கையில் மதுகோப்பை, லிப் லாக் : சன்னி லியோனின் பிறந்தநாள் கொண்டாட்டம்

கனடா நாட்டை சேர்ந்தவர் நடிகை சன்னி லியோன். ஹிந்தி பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் பாலிவுட்டில் நுழைந்து தற்போது தென்னிந்திய படங்களிலும் நடிக்க தொடங்கி விட்டார். தெலுங்கில் மஞ்சு விஷ்ணுவுடன் நடித்து வரும் அவர் தமிழில் ஓ மை கோஸ்ட் எனும் படத்திலும் நடித்து வருகிறார். இதில் சதீஷ், யோகி பாபு, குக் வித் கோமாளி தர்ஷா குப்தா நடித்துள்ளனர்.

தனது சமூக வலைத்தள பக்கத்தில் கவர்ச்சி படங்களை வெளியிட்டு அடிக்கடி சர்ச்சையை உண்டாக்கும் சன்னி லியோன் தற்போது தனது பிறந்த நாளையே சர்ச்சை ஆக்கி இருக்கிறார். அண்மையில் தனது 41வது பிறந்த நாளை நண்பர்களுக்கு நட்சத்திர ஓட்டலில் பார்ட்டி வைத்து கொண்டாடி இருக்கிறார். இதில் அவர் கையில் மது கோப்பையுடன் இருப்பவர் தனது கணவருக்கு லிப் லாக் முத்தம் கொடுக்கும் படங்களை வெளியிட்டு இருக்கிறார். இதற்கு ரசிகர்கள் சிலர் எதிர்வினையாற்றி வருகின்றனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.