ஜெயராக்கினி ஆலயத்தில் தேர் பவனி| Dinamalar

புதுச்சேரி : ரெட்டியார்பாளையம், புனித ஜெயராக்கினி அன்னை ஆலய ஆண்டு பெருவிழாவையொட்டி நேற்று இரவு ஆடம்பர தேர்பவனி நடைபெற்றது.புதுச்சேரி, ரெட்டியார்பாளையத்தில் உள்ளபுனித ஜெயராக்கினி அன்னை ஆலயத்தின் ஆண்டு பெருவிழா,கடந்த 6ம் தேதி கொடியேற்றத்துடன் தொடங்கியது.

அதனைத் தொடர்ந்து தினசரி காலை மற்றும் மாலையில் திருப்பலி, தேர்பவனிநடந்தது.நேற்று காலை செங்கல்பட்டு பேராயர் பாக்கிய ரெஜிஸ் தலைமையில் திருப்பலி, 7:00 மணிக்கு, கூட்டு திருப்பலி நடந்தது. மாலை, உப்பளம் சவேரியார் ஆலய பாதிரியார் அருள்புஷ்பம் தலைமையில் திருப்பலி மற்றும் ஆடம்பர தேர்பவனி நடைபெற்றது. இன்று காலை 6:30 மணிக்கு திருப்பலிக்கு பின் பங்குத்தந்தை ஆரோக்கியநாதன் தலைமையில் கொடி இறக்கப்படுகிறது.

Advertisement

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.