தமிழகத்தில் ஓரிரு இடங்களில் மழைக்கு வாய்ப்பு

சென்னை: உள் தமிழக மாவட்டங்கள் மற்றும் டெல்டா மாவட்டங்களில், ஓரிரு இடங்களில் இடி மின்னலுடன் மழை பெய்ய வாய்ப்புள்ளது.

இதுதொடர்பாக சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் தெரிவித்திருப்பதாவது: உள் தமிழகப் பகுதிகளின் மேல் நிலவும் வளி மண்டல கீழடுக்கு சுழற்சி மற்றும் வெப்பச்சலனம் காரணமாக, உள் தமிழகமாவட்டங்கள், டெல்டா மாவட்டங்கள், குமரி, நெல்லை, தூத்துக்குடி மற்றும் காரைக்கால் பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் இடி மின்னலுடன் கூடிய லேசான மழை பெய்யும். 7-ம் தேதி முதல்9-ம் தேதி வரை தமிழகம், புதுச்சேரி மற்றும் காரைக்கால் பகுதிகளில் ஓரிரு இடங்களில் மித மான மழை பெய்யக் கூடும்.

சென்னையில் அதிகபட்ச வெப்பநிலை 95 டிகிரி பாரன்ஹீட்டாகவும், குறைந்தபட்ச வெப்பநிலை 80 டிகிரி பாரன்ஹீட்டாகவும் இருக்கும். இவ்வாறு ஆய்வு மையம் தெரிவித்துள்ளது.

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.