ஆயுள் காப்பீடு முதலீடல்ல.. இதை உணராவிட்டால் கஷ்டம் தான்..!

எத்தனை முறை, எத்தனை விதமாகச் சொன்னாலும் நம்மாட்களுக்கு ஆயுள் காப்பீடு என்பது முதலீடல்ல, அது ஓர் அத்தியாவசியச் செலவு என்பது புரியமாட்டேங்குது.

ஒரே நாளில் ரூ.5 லட்சம் கோடி காலி.. சென்செக்ஸ் 1000 புள்ளிகளுக்கு மேல் வீழ்ச்சி!

எப்படியாவது காப்பீட்டு நிறுவனத்திடமிருந்து பணம் பெற்று விடவேண்டுமென்ற நினைப்பே தேவையற்ற பாலிசிகளில் பணத்தை இழக்க வைக்கிறது.

ஆயுள் காப்பீடு

ஆயுள் காப்பீடு

ஆயுள் காப்பீடுன்னா திரும்ப எவ்வளவு கிடைக்கும் என்று கேட்போர், அவங்களோட காருக்கு காப்பீடுன்னா எதுவும் கேக்காம முழு காப்பீடு வாங்கத் தயாரா இருக்காங்க. அவங்க குடும்ப பாதுகாப்பின் மதிப்பு காரின் மதிப்பை விடக்கம்மின்னு நினைக்கறாங்க போல.

கார் இன்சூரன்ஸ்

கார் இன்சூரன்ஸ்

பத்து லட்ச ரூபாய் கார் விபத்தில் உருக்குலைந்து போனா ஒரு லட்ச ரூபா கிடைக்கும். பாலிசி காலத்தில் கார் விபத்தில் சிக்கலேன்னா கட்டுன பணமும் 3% வட்டியும் கிடைக்கும்னு சொன்னா அப்பாலிசி வாங்குவீங்களா? பத்து லட்ச ரூபா காருக்கு எப்படி 1 லட்சம் காப்பீடு போதும்னு கேப்பீங்க இல்ல? அதே கேள்வியை ஏன் ஆயுள் காப்பீடு எடுக்கும் போது கேக்க மாட்டேங்கறீங்க?

 80 வயது வரை காப்பீடு
 

80 வயது வரை காப்பீடு

கார் இருக்கும் வரை தானே காப்பீடு வச்சிருப்பீங்க? அடுத்த ஐம்பது வருசம் காருக்கு காப்பீடுன்னு சொன்னா, அவ்வளவு நாள் கார் வச்சிருக்க மாட்டேன்னு சொல்வீங்கதானே? அப்புறம் ஏன் 80 வயது வரை ஆயுள் காப்பீடு எடுக்கச் சொல்லும் போது 60 வயதுக்கு மேல் வருமானம் ஈட்டமாட்டேன் எனக்கு எதுக்கு 80 வயது வரை காப்பீடுன்னு கேக்க மாட்டேங்கறீங்க?

ப்ரீமியம் தொகை

ப்ரீமியம் தொகை

காருக்கு காப்பீடு எடுத்துட்டு விபத்து நிகழலேன்னா ப்ரீமியம் திரும்பக் கிடைக்குமான்னு எதிர்பார்க்காத நீங்க அதே அளவு கோலை ஆயுள் காப்பீட்டுக்கு ஏன் உபயோகிக்க மாட்டேங்கறீங்க?

ஆயுள் காப்பீடு முதலீடல்ல

ஆயுள் காப்பீடு முதலீடல்ல

ஆயுள் காப்பீடு முதலீடல்ல, அது உங்களை ஒரு போதும் பணக்காரனாக்காது, அது அதன் வேலையுமல்ல. நல்ல ஆயுள் காப்பீடு ஒருவேளை நீங்கள் இல்லாமல் போனால் உங்க குடும்பம் நடுத் தெருவில் நிற்காமல் காப்பாத்தும். இதை புரிந்துக்கொண்டாலே போதும் என பேஸ்புக்கில் பாஸ்டன் ஸ்ரீராம் என்பவர் கூறியுள்ளார்.

இளம் தலைமுறையினர்

இளம் தலைமுறையினர்

குறிப்பாக இன்றைய இளம் தலைமுறையினர் ஆயுள் காப்பிட்டின் முக்கியதுவத்தை புரிந்துக்கொண்டு குடும்பத்தை பாதுகாக்கவும், வருமான வரியை சேமிக்கவும் வேலைக்கு சேர்ந்த உடனே தேவைகளை கணக்கிட்டு இதில் முதலீடு செய்வது நல்லது. இதேபோல் 35, 40 வயதுக்கு மேல் ஆயுள் காப்பீடு எடுத்தால்.

Disclaimer

Greynium Information Technologies, the author are not liable for any losses caused as a result of decisions based on the article. Tamil.Goodreturns.in advises users to check with experts before taking any investment decisions.

 

தமிழ் குட்ரிட்டன்ஸ் செய்திகளை உடனுக்குடன் படிக்க
English summary

Life Insurance are not for become rich

Life Insurance are not for become rich ஆயுள் காப்பீடு முதலீடல்ல.. இதை உணராவிட்டால் கஷ்டம் தான்..!

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.