உக்ரைனுக்கு 50 'சிறுத்தை-1' டாங்கிகளை வழங்கும் ஜேர்மனி!


உக்ரேனியப் பகுதிகளுக்குள் வரும் ரஷ்ய தாக்குதலை எதிர்கொள்வதற்காக ஜேர்மனி 50 சிறுத்தை 1 டாங்கிகள் (Leopard 1 tanks) மற்றும் குறைந்தபட்சம் 60 மார்டர் வகை காலாட்படை சண்டை வாகனங்களை உக்ரைனுக்கு வழங்க உள்ளது.

ஜேர்மானிய இராணுவ உபகரணங்களை உற்பத்தி செய்யும் Rheinmetall, Marder காலாட்படை சண்டை வாகனங்களை 2022-ஆம் ஆண்டு இறுதிக்குள் உக்ரேனிய ஆயுதப்படைகளுக்கு வழங்கும் என்று பெர்லின் செய்தித்தாள் பில்ட் தெரிவித்துள்ளது.

1970-களில் இருந்து ஜேர்மனியின் இராணுவத்தின் இயந்திர காலாட்படையில் (Panzergrenadiere) முக்கிய ஆயுதமாக இந்த மார்டர் வாகனங்கள் இயக்கப்படுகின்றன.

leopard-1-tanks

ஆரம்பத்தில், பாதுகாப்பு உபகரணங்களை உற்பத்தி செய்யும் Rheinmetall நிறுவனம் ஜேர்மன் அரசாங்கத்திற்கு ஒரு திட்டத்தை முன்மொழிந்தது, இதன் மூலம் மார்டர் காலாட்படை சண்டை வாகனங்கள் உக்ரேனியப் படைகளுக்கு உடனடியாக வழங்கப்படலாம் என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இது தொடர்பில் உக்ரைன் மற்றும் ஜேர்மனி இடையே தொடர்ந்து பேச்சுவார்த்தை நடந்துவருகிறது என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Marder Infantry Fighting Vehicles



Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.