ஆந்திராவில் அம்மன் கோவிலில் நகைகளை திருடி சுவற்றின் ஓட்டை வழியாக வெளியேற முடியாமல் சிக்கிய திருடன்.!

ஆந்திர மாநிலம் ஸ்ரீகாகுளம் மாவட்டத்தில் அம்மன் கோவிலில் நகைகளை திருடிய இளைஞன் ஒருவன் சுவரின் ஓட்டையில் இருந்து வெளியேற முடியாமல் வகையாக மாட்டிக் கொண்ட சம்பவம் நிகழ்ந்துள்ளது.

ஜாடுபுடி கிராமத்தில் அமைந்துள்ள கிராம தேவதையான எல்லம்மா கோவிலில் பாப்பாராவ் என்பவன் சுவற்றில் உள்ள ஓட்டை வழியாக உள்ளே நுழைந்துள்ளான். அம்மனுக்கு அணிவிக்கப்பட்டு இருந்த நகைகளை திருடிய அவன், அதே ஓட்டை வழியாக வெளியேற முயன்றான்.

அப்போது பாதி தூரத்தில் அவனால் வெளியேற முடியாமல் பாதிஉடல் கோவிலுக்கு வெளியிலும், மீதி பாதி உடல் கோவிலுக்கு உள்ளேயும் சிக்கி கொண்டது. இதனைக் கண்ட அப்பகுதி மக்கள் விரைந்து வந்து பாப்பாராவை பிடித்து காவல்துறையிடம் ஒப்படைத்தனர்.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.