தின் ஆடியோ ரிலீஸ் குறித்த அப்டேட் வெளியிடு…!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.