துபாய் வாழ் தமிழர்கள் கவனத்திற்கு… 90% டிஸ்கவுண்ட் தரும் மால்கள் இவைதான்!

3-day Super Sale has resumed in Dubai  from May 27 to 29, discounts of up to 90 per cent will be offered on three-day sales at all three locations Dubai Mall, Dubai Marina Mall and Dubai Hills Mall: நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட 3 நாள் சூப்பர் சேல் மீண்டும் துபாயில் தொடங்கவுள்ளது. இந்த சூப்பர் சேல் மே 27 முதல் 29 வரை நடைபெறும் என்றும், துபாய் மால், துபாய் மெரினா மால் மற்றும் துபாய் ஹில்ஸ் மால் ஆகிய மூன்று மால்களும் 90 சதவீதம் வரை தள்ளுபடி வழங்க உள்ளன என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த சூப்பர் சேலில் ஃபேஷன், அழகு மற்றும் லைஃப்ஸ்டைல் ​​பிராண்டுகளுக்கு தள்ளுபடிகள் கிடைக்கும் என்றும், துபாய் மாலில், சில்லறை விற்பனை நிலையங்கள் காலை 10 மணி முதல் 12 மணி வரை திறந்திருக்கும் மற்றும் F&B இடங்கள் காலை 10 மணி முதல் 1 மணி வரை திறந்திருக்கும். துபாய் மெரினா மாலில், சில்லறை விற்பனையாளர்கள் காலை 10 மணி முதல் இரவு 11 மணி வரையிலும், F&B இடங்கள் காலை 10 மணி முதல் 12 மணி வரையிலும் திறந்திருக்கும். துபாய் ஹில்ஸ் மாலில், ஷாப்பிங் செய்பவர்கள் மற்றும் உணவருந்துபவர்கள் காலை 10 மணி முதல் 12 மணி வரை அனைத்து சலுகைகளையும் அனுபவிப்பார்கள் என்றும் கூறப்பட்டுள்ளது.

அல்-ஃபுட்டைம் (Al-Futtaim) மால்களின் ஒரு பகுதியான ஃபெஸ்டிவல் பிளாசாவும் அதே நாட்களில் மூன்று நாள் விற்பனையை அறிவித்துள்ளது.

வாடிக்கையாளர்கள் 500 திர்ஹம் அல்லது அதற்கு மேல் செலவழித்து டிராவில் நுழையலாம் மற்றும் 250 திர்ஹம் மதிப்புள்ள பரிசு அட்டையை வெல்லும் வாய்ப்பைப் பெறலாம். மூன்று நாட்களில், ஃபெஸ்டிவல் பிளாசா, ஜெபல் அலியில் ஷாப்பிங் ஸ்பிரி கனவுகளை வாழ தினமும் 10 வெற்றியாளர்கள் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள்.

துபாய் ஃபெஸ்டிவல் சிட்டி மாலில், இந்த நாட்களில் மால் ஸ்டோர்களில் 1,000 திர்ஹம் அல்லது அதற்கு மேல் செலவழிக்கும் முதல் 200 ஷாப்பிங் செய்பவர்கள் 10 சதவீத கேஷ்பேக் பெற தகுதியுடையவர்கள் ஆகிறார்கள். காலை 11 மணி முதல் 12 மணி வரை அல்லது இரவு 10 மணி முதல் 11 மணி வரை ஷாப்பிங் செய்பவர்கள் 20 சதவீத கேஷ்பேக் பெறலாம்.

எமிரேட் முழுவதும் உள்ள மற்ற ஷாப்பிங் மால்கள் சில்லறை விற்பனையாளர்கள் கடைக்காரர்களை ஈர்க்கும் வகையில் இதே போன்ற தள்ளுபடிகளை வழங்குவார்கள் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அபுதாபியில், The Galleria Al Maryah Island மே 27 முதல் 29 வரை மூன்று நாள் விற்பனையைத் தொடங்குகிறது. இது 75 சதவீதம் வரை தள்ளுபடியை வழங்குகிறது.

ஈத் அல் பித்ர் விடுமுறைக்கு நாடு முழுவதும் உள்ள மால்கள் தள்ளுபடியை வழங்கிய ஒரு மாதத்திற்குள் மூன்று நாள் சூப்பர் விற்பனை வந்துள்ளது.

1,300 க்கும் மேற்பட்ட விருப்பமான சில்லறை விற்பனையாளர் பிராண்டுகள், 200 க்கும் மேற்பட்ட சர்வதேச சாப்பாட்டு அனுபவங்கள் மற்றும் முழு குடும்பத்திற்கும் பொழுதுபோக்கிற்காக, துபாய் மால் நகரின் மிகவும் பிரியமான ஷாப்பிங் இடங்களுள் ஒன்றாகும்.

அதோடு மட்டுமல்லமால், விருந்தினர்கள் துபாய் மாலில் தங்கள் ஷாப்பிங் அனுபவத்திற்கு முன்னதாக சிறந்த சலுகைகளைத் தேடலாம் மற்றும் பயன்பாட்டின் மூலம் தங்களுக்குப் பிடித்த கடைக்கு அருகில் உள்ள பார்க்கிங்கைக் கண்டறியலாம். கூடுதலாக, ஆர்வமுள்ள ஷாப்பிங் செய்பவர்கள் ஷாப் & டிராப் மற்றும் டெலிவரி சேவைகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ளலாம். இதனால் அவர்கள் ஹேண்ட்ஸ் ஃப்ரீ ஷாப்பிங் அனுபவத்தை அனுபவிக்க முடியும்.

தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.