யாருக்கு இந்த வார்னிங் விஜய்..?: அனல் பறக்கும் அரசியல் வசனங்களுடன் 'பீஸ்ட்' டிரெய்லர்..!

‘மாஸ்டர்’ படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து தற்போது ‘
பீஸ்ட்
‘ படத்தில் நடித்து முடித்துள்ளார்
விஜய்
. இந்தப்படம் தொடர்பாக வெளியாகும் செய்திகள் அனைத்தும் இணையத்தில் படு வேகமாக வைரலாகி வருகிறது. ஏப்ரலில் 13 ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ள இந்தப்படத்திற்கான புரோமோஷன் வேலைகளில் படு மும்முரமாக ஈடுபட்டு வருகின்றனர் படக்குழுவினர்.

கோலமாவு கோகிலா, டாக்டர் படங்களை தொடர்ந்து விஜய் நடிப்பில் ‘பீஸ்ட்’ படத்தை இயக்கியுள்ளார்
நெல்சன் திலீப்குமார்
.
சன் பிக்சர்ஸ்
தயாரிக்கும் ‘பீஸ்ட்’ படத்தில் விஜய்க்கு ஜோடியாக பூஜா ஹெக்டே நடித்துள்ளார். இந்தப்படத்தில் மலையாள நடிகர் ஷைன் டாம் சாக்கோ மற்றும் இயக்குநர் செல்வராகவன் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர்.

இந்நிலையில் ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகப்பெரிய எதிர்பார்ப்பினை கிளப்பியுள்ள ‘பீஸ்ட்’ படத்தின் அதிரடியான டிரெய்லர் தற்போது வெளியாகியுள்ளது. அதிரடி ஆக்ஷனின், விஜய்யின் ஸ்டைலில் டிரெய்லர் அல்டிமேட்டாக இருப்பதாக ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகின்றனர்.

தளபதி கொல மாஸ்… தீயா இருக்கே: அதிரடியாக வெளியான ‘பீஸ்ட்’ டிரெய்லர்..!

தீவிரவாதிகள் பிடியில் சிக்கி கொள்ளும் மாலில் உள்ள மக்களை காப்பாற்றும் இராணுவ அதிகாரியாக இந்தப்படத்தில் நடித்துள்ளார் விஜய். மேலும் டிரெய்லரில் மிக கம்மியான வசனங்களே விஜய் பேசியிருந்தாலும், அனைத்தும் அரசியல் சம்பந்தமான வசனமாக உள்ளது. மினிஸ்டரே சொன்னாலும் அவர் கேட்க மாட்டார் என விஜய் பற்றி சொல்வதை போல் வசனம் இடம்பெற்றுள்ளது.

மேலும் உங்க அரசியல் விளையாட்டு எல்லாம் என்கிட்ட வேணாம். நான் அரசியல்வாதி கிடையாது. மக்களை காப்பாற்றும் வீரன் எனவும் விஜய் பேசுவதை போன்ற டைலாக் இடம்பெற்றுள்ளது. இதெல்லாம் தனக்கு வரும் அரசியல் நெருக்கடிகளுக்கு விஜய் பதிலளிப்பதை போன்று உள்ளதாக ரசிகர்கள் கமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர். ‘பீஸ்ட்’ படம் ஏப்ரல் 13 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகவுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

நெல்சன் போட்ட ஒரு ட்வீட்.. தலைவருக்கா? தளபதிக்கா?

அடுத்த செய்திBeast: ஆடியோ லாஞ்ச் இல்லன்னா என்ன… ட்ரெயிலர்லேயே செம அரசியல் இருக்கே!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.