சிவப்பு நிற உடையில் கவர்ச்சியில் கிறங்க வைக்கும் சாக்ஷி

பிக்பாஸ் மூலம் சின்னத்திரையில் பிரபலமானவர் நடிகை சாக்ஷி அகர்வால். பல வருடங்கங்களாக சினிமாவில் ஒரு பிரேக்கிங் தர போராடி வருகிறார். ஆனால், அவருக்கான வாய்ப்புகள் இதுவரை சரிவர அமையாத நிலையில், கவர்ச்சி நடிகையாக மட்டுமே பயன்படுத்தப்பட்டு வருகிறார். இப்போது அதற்கும் கூட போட்டிகள் வந்துவிட்டது. சீரியல் நடிகைகள் கூட தீ பிடிக்கும் கவர்ச்சியில் இறங்கி அடித்து வருவதால், சாக்ஷியும் அவர்களுக்கு இணையாக டப் கொடுத்து வருகிறார். டிரெடிஷனல் முதல் மாடர்ன் உடை வரை எதை தொட்டாலும் அம்மணி கிளாமருக்கு மட்டும் லீவ் விடுவதில்லை. அந்த வகையில் சிவப்பு நிற உடையில் கண்ணை பறிக்கும் கவர்ச்சியுடன் தற்போது அவர் வெளியிட்டுள்ள ஹாட் புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது. அதை பார்க்கும் நெட்டீசன்களில் சிலர், கண்ணை பறிப்பது கவர்ச்சி நிற உடையா? இல்லை வாழைத்தண்டு தொடையா? எனகமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர்.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.