Rasi Palan 20th April 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 20th April 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 20th April 2022: இன்றைய ராசி பலன், ஏப்ரல் 20ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

உங்களுக்கு கடந்த இருபத்தி நான்கு மணி நேரத்தில் நடந்த, அல்லது இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கும் நிகழ்வுகளைப் புரிந்துகொள்வது கடினமாக இருக்கலாம். அது முற்றிலும் நல்லது, தீர்வுகளைக் கண்டறிவதில் நீங்கள் எவ்வளவு அதிகமாக முயற்சி செய்கிறீர்களோ, அவ்வளவு அனுபவத்தை அடையலாம். எதிர்காலத்தில் நீங்கள் சிறப்பாகத் தயாராக இருப்பீர்கள்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

நீங்கள் நினைப்பதைச் சொல்லவும், குடும்ப உறுப்பினர்களிடம் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று சொல்லவும், திருப்திகரமாக வீட்டில் விஷயங்களை ஏற்பாடு செய்யவும் உங்களுக்கு ஒரு வாரம் அல்லது அதற்கு மேல் உள்ளது. அதன்பிறகு, அதில், நீங்கள் தொடர்புகொள்வதில் அதிக தயக்கம் காட்டுவீர்கள். அனேகமாக துணைவரின் எதிர்வினைகள் உங்கள் விருப்பப்படி இருக்காது என்று நீங்கள் கவலைப்படலாம்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

நீங்கள் உங்களை ஆதரவற்ற்வர் மற்றும் திறமையற்றவர் என்று கற்பனை செய்யாதீர்கள். இன்று நீங்கள் மிகவும் செயலற்றவராக இருந்தால், விதிதான் வெற்றி பெறும். நீங்கள் மிகவும் மதிப்புமிக்க வாய்ப்பை இழக்க நேரிடும். வீட்டிலேயே பேசினால், உங்களுடன் வசிப்பவர்களுக்கு எது சிறந்தது என்று தெரிந்தால், அவர்கள் தயக்கமின்றி உங்களுடன் உடன்படுவார்கள்.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

நீங்கள் மிகவும் நம்பிக்கையுடனும் உரையாடும் தன்மையுடனும் இருப்பதாகக் காட்டலாம். ஆனால், நீங்கள் நிறைய பின்வாங்குகிறீர்கள் என்றுதன் கூறமுடியும். இது ஒன்றும் மோசமான விஷயம் இல்லை. ஏனென்றால், நீங்கள் உண்மையில் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதை மற்றவர்களுக்குச் சொல்வதற்கு முன் நீங்கள் உண்மையில் என்ன நினைக்கிறீர்கள் என்பதில் உறுதியாக இருக்க வேண்டும்.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

மெதுவாக உங்கள் எதிர்காலத்தை கவனமாக சிந்தியுங்கள். ஏதாவது ஒரு வழியில் உங்கள் அடுத்த நகர்வை மேற்கொள்வதற்கு முன் நடக்கும் நிகழ்வுகளில் நீங்கள் உறுதியாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் வழி முழுவதும் சறுக்கல்கள் உள்ளன. நீங்கள் எச்சரிக்கை இல்லாமல் அடியெடுத்து வைத்தால் நீங்கள் சறுக்குவீர்கள்.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

உங்கள் நட்சத்திரங்களில் அதிக முக்கியத்துவம் பொது விவகாரம், தொழில்முறை, நிதி மற்றும் சமூகப் பகுதிகளில் உள்ளது. இது உங்களுக்குக் கீழே இருப்பதாக நீங்கள் பொதுவாக நினைக்கும் செயல்களில் கூட, என்ன நடந்தாலும் அதில் ஈடுபடுவதற்கான முன்னோடியாக இருப்பதைக் குறிக்கிறது.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

பல கிரகங்கள் உங்களை நீங்கள் சிறந்து விளங்க ஊக்குவிக்கின்றன. நீங்கள் வழக்கத்தை விட சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். தினசரி கிரக அமைப்பு ஒப்பீட்டளவில் சாகசமானது. பயணம் மற்றும் நீண்ட தூரத் திட்டங்களுக்கு மசாலா தேவைப்படுவதைக் குறிக்கிறது. நான் சொல்லக்கூடியது ஒன்றே ஒன்றுதான்: உங்கள் மனதை உயர்த்திக் கொள்ளுங்கள்!

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

நீங்கள் கோரிக்கைகளை வைக்கலாம், ஆனால் அவை வழங்கப்படும் என்று உங்களால் உத்தரவாதம் அளிக்க முடியாது. உங்களுக்கு சந்தேகத்தின் பலனை யாரும் வழங்க வாய்ப்பில்லை. ஆனால், அவர்கள் அவ்வாறு செய்தால், நீங்கள் அதை மிகவும் எளிதாகப் பெற்றிருப்பீர்கள். நீங்கள் இப்போது சவாலை எதிர்கொண்டால், நீங்கள் இன்னும் வெற்றிகரமாக இருப்பீர்கள் என்று பொதுவான கிரக கட்டம் தெரிவிக்கிறது.

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

தனிப்பட்ட உறவுகள் ஒரு கண்ணிவெடி போல இருக்கும். மற்றவர்களுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு அனுதாபம் தேவைப்படுகிறது. ஆனால், அவர்கள் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும். மேலும், இது அவர்களுக்கு நீங்கள் செய்யக்கூடிய மிக முக்கியமான விஷயமாக இருக்கலாம். உங்கள் சொந்த ஆலோசனையை நம்புங்கள், ஏனென்றால் நீங்கள் நினைப்பதை விட அது சிறந்தது.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

இன்று பொல்லாதவர்களுக்கு ஓய்வு இல்லை என்று தெரிகிறது. நீங்கள் கையாளக்கூடியதைவிட அதிகமாக செய்திருந்தால், உங்கள் பொறுப்புகள் பல்கிப் பெருகத் தொடங்கலாம். உங்களால் துணைவரின் உதவிக்காக நாளை வரை காத்திருக்க முடியுமா? நீங்கள் புத்திசாலியாக இருந்தால், நீங்கள் ஒரு வழக்கமான பிரச்னையை புரட்சிகர முறையில் சமாளிக்க முடியும்.

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

சந்தோஷம் மற்றும் சுய திருப்திக்காக இன்னும் சிறிது நேரம் உங்களுக்கு அனுமதியுங்கள். ஒரு கலாசார உல்லாசப் பயணம் பொருத்தமாக இருக்கலாம். இருப்பினும், நீங்கள் அதை அனுபவிக்கும் வரை நீங்கள் என்ன செய்தாலும் பரவாயில்லை. இருப்பினும் நீங்கள் மிகவும் தீவிரமான மனநிலையில் இருக்கிறீர்கள், ஏனெனில் நீங்கள் துணைவருக்கு சிறந்ததை மட்டுமே அளிக்க விரும்புகிறீர்கள்.

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

அனைத்து வீட்டு சாதகங்களையும் கருத்தில் கொண்டு, வரவிருக்கும் மாதங்களுக்கு திட்டங்களை உருவாக்குங்கள். நீங்கள் முன்கூட்டியே நினைத்தால், உங்கள் நகர்வை மேற்கொள்வதற்கான நேரம் வரும்போது நீங்கள் இன்னும் தயாராக இருப்பீர்கள். உங்கள் சமீபத்திய யோசனைகளைப் பற்றி நடைமுறை ரீதியாக இருங்கள். இல்லையெனில் வாய்ப்புகள் மங்கிவிடும்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.