'சூரரைப் போற்று' ஹிந்தி ரீமேக் இன்று ஆரம்பம்

தமிழில் சுதா கொங்கரா இயக்கத்தில் சூர்யா, அபர்ணா பாலமுரளி மற்றும் பலர் நடித்து ஓடிடி தளத்தில் வெளிவந்து பெரும் வரவேற்பைப் பெற்ற படம் 'சூரரைப் போற்று'. இப்படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக் இன்று(ஏப்., 25) பூஜையுடன் ஆரம்பமானது. தமிழில் படத்தை இயக்கிய சுதா கொங்கரா, ஹிந்தி ரீமேக்கையும் இயக்குகிறார். அக்ஷய் குமார், ராதிகா மதன் மற்றும் பலர் இப்படத்தில் நடிக்கிறார்கள். இப்படத்தின் பூஜை இன்று மும்பையில் நடைபெற்றது. நிகழ்ச்சியில் படத்தை இணைந்து தயாரிக்கும் சூர்யாவும் கலந்து கொண்டு வாழ்த்தினார்.

படப்பிடிப்பு ஆரம்பமானது பற்றி அக்ஷய்குமார், “பக்தியுடன் தேங்காயை உடைத்து எங்கள் இதயங்களில் சிறிய பிரார்த்தனையுடன் இன்னும் தலைப்பிடாத எங்களது, கனவுகளையும் அதன் சக்தியைப் பற்றிய படம் ஆரம்பமானது. இப்படத்திற்கு ஏதாவது தலைப்பு சொல்ல விரும்பினால் நீங்களும் பகிரலாம்,” எனக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.