Rasi Palan 7th April 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 7th April 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 7th April 2022: இன்றைய ராசி பலன், ஏப்ரல் 7ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

உங்களுடைய கருத்துக்கு குடும்பத்தினர் ஒப்புக்கொள்ளாமல் இருக்கலாம், சந்தேகமே இல்லாமல் அவர்கள் வாதிடுவார்கள். ஆனால், வசிப்பிட மாற்றம் தேவை என்று நீங்கள் உணர்ந்தால், நீங்கள் மாற்றுவதை நோக்கி செயல்படலாம். கூட்டாளிகளின் நம்பிக்கைகள் மற்றும் லட்சியங்கள் உட்பட, தொழில்முறைக் கருத்தாய்வுகளும் இப்போது கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்பட வேண்டும்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

வீட்டு முன்னேற்றங்கள் இப்போது நடந்து கொண்டிருந்தால், எந்த முயற்சியும் எடுக்க வேண்டாம். வீட்டை நகர்த்துவதை விட புதுப்பித்தல் மற்றும் சிறிய பழுது பார்ப்பது போன்ற மேலோட்டமான மாற்றங்களைப் பற்றி பேசலாம். இன்னும் சொத்து பரிவர்த்தனைகள் மிகவும் சிறப்பாக உள்ளன.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

நீங்கள் இப்போது உங்கள் வணிக விவகாரங்களை முற்றிலும் மாறுபட்ட நிலைப்பாட்டில் இருந்து கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். நீங்கள் இப்போது தடுமாறினால், வார இறுதி நெருங்கி வருவதால் நீங்கள் தவறாக அடி எடுத்து வைப்பதைத் தவிர்ப்பீர்கள். மேலும், புதிய வாய்ப்புகளுக்கான கதவுகளைத் திறப்பீர்கள். வீட்டில் ஆதிக்கம் செலுத்தும் விஷயத்தில் துணைவருக்கு இன்னும் முழு ஆதரவை வழங்க வேண்டும்.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

இப்போது வீனஸ் நகர்வதால், உங்களுக்கு தனிப்பட்ட உறவுகளில் மிகவும் எளிதான பயணம் உறுதியளிக்கப்படும். இருப்பினும், இப்போது நடப்பது ஒரு சிறப்பு கூட்டுறவில் சமீபத்திய சர்ச்சையை ஒத்ததாக இருக்கலாம்; அந்தரங்க நிகழ்வுகள் பரந்த உலகில் முன்னேற்றங்களைப் பிரதிபலிப்பது போல உள்ளது.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

ஒரு குறிப்பிட்ட ஒத்துழைப்பு சலுகையைப் பொருத்தவரை நீங்கள் அதில் இருந்து விலக முயற்சிக்கலாம். அதற்கு, இப்போது உங்களால் முன்னோக்கிச் செல்ல முடியாது என்று அர்த்தமல்ல. உங்கள் செயல்களின் அனுபவ அறிவை முழுமையாக உணருவதற்கு இரண்டு மாதங்கள் ஆகலாம். இது உங்கள் அடுத்த கட்டத்தைப் பற்றி சிந்திக்க போதுமான நேரத்தை அளிக்கிறது.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

உங்கள் நெருங்கிய வட்டத்தில் புரிந்துகொள்ளும் செயல்பாடுகளில் ரிஸ்க் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. தவறான எண்ணம் அவசியமில்லை என்றாலும், இதன் விளைவாக மோசமான உணர்வு இருக்கலாம். எனவே, நீங்கள் சொல்ல வேண்டிய அனைத்தும் வெளிப்படையாகவும் முழு நேர்மையுடனும் சொல்ல வேண்டும் என்பதை உறுதி செய்ய வேண்டும்.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

நீங்கள் குழு நடவடிக்கைகள் நிகழ்ச்சி நிரலில் இருந்தால், தயவுசெய்து தயங்கவோ அல்லது தள்ளிப்போடவோ வேண்டாம். நீங்கள் சமூகத்தின் சார்பாக ஏதேனும் ஒரு பொறுப்பையோ அல்லது வேறு பொறுப்பையோ ஏற்கப் போவது போல் தெரிகிறது. உங்கள் நம்பிக்கையில் ஏற்படும் அதிகரிப்பு உங்கள் உறவுகளில் நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும்.

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

விருச்சிக ராசியின் முக்கியமான சமிக்ஞைகள் அல்லது அதைச் சுற்றியுள்ள கிரக செயல்பாடு எப்போதும் உங்கள் நோக்கங்களுக்கு ஏற்றதாக இருக்கும். இதனால்தான், தற்போதைய காலம் உங்களுக்கும் உங்களுடன் இணைந்திருக்க வாய்ப்புள்ள அனைவருக்கும் மிகவும் சாதகமான ஒன்றாக இருக்கும். இருப்பினும், உங்கள் அறிவுரைகளை கேள்வியின்றி மக்கள் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்ப்பதை விட, முன்மாதிரியாக இருந்து வழிநடத்துங்கள்.

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

ஒரு குறிப்பிட்ட கூட்டுறவு விரைவில் முடிவுக்கு வரப் போகிறது என்பதை விட, ஒரு உணர்ச்சிபூர்வமான உறவு மலரப் போகிறது என்று கூறலாம். உண்மையில், முந்தையது மிகவும் உண்மையாக இருந்தாலும், நீங்கள் உற்சாகம் இல்லாத ஈடுபாட்டை நிறுத்த வேண்டும்.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

மாறிவரும் சூழ்நிலைகள் உங்களுக்கு கடினமான நேரத்தை ஏற்படுத்துகின்றன என்ற எண்ணம் உங்களில் சிலருக்கு வருகிறது. தெளிவான உண்மை என்னவென்றால், உங்களிடம் விஷயங்கள் உள்ளன. ஆனால், வாழ்க்கை எப்போதாவது சிறப்பாக இருக்கும். இது எல்லாம் நம்பிக்கையைக் கண்டுபிடிக்கும் கேள்வி!

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

இப்போதைக்கும் இந்த மாத இறுதிக்கும் இடையில் உள்ள கடினமான அல்லது சவாலான அம்சங்கள் உங்கள் ஈகோவைத் தட்டிச் செல்லும். ஆன்மீகக் கண்ணோட்டத்தில், விளைவுகள் மிகவும் விரும்பத்தக்கதாக இருக்கும் என்பதை தயவுசெய்து புரிந்து கொள்ளுங்கள். ஒன்று, நீங்கள் இங்கே என்ன செய்கிறீர்கள் என்பது பற்றிய சிறந்த யோசனையை விரைவில் பெறுவீர்கள்!

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

வீடு, குடும்பம், காதல், படைப்பாற்றல், வேலை மற்றும் ஆரோக்கியம் ஆகியவற்றைக் குறிக்கும் கிரகங்களுக்கு இடையே ஒரு அற்புதமான பிணைப்பு உள்ளது. உங்கள் நல்ல அதிர்ஷ்டத்தை நீங்கள் பாராட்ட வேண்டும். இப்போது, நீங்கள் லாபம் ஈட்டலாம்! அடுத்து, நீங்கள் தேவைப்படும் நண்பருக்கு உதவலாம்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.