பிரிக்க முடியாதது? பவர்கட்டும் திமுக அரசும்… இணையத்தை கலக்கி வரும் “பவர் கட்” வைரல் மீம்ஸ்!

TN Power cut Tamil memes: தமிழகத்தில் பரவலாக மின்வெட்டு பிரச்சனை நிலவி வருகிறது. இதனால், மாநிலத்தில் மீண்டும் மின்வெட்டு பிரச்சனை தலைதூக்கியுள்ளது என மக்கள் தெரிவித்து வருகின்றனர். இந்த பிரச்சனையை கையில் எடுத்துள்ள இணையவாசிகள் ஆளும் திமுக அரசு குறித்தும், மின்வெட்டு பிரச்சனை குறித்தும் மீம்ஸ்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர். இணைய வாசிகள் மத்தியில் அதிகமாக பகிரப்பட்டு வரும் இந்த மீம்ஸ்கள் தற்போது சமூக வலைதள பக்கங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

“பவர் கட்” வைரல் மீம்ஸ்:

பவர் கேட் திமுக மீம்ஸ்:

இணையத்தை கலக்கும் பவர்கட் மீம்ஸ்:

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.