பிரித்தானியாவில் அதிகரிக்கும் குரங்கம்மை; ஓரினச்சேர்க்கையாளர்களுக்கு எச்சரிக்கை!


பிரித்தானியாவில் குரங்கம்மை பாதிப்பு எண்ணிக்கை 7-ஆக உயர்ந்துள்ள நிலையில், ஓரினச்சேர்க்கையாளர்கள் எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

குரங்கம்மை (Monkeypox) வைரஸால் புதிதாக நான்கு பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரித்தானிய சுகாதார அதிகாரிகளால் உறுதிசெய்யப்பட்ட பின்னர், ஓரினச்சேர்க்கையாளர் மற்றும் இருபாலின ஆண்களுக்கு உடலில் அசாதாரண தடிப்புகள் அல்லது புண்கள் குறித்து எச்சரிக்கையாக இருக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

UK Health Security Agency (UKHSA) வெளியிட்ட தகவலின்படி, லண்டனில் மூன்று பாதிப்புகளும், இங்கிலாந்தின் வடகிழக்கில் ஒருவரும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். ஆனால் அவர்கள் அனைவரும் ஓரினச்சேர்க்கையாளர்கள், இருபாலினம் அல்லது ஆண்களுடன் உடலுறவு கொள்ளும் பிற ஆண்கள் (MSM) என தெரியவந்துள்ளது.

இதையும் படிங்க: நான் ஓரினச் சேர்க்கையாளன்…பிரபல பிரித்தானிய கால்பந்து அணியின் வீரர் அதிரடி அறிவிப்பு!

பிரித்தானியாவில் அதிகரிக்கும் குரங்கம்மை; ஓரினச்சேர்க்கையாளர்களுக்கு எச்சரிக்கை!

அவர்கள் குரங்கம்மை பரவியிருக்கும் எந்த ஒரு நாட்டிற்கும் சென்றதாக எந்த தொடர்பும் இல்லை, மேலும் அவர்கள் எங்கு, எப்படி நோய்த்தொற்றுகளைப் பெற்றார்கள் என்பது அவசர விசாரணையின் கீழ் உள்ளது. மேலும் பாதிக்கப்பட்ட 4 பேருக்கும் இடையில் ஏதும் தொடர்புகள் உள்ளதா என்பது உட்பட விசாரிக்கப்படுகிறது.

புதிதாக பாதிக்கப்பட்ட இந்த நால்வரில் இரண்டு பேருக்கு இடையே பொதுவான தொடர்புகள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன.

மருத்துவ பராமரிப்பு தேவைப்படும் நோயாளிகள் அனைவரும் ராயல் ஃப்ரீ ஹாஸ்பிடல், நியூகேஸில் அபான் டைன் அண்ட் கைஸ் மற்றும் லண்டனில் உள்ள செயின்ட் தாமஸில் உள்ள ராயல் விக்டோரியா மருத்துவமனை ஆகியவற்றில் உள்ள சிறப்பு தொற்று நோய் பிரிவுகளில் உள்ளனர்.

இதையும் படிங்க: 36 ஆண்டுகளாக ஆண் வேடத்தில்., மகளுக்காக வாழ்க்கையை தியாகம் செய்த வீரத்தாய்!

UKHSA அவர்கள் அனைவருக்கும் மேற்கு ஆபிரிக்க வகை குரங்கம்மை வைரஸ் உள்ளது என்று தெரிவித்துள்ளது, இது மத்திய ஆப்பிரிக்க வகை குரங்கம்மை வைரஸ்களுடன் ஒப்பிடும்போது லேசானது என்று கூறப்படுகிறது.

பிரித்தானியாவில் அதிகரிக்கும் குரங்கம்மை; ஓரினச்சேர்க்கையாளர்களுக்கு எச்சரிக்கை!

குரங்கம்மை என்பது பொதுவாக மேற்கு ஆப்பிரிக்காவிற்கு பயணம் செய்யும் போது ஏற்படும் ஒரு வைரஸ் தொற்று ஆகும். இது பொதுவாக ஒரு லேசான சுய-கட்டுப்பாட்டு நோயாகும், இது குரங்கு பாக்ஸ் உள்ள ஒருவருடன் மிக நெருங்கிய தொடர்பு மூலம் பரவுகிறது மற்றும் பெரும்பாலான மக்கள் சில வாரங்களில் குணமடைவார்கள்.

இதையும் படிங்க: பெண் வக்கீலை வெறிகொண்டு அடித்து உதைத்த நபர்! வீடியோ இணையத்தியல் வைரல்

காய்ச்சல், தலைவலி, தசைவலி, முதுகுவலி, வீங்கிய நிணநீர் முனைகள், குளிர் மற்றும் சோர்வு ஆகியவை குரங்கு பாக்ஸின் ஆரம்ப அறிகுறிகளாகும்.

ஒரு சொறி உருவாகலாம், பெரும்பாலும் முகத்தில் தொடங்கி, பிறப்புறுப்புகள் உட்பட உடலின் மற்ற பகுதிகளுக்கும் பரவுகிறது.

சொறி மாறுகிறது மற்றும் வெவ்வேறு நிலைகளில் செல்கிறது, மேலும் இறுதியாக ஒரு சிரங்கு உருவாகும் முன், அது பின்னர் விழுந்துவிடும் முன், சின்னம்மை அல்லது சிபிலிஸ் போல் தோன்றலாம்.

குரங்குப் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்படலாம் என்ற கவலை உள்ளவர்கள் தங்கள் வருகைக்கு முன்னதாக கிளினிக்குகளைத் தொடர்பு கொள்ளுமாறு சுகாதார அதிகாரிகள் கேட்டுக்கொள்கிறார்கள், அவர்களின் கலந்துரையாடல் உணர்வுபூர்வமாகவும் ரகசியமாகவும் நடத்தப்படும் என்பதை மீண்டும் வலியுறுத்துகிறது.  Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.