Rasi Palan 16th May 2022: இன்றைய ராசிபலன்

Rasi Palan 16th May 2022:  ராசிபலன் ஜாதகம் அல்ல. நம் கிரக நிலைகளின் அடிப்படையில் கணிக்கப்படும் ஒரு நம்பிக்கை. நம் அன்றாட வாழ்க்கை பயணத்தில் நிகழக் கூடும் மாற்றங்களை அறியும் நம்பிக்கை இது. உங்கள் தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் தளத்தின் மூலம் நீங்கள் உங்களது தினசரி பலனை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

Rasi Palan 16th May 2022: இன்றைய ராசி பலன், மே 16ம் தேதி 2022

ராசி (குறிப்பிட்ட நாட்களில் அந்த நட்சத்திரத்தில் பிறந்தவர்கள்) 

மேஷம் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20) :

வாழ்க்கையின் வேகம் இன்று எவ்வளவு நிதானமாக இருந்தாலும், வாரத்தின் இறுதியில் பரபரப்பாக இருக்கும். ஒரு குறிப்பிட்ட அளவு உணர்ச்சிப் பதற்றமும் இருக்கும். எனவே, நீங்கள் தொலைநோக்கு பார்வையுடன் இருங்க்கள். விரைவில் செய்ய வேண்டிய பணிகளைத் தள்ளிப்போட மறுத்து செய்து முடியுங்கள்.

ரிஷபம் (ஏப்ரல் 21 – மே 21) : 

நீங்கள் ஒரு பழமைவாதி என்று பெருமை கொண்டிருக்கலாம், ஆனால், உங்களை வெளிப்படுத்திக்கொள்ள அனுமதித்தால், நீங்கள் ஒரு அற்புதமான குறைத்து மதிப்பிடப்பட்ட வித்தியாசமான வேலை முறையைக் கொண்டிருக்கிறீர்கள் என்பது தெரியவரும். இப்போது வீனஸ் உங்கள் ராசிக்கட்டத்தின் விளம்பர மனது தொடர்புடைய பகுதியுடன் இணைந்திருப்பதால், துணைவரும் கூட்டாளிகளும் உங்கள் கவர்ச்சிகரமான குணங்களைக் கவனிக்கத் தொடங்குவார்கள்.

மிதுனம் (மே 22 – ஜூன் 21) : 

சந்திரன் இன்று பல முக்கியமான நகர்வுகளை மேற்கொள்கிறது. அதாவது வீட்டு விவகாரங்கள் இப்போது வரிசைப்படுத்தப்பட வேண்டும். குடும்ப உறவுகள் தொடர்பான விவகாரங்கள் குறைந்தபட்சம் வார இறுதியில் தீர்க்கப்பட வேண்டும். பழைய உறவுகள் மிகவும் உதவியாக இருக்கும் – நீங்கள் யாரை நம்பலாம் என்பது உங்களுக்குத் தெரியும்.

கடகம் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23) :

சமீபத்தில் நடந்தவை அனைத்தும் வாழ்க்கை விளையாட்டின் விதிகளை மாற்ற சதிகளாகும். மற்றவர்களைக் குறை கூறாதீர்கள், எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, இலக்குகளை நகர்த்தியது நீங்கள்தான். அந்த நேரத்தில் அது சரியானதாகத் தோன்றிய நல்ல காரணங்களுக்காக செய்தீர்கள் என்பதை புரிந்துகொள்ளுங்கள்.

சிம்மம் (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23) :

உங்கள் ராசிக்கட்டத்தில் சந்திரன் தனியார் துறையின் வேலைகளை எளிதாக்குகிறது. எழுச்சியூட்டும் கனவுகள், விசித்திரமான கற்பனைகள் மற்றும் மிகவும் வண்ணமயமான மர்மங்கள் கொண்டுவரும். இன்று உங்கள் பார்வையை மழுங்கடிக்கும் சூழ்ச்சிகள் அல்லது நிச்சயமற்ற தன்மையை நீங்கள் ரசிப்பீர்கள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, ஒரு மர்மம் அதிக மகிழ்ச்சிக்கு காரணமாக இருக்கலாம்.

கன்னி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23) : 

யாரும் உங்களை கீழ்நிலையில் வைக்கவோ அல்லது உங்கள் நம்பிக்கையை குறைத்து மதிப்பிடவோ முடியாது. உங்கள் நலன்களை நாசமாக்குவதில் நீங்கள் திறமையானவர் என்று சந்தேகத்தில் நிறைந்திருக்கிறீர்கள். உங்கள் சுயமரியாதையை அதிகரிப்பதும் மரியாதையை ஊக்குவிப்பதும் உங்கள் இலக்காக இருக்க வேண்டும். ஆனால், நீங்கள் எதிலும் அவசரப்பட வேண்டும் என்று நினைக்காதீர்கள்.

துலாம் (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23) : 

உங்கள் தனிப்பட்ட விவகாரங்கள் இந்த வாரம் மிகவும் சிறப்பான மற்றும் அற்புதமான முறையில் முன்னிலைப்படுத்தப்படும். உங்கள் வீட்டு பிரச்னைகள் மற்றும் குடும்ப நம்பிக்கைகளை உண்மையாகப் பற்றுவதற்குள் இந்த வாரத்தின் 7 நாட்களும் கடந்துவிடும். உங்கள் மனம் உறுதிப்படும் வரை காத்திருப்பதற்கான எல்லா காரணங்களும் உள்ளது.

விருச்சிகம் (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22) :

புளூட்டோ பெரும்பாலும் நன்மைக்கான சக்தியாக இருந்தாலும், இது ஒரு கொந்தளிப்பான கிரகம். இது உண்மையாக இருந்தாலும் கூட, இந்த அற்புதமான கிரகத்தின் குணப்படுத்தும், சரிப்படுத்தும் சக்தி உங்களுக்கு சாதகமாக முற்றிலும் பயன்படுத்தப்படும் என்று இந்த வாரம் நீங்கள் முழுமையாக நம்பலாம். விஷயங்கள் எப்போதும் நாம் பார்ப்பது போல இருப்பதில்லை!

தனுசு (நவம்பர் 23 – டிசம்பர் 22) : 

உங்கள் ராசியின் ஆட்சி கிரகமான வியாழன் இன்னும் சக்திவாய்ந்ததாக இருப்பதால், உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து பாதுகாப்பும் உள்ளது. இருப்பினும், இது ரிஸ்க் எடுப்பதற்கான நேரம் இல்லை. மாறாக, மிகுந்த விவேகம் தேவையான நேரம். நீங்கள் ஒரு நல்ல தந்திரக்காரராக இருக்க வேண்டுமானல், எந்த வேலையையும் தொடங்குவதற்கு முன் அதன் முடிவை அறிந்து கொள்ள வேண்டும்.

மகரம் (டிசம்பர் 23 – ஜனவரி 20) :

முக்கியமான தொழில் அல்லது தொழில் மாற்றம் தவிர்க்க முடியாதது என்று நீங்கள் உறுதியாக நம்பினாலும், நீங்கள் விரும்பினால் சிறிது நேரம் விஷயங்களைத் தடுத்து நிறுத்தலாம். இருப்பினும், துணைவரின் தாராள மனப்பான்மையை நீங்கள் உறுதியாக நம்பலாம். அவருக்கு பதிலுக்கு நீங்கள் என்ன வழங்கலாம் என்பதைப் பற்றி இப்போது சிந்தியுங்கள்.

கும்பம் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19) :

மிகவும் அர்ப்பணிப்புள்ள கும்ப ராசிக்காரர்கள் இந்த வாரம் முழுவதும் கடுமையாக தொடர்ந்து வேலை செய்துகொண்டிருக்கக் கூடாது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்களுக்கு ஓய்வும் தீவிரமான தனிப்பட்ட நலன்களைப் பெற ஒரு வாய்ப்பு தேவையாக உள்ளது. அனைத்து அற்புதமான நிதி சலுகைகளையும் முழுவதும் உண்மையானது என்று நம்பாதீர்கள்.

மீனம் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20) : 

புதன் உங்கள் ராசிக் கட்டத்தில் பழைய வேகத்தில் நகர்கிறது. இது நேர்காணல்களை ஏற்பாடு செய்வதற்கும், கூட்டங்களில் கலந்துகொள்வதற்கும், முன்மொழிவுகளைச் செய்வதற்கும் உங்களுக்கு வரையறுக்கப்பட்ட கால அவகாசம் மட்டுமே உள்ளது என்பதைக் குறிக்கிறது. இருப்பினும், இன்று மிக முக்கியமான கிரகம் சந்திரன், இது உங்கள் உணர்ச்சிகளை வலுப்படுத்தி கடினமாக்குகிறது.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.