திருமணம் பற்றிய கேள்விக்கு ரம்யா பாண்டியன் பதில்

‛ஜோக்கர், ஆண் தேவதை' போன்ற படங்கள் மூலம் கவனம் ஈர்த்தவர் நடிகை ரம்யா பாண்டியன். அதன்பின் சேலையில் கவர்ச்சியான போட்டோஷூட் பதிவிட்டு பரபரப்பானார். தொடர்ந்து குக் வித் கோமாளி, பிக்பாஸ், பிக்பாஸ் அல்டிமேட் போன்ற டிவி நிகழ்ச்சிகள் மூலமும் ரசிகர்கள் மத்தியில் இன்னும் அதிகப்படியான கவனத்தை பெற்றார். தற்போது ஓரிரு படங்களில் நடித்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் ரசிகர்களுடன் இணையதளத்தில் கலந்துரையாடினார். அப்போது ஒருவர் ரம்யாவிடம் ‛‛நீங்கள் என்ன படித்துள்ளீர்கள், உங்களை போன்ற ஒரு பெண்ணை தான் என் மகனுக்கு தேடி வருகிறேன்'' என கேட்டார். அதற்கு அவர் “இந்த விஷயம் உங்க பையனுக்கு தெரியுமா?” என ஸ்மைலி உடன் பதில் கொடுத்துள்ளார். மற்றொருவர் திருமணம் பற்றி கேட்க, ‛‛எனக்கானவரை நான் கண்டுபிடிக்கும்போது அவருக்கும் என்னை பிடிக்க வேண்டும். இப்போதைக்கு வாய்ப்பில்லை'' என்றார்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.