நெல்சனுடன் தீவிர டிஸ்கஷனில் ரஜினிகாந்த்… ஹாட் தகவல்!

நயன்தாரா, யோகி பாபு நடிப்பில் வெளியான கோலமாவு கோகிலா டபத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானவர்
நெல்சன்
திலீப் குமார். தொடர்ந்து சிவகார்த்திகேயனின் டாக்டர் படத்தை இயக்கினார். இந்த இரண்டு படங்களுமே டார்க் காமெடியில் பட்டையை கிளப்பின.

இந்த படிவத்தை பூர்த்தி செய்து கவர்ச்சிகரமான பரிசை வெல்லுங்கள்

இதனை தொடர்ந்து அடுத்தடுத்து பெரிய நடிகர்களின் படங்களை இயக்கும் வாய்ப்பை பெற்றார் நெல்சன். அந்த வகையில் அவரது இயக்கத்தில் சமீபத்தில் வெளியான படம் பீஸ்ட். விஜய் பூஜா ஹெக்டே நடிப்பில் வெளியான படம் ரசிகர்களின் எதிர்ப்பார்ப்பை பூர்த்தி செய்யவில்லை. இருப்பினும் வசூலில் எந்த குறையும் வைக்கவில்லை பீஸ்ட்.

ஆனால் படம் நெகட்டிவ்வான விமர்சனங்களை பெற்றதால் இயக்குநர் நெல்சனுக்கு சிக்கல் ஏற்பட்டது. குறிப்பாக ரஜினிகாந்தின் தலைவர் 169 படத்தை இயக்குவதில் என்னாகுமோ என்ற கேள்வி எழுந்தது. இயக்குநர் மாற்றப்படலாம் என்றும் பேச்சும் எழுந்தது. இதையடுத்து பீஸ்ட் திரைப்படம் நெகட்டிவ் விமர்சனங்களை பெற்றதற்கு கதையில் தான் செய்த சில மாற்றங்கள்தான் என விஜய் கூறியதாக தகவல் வெளியானது.

பிரபல பாடகருடன் தனியறையில் ஜாலி… லீக்கான அந்தரங்க வீடியோ… கதறும் பிரபல நடிகை!

இந்நிலையில் நடிகர்
ரஜினிகாந்த்
, இயக்குநர் நெல்சனுடன் தீவிர டிஸ்கஷனில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. படத்தின் கதை தொடர்பாக இருவரும் ஆலோசித்து வருவதாகவும் வரும் ஜூன் அல்லது ஜூலை மாதத்தில் இந்த படத்தின் படப்பிடிப்பு தொடங்கலாம் என்றும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

முதல்வரை புகழ்ந்து தள்ளிய சீனு ராமசாமி!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.