தனுஷின் தயாரிப்பு நிறுவன யு-டியூப் பக்கம் முடக்கம்

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் தனுஷ். தமிழ், ஹிந்தி தாண்டி ஹாலிவுட்டிலும் கால்பதித்துள்ளார். அவரது நடிப்பில் ‛நானே வருவேன், திருச்சிற்றம்பலம்' ஆகிய படங்கள் முடிந்துவிட்டன. விரைவில் இந்த படங்கள் வெளியாக உள்ள நிலையில் தற்போது ‛வாத்தி' படத்தில் நடித்து வருகிறார். நடிகராக மட்டுமல்லாது பன்முக திறமை கொண்ட தனுஷ், வுண்டர்பார் என்ற பெயரில் தயாரிப்பு நிறுவனத்தையும் நிர்வகித்து வருகிறார். இந்நிறுவன தயாரிப்பில் ‛‛3, எதிர்நீச்சல், காக்கா முட்டை, மாரி, விசாரணை, பா.பாண்டி, காலா'' உள்ளிட்ட பல படங்கள் தயாராகின.

இந்நிலையில் வுண்டர்பார் நிறுவனத்தின் யு-டியூப் சேனல் மர்ம நபர்களால் முடக்கப்பட்டுள்ளது. மாரி 2 படத்தில் இடம் பெற்ற ரவுடி பேபி பாடல் யூடியூபில் பல கோடி சாதனைகளை படைத்தது. அந்த பாடலையும் சேர்த்து தனுஷின் தயாரிப்பு நிறுவன யு-டியூப் சேனலையும் ஹேக் செய்துள்ளனர். இது ரசிகர்களை அதிர்ச்சி அடைய செய்துள்ளது. யுடியூப் சேனலை மீட்கும் நடவடிக்கையில் தனுஷின் தயாரிப்பு நிறுவனம் இறங்கி உள்ளது. விரைவில் சரியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.