மூன்றாம் உலகப் போரை தூண்டுகிறது; உக்ரைன் மீது ரஷ்ய அமைச்சர் ஆவேசம்| Dinamalar

கீவ், : உக்ரைன் மீதான போர் இரண்டு மாதங்களை கடந்துள்ள நிலையில், ‘உக்ரைன் மற்றும் மேற்கத்திய நாடுகள், மூன்றாம் உலகப் போரை தூண்டி விடுகின்றன’ என, ரஷ்ய வெளியுறவு அமைச்சர் ஆவேசமாக கூறியுள்ளார்.

கிழக்கு ஐரோப்பிய நாடான உக்ரைன் மீது, பிப்., 24ல் ரஷ்யா போரைத் தொடர்ந்தது. சில நாட்களில் வீழ்ந்துவிடும் என்று நினைக்கப்பட்ட நிலையில், ரஷ்யப் படைகளுக்கு உக்ரைன் ராணுவம் கடும் சவால் விடுத்து வருகிறது.இந்நிலையில், ரஷ்ய வெளியுறவு அமைச்சர் செர்ஜி லாவ்ரோவ் கூறியுள்ளதாவது:உக்ரைன் போர் தொடர வேண்டும் என்று மேற்கத்திய நாடுகள் விரும்புகின்றன.

அதனால்தான் உக்ரைனுக்கு அவை உதவி வருகின்றன.இதன் வாயிலாக, மூன்றாவது உலகப் போரை உக்ரைனும், மேற்கத்திய நாடுகளும் திணிக்கின்றன. எரியும் நெருப்பில் அவை எண்ணெய் ஊற்றி வருகின்றன. அணு ஆயுத மோதலை உருவாக்க இந்த நாடுகள் தூண்டுகின்றன. இது மிகவும் ஆபத்தானது. எங்களை யாரும் குறைத்து மதிப்பிட வேண்டாம்.இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.