Rasi Palan 25th April 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan April 25th 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 25th April 2022: இன்றைய ராசி பலன், ஏப்ரல் 25ம் தேதி 2021

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

இப்போது ஆதிக்கம் செலுத்தும் கிரகங்களின் அமைப்பு எதைப் பற்றியது என்றால், வீனஸ் மற்றும் வியாழன் ஆகிய இரண்டு பயனுள்ள கிரகங்களைப் பற்றியது. வெடிக்கக்கூடிய சூழ்நிலைகளை மகிழ்ச்சியான மற்றும் மகிழ்ச்சியான சந்திப்புகளாக மாற்றுவதற்கு நீங்கள் கொஞ்சம் குறைவாக தேவைப்படுவதன் மூலம் உங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்யலாம்; நீங்கள் நீண்ட காலத்திற்கு வெற்றியாளராக இருப்பீர்கள்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

உங்கள் முடிவெடுக்கும் சக்தியையும் வேலை ஏற்பாடுகளையும் கட்டுப்படுத்தும் சூரியக்கட்டத்தின் அந்தந்த துறைகளில் உள்ள கிரகங்களுக்கு இடையே ஒரு சுவாரஸ்யமான பிணைப்பு உள்ளது. எனவே நீங்கள் இரண்டு முக்கியமான சந்திப்புகள், விவாதங்கள் மற்றும் நேர்காணல்களை நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே எதிர்பார்க்கலாம். மேலும், நீங்கள் சிறப்பாகச் செயல்படுவீர்கள் என்று நம்பிக்கையுடன் இருக்கலாம்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

சரியான நேரத்தில் உங்களுடைய வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள். நீங்கள் நிதி ரீதியாக ஏற்றம் அடையலாம். நீங்கள் உணர்ந்து கொள்ள வேண்டியது என்னவென்றால், அத்தகைய நேரங்களில், ஒரு பெரிய ரிஸ்க் எடுக்க வேண்டியிருக்கலாம். ஆனால், சூதாட்டம் எவ்வளவு அதிகமாக இருக்கிறதோ, அவ்வளவு நிச்சயமற்ற விளைவுகள் ஏற்படும். பழைய நண்பரையும் புதிய நம்பிக்கையில் பார்க்கப் போகிறீர்கள்.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

சில நண்பர்களுக்கு மேலே செல்வதற்கு நீங்கள் தயாராக இருக்கும் வரை, குடும்ப பொழுதுபோக்கிற்கு இது ஒரு சிறந்த நேரம் ஆகும். சுய ஒழுக்கத்திற்கான தருணம் இதுவல்ல. ஏதேனும், இருந்தால், புதிய உறவுகள் மற்றும் வாழ்க்கை முறைகளை பரிசோதித்து விட்டுச் செல்ல வேண்டிய நேரம் இது.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

அடுத்த சில நாட்கள் புறநிலை உண்மைகள், உண்மையை விட கற்பனை மற்றும் வதந்திகளால் ஆதிக்கம் செலுத்துவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளது. நீங்கள் மிகைப்படுத்தாமல் இருக்கும் வரை இவை அனைத்தும் மிகவும் பாதிப்பில்லாதவை. மறுபுறம், நீங்கள் சிறிது நேரம் ஒதுக்கினால், பழைய தொழிலுக்கு முற்றிலும் புதிய கோணத்தைக் கண்டுபிடிப்பீர்கள்.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

இந்த தருணத்தின் பொதுவான அணுகுமுறை நம்பிக்கையானது. பலரைப் போலவே, நீங்கள் சிறந்ததை எதிர்பார்க்க விரும்புவீர்கள். அவர்களைப் போலல்லாமல், ஆன்மீகப் புரிதல், நிதிச் செழுமை ஆகிய இரண்டு துறைகளில் முன்னேற்றங்களைப் பெறுவதற்கு நீங்கள் சிறந்த நிலையில் உள்ளீர்கள். ஆச்சரியப்படும் விதமாக, நீங்கள் நினைத்ததைவிட அவை மிகவும் நெருக்கமாக இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

உங்கள் விவகாரங்களுக்கான மிக முக்கியமான சுழற்சிகளில் ஒன்று பூமியைச் சுற்றியுள்ள வீனஸ் கிரகத்தின் வெளிப்படையான சுற்றுப்பாதையின் விளைவாகும். இது இப்போது ஒரு முக்கியமான கட்டத்தில் இருப்பதால், உணர்ச்சிகரமான வெற்றிக்கான முன்னறிவிப்பை உங்களுக்கு வழங்கலாம். ஒரு சமீபத்திய தவறுக்கு நீங்கள் விரைவில் ஈடுசெய்வீர்கள், எனவே கவலைப்பட வேண்டாம்.

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

இன்று அல்லது நாளை உங்களை சுயநலவாதி அல்லது சுயநலவாதில் விருப்பமுள்ளவர் என்று கூட்டாளிகளும் துணைவரும் கண்டிக்கலாம். இருப்பினும், உண்மையை யாராலும் மறைக்க முடியாது. அதாவது, அவர்கள் மற்றவர்களின் செலவில் தங்கள் லட்சியங்களைத் தொடர்கிறார்கள். நீங்கள் உடனடி ஆதாயத்தைப் பெற்றால் வணிக முயற்சி சிறப்பாக இருக்கும்.

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

சில சமயங்களில் தற்போதைய கிரக அமைப்புகள் முதல் பார்வையில் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரியதாக இல்லாவிட்டாலும், அவற்றின் தலைகீழ் நிலையை சுட்டிக்காட்டுவது கடமை. இப்போது உங்கள் எதிர்பார்ப்புகள் மிக அதிகமாக இருக்கும் என்று தோன்றுகிறது. பின்னர், நீங்கள் ஏமாற்றத்திற்கு ஆளாகிறீர்கள் – அது ஒருபோதும் ஏமாற்றம் அடையச் செய்யாது. யதார்த்தமாக இருங்கள், நீங்கள் ஒரு விருப்பத்தை அடைவீர்கள்.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

இந்த வாரம் அல்லது குறைந்த பட்சம் அடுத்த இரண்டு அல்லது மூன்று நாட்களில் முக்கியமான காரணமாக, உடன்படிக்கையின் உணர்வை பராமரிப்பதாக இருக்கும். ஒத்துழைப்பு மனப்பான்மையின் மூலம் வெற்றிபெற சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாத விருப்பத்தை அனுப்புவது. நீங்கள் வழக்கத்திற்கு மாறான தீர்வுகளைக் கருத்தில் கொண்டால், ஒரு சட்ட சிக்கல் தீர்க்கப்படும்.

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

நமது சமூகத்தின் மேலோட்டமான இயல்பு மற்றும் எதிர்பார்ப்புகளின் காரணமாக, நீங்கள் அடிக்கடி மயக்கத்தில் குழப்பத்தை அல்லது கவலையை ஏற்படுத்தக்கூடியதாக உணர்கிறீர்கள்: இதுபோன்ற ஆழமான ஜோதிட தாக்கங்களைச் சமாளிக்க நாங்கள் தகுதியற்றவர்கள். உங்கள் ஆழ்ந்த உந்துதல்களை எதிர்கொள்வதன் மூலம் இப்போதே தொடங்குங்கள்.

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

பழங்கால ராசிபலன் பாரம்பரியத்தின்படி, பணத்தை கையாள்வது உங்களுக்கு பிடிக்காது. முரண்பாடாக இதனால்தான் நீங்கள் தொடர்ந்து நிதிச் சிக்கல்களைத் தீர்க்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறீர்கள் – இங்குதான் நீங்கள் அதிகம் கற்றுக்கொள்ள வேண்டும். உங்கள் சமூகத் திட்டங்கள் மாற உள்ளன. முக்கியமாக தீவிர ஏற்பாடுகள் செய்ய வேண்டியிருக்கும்.தமிழ் தளத்தில் படித்து தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.