வட கொரியா: கொரோனா அச்சத்துக்கு மத்தியில் ஒரே நாளில் 2.7 லட்சம் பேருக்கு காய்ச்சல்

வடகொரியாவில் கொரோனா வைரஸ்: வடகொரியாவில் கொரோனா வைரஸின் தாக்கம் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது. மேலும் 2,69,510 பேரில் காய்ச்சல் அறிகுறிகள் இருப்பதாகவும், 6 பேர் மேலும் உயிரிழந்துள்ளதாகவும் சுகாதார அதிகாரிகள் உறுதி செய்துள்ளனர். 

இந்த தகவலை அந்நாட்டின் அதிகாரப்பூர்வ ஊடகம் செவ்வாய்க்கிழமை தெரிவித்துள்ளது. இருப்பினும், கோவிட்-19 காரணமாக எத்தனை பேருக்கு காய்ச்சல் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது என்பதை வடகொரியா இன்னும் தெளிவுபடுத்தவில்லை.

மக்கள் காய்ச்சலின் பிடியில் வேகமாக சிக்கி வருகிறார்கள் 

வட கொரியாவின் வைரஸ் எதிர்ப்பு தலைமையகத்தின் கூற்றுப்படி, ஏப்ரல் மாத இறுதியில் இருந்து நாடு முழுவதும் வேகமாக பரவி வரும் காய்ச்சலால் 56 பேர் இறந்துள்ளனர், 48 லட்சத்துக்கும் அதிகமான மக்கள் நோய்வாய்ப்பட்டுள்ளனர். நோய்வாய்ப்பட்டவர்களில் பெரும்பாலானவர்கள் கோவிட்-19 நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக நிபுணர்கள் நம்புகின்றனர். குறைந்தது 663,910 பேர் இன்னும் தனிமையில் இருப்பதாக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

மேலும் படிக்க | கிம் ஜாங் உன் எச்சரிக்கை: கொரோனா பரவலை குறைக்க மருந்து நிர்வாகம் அவசியம் 

நோய்த்தொற்றின் விளைவுகள் தீவிரமாக இருக்கலாம்

வட கொரியாவின் சுகாதார அமைப்பைப் பொறுத்தவரை, வைரஸ் தொற்று கடுமையான விளைவுகளை ஏற்படுத்தும் என்று நிபுணர்கள் நம்புகின்றனர். நாட்டில் உள்ள ஒரு லட்சத்திற்கும் மேற்பட்ட பொது சுகாதார அதிகாரிகள், ஆசிரியர்கள் மற்றும் மருத்துவ மாணவர்களிடம் காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை கண்டறியும் பொறுப்பு வழங்கப்பட்டுள்ளது.

தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போராட்டத்தில் இராணுவம் நிறுத்தப்பட்டது

ஞாயிற்றுக்கிழமை ஆளும் கட்சிக் கூட்டத்தின் போது, ​​வட கொரியத் தலைவர் கிம் ஜாங்-உன், பியோங்யாங்கில் தொற்றுநோய்க்கு எதிரான போராட்டத்தில் சேருமாறு தனது இராணுவத்திற்கு உத்தரவிட்டார்.  மற்றும் சரியான நேரத்தில் மருந்து வழங்கப்படவில்லை என்று கவலையையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார். 

கொரிய மக்கள் இராணுவம் திங்களன்று பியாங்யாங்கில் உள்ள மருந்தகங்களுக்கு மருந்துகளை அனுப்புவதற்கு உதவுவதற்காக அதன் மருத்துவ பிரிவுகளில் இருந்து அதிகாரிகள் மற்றும் துணை அதிகாரிகளை நியமித்தது என்று வட கொரியாவின் அதிகாரப்பூர்வ கொரிய மத்திய செய்தி நிறுவனம் செவ்வாயன்று தெரிவித்தது. வைரஸ் நெருக்கடியை சமாளிக்க இது 24 மணி நேரமும் செயல்படும் என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. 

மேலும் படிக்க | இந்தியாவைக் குறை கூறுவதால் பிரச்சனை தீராது…ஜி-7 நாடுகளுக்கு கண்டனம் தெரிவித்த சீனா

சார்பில்லாத சமரசமில்லாத செய்திகள் உங்கள் உள்ளங்கைகளில்! 

உடனுக்குடன் செய்திகளைத் தெரிந்து கொள்ளவும், உங்கள் கருத்துகளைப் பகிர்ந்து கொள்ளவும் சமூக வலைத்தளங்களில் எங்களைப் பின்தொடருங்கள்.

முகநூலில் @ZEETamilNews, ட்விட்டரில் @ZeeTamilNews மற்றும் டெலிக்ராமில்https://t.me/ZeeTamilNews என்ற பக்கத்தை லைக் செய்யவும்.

கல்வி, பொழுதுபோக்கு, அரசியல், விளையாட்டு, சுகாதாரம், வாழ்க்கை முறை, சமூக, வேலைவாய்ப்பு என அனைத்து வகையான செய்திகளையும் தமிழில் பெற இப்போது ஜீ தமிழ் நியூஸ் செயலியைப் பதிவிறக்குங்கள்!!

Android Link – https://bit.ly/3hDyh4G

Apple Link – https://apple.co/3loQYeR

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.