முதலில் என்ன பார்த்தீர்கள் சொல்லுங்க… அப்போ நீங்க நாசீசிஸ்டிக் தான்

இணையத்தில் ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் அதிக அளவில் பரவி வருகிறது. ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் கண்ணுக்கும் மூளைக்கு வேலை தருகிற ஒரு பொழுதுபோக்கு புதிர்களாக மட்டுமல்லாமல், ஆளுமையைக் குறிப்பிடுபவையாகவும் உள்ளதால் நெட்டிசன்கள் ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்களை நோக்கி ஈர்க்கப்படுகிறார்கள்.

நாசீசிஸ்டிக் என்றால் உளவியல் ரீதியாக சுய முக்கியத்துவம் கொண்டவர்கள், சுயமோகிகள், சுய வழிபாடு செய்பவர்கள் என்கிறார்கள். இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படம் நீங்கள் நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமை கொண்டவரா என்று உங்கள் குணநலனைக் கூறுகிறது.

நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமைக் கோளாறானது பொதுவாக மிகைப்படுத்தப்பட்ட சுய-முக்கியத்துவம், சுயமோகம், வெறித்தனமான தேவை அல்லது DSM-5 இல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள பல அளவுகோல்களில் குறிப்பிடப்படும் நடத்தை ஆகியவற்றால் வகைப்படுத்தப்படுகிறது.

yourtango.com இணையதளத்தில் வெளியான இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படம், ஒரு ஆளுமை சோதனையானது, நீங்கள் முதலில் என்ன பார்க்கிறீர்கள் என்ற் அடிப்படையில் உங்களின் மோசமான நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமைப் பண்பை வெளிப்படுத்துவதாகக் கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படத்தை கவனமாகப் பார்த்து முதலில் நீங்கள் என்ன பார்த்தீர்கள் என்பதை நினைவில் வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படம், நீங்கள் முதலில் பார்த்தது உங்கள் மோசமான நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமைப் பண்பை வெளிப்படுத்துகிறது.

இப்போது நீங்கள் என்ன பார்த்தீர்கள் என்று சொல்லுங்கள்.

  1. பெண்கள்

நீங்கள் இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படத்தில் இருக்கும் பெண்களை முதலில் பார்த்திருந்தால், தோற்றத்தில் நீங்கள் கட்டாய கவனம் பெற வேண்டும் என்பதே உங்களின் மோசமான நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமைப் பண்பாகும். நீங்கள் பாதுகாப்பற்றவராக உணரும்போது உங்களையும் மற்றவர்களையும் அவர்களின் தோற்றத்தைக் கொண்டு மதிப்பிடுவது உதவாது.

  1. ஆறு

நீங்கள் முதலில் ஆறைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், உங்கள் மோசமான நாசீசிஸ்டிக் பண்பு என்னவென்றால், மக்களின் சமூக நிலையை உங்களால் பார்க்க முடியாது. ஒருவர் எவ்வளவு திறமையானவர் அல்லது பிரபலமாக இருக்கிறார் என்றால் அதை எதிர்கொள்வோம். ஒரு மனிதராக அவர்கள் எப்படி இருக்கிறார்கள் என்பதைவிட உங்களுக்கு அவர்களைப் பற்றிய கருத்து முக்கியமானதாக இருக்கலாம். லட்சியங்கள் மற்றும் வெற்றி பெற்ற மக்களைப் போற்றுவது, உங்கள் உறவுகளை அதன் அடிப்படையில் மட்டுமே வைப்பது ஒரு நாசீசிஸ்ட்டிக் அடையாளம் ஆகும்.

  1. பாலம்

நீங்கள் முதலில் பாலத்தைப் பார்த்தால், உங்கள் மேலாதிக்க நாசீசிஸ்டிக் ஆளுமைப் பண்பு உங்கள் இரக்கமற்ற குணமாக இருக்கலாம். இதனால், நீங்கள் இதயமற்ற மற்றும் அக்கறையற்ற வில்லன் என்று இதைச் சொல்ல முடியாது. ஆனால், மற்றவர்களைப் இரக்கத்துடன் பார்ப்பது உங்களுக்கு இயல்பாக இருக்காது. மக்கள் அப்படிச் சொன்னால் பரவாயில்லை என்று நீங்கள் நம்புகிறீர்கள்.

  1. படகு

உங்கள் முதல் பார்வையில், படகைப் பார்த்தீர்கல் என்றால், உங்கள் மிக மோசமான நாசீசிஸ்டிக் பண்பு உங்கள் சுய-முக்கியத்துவத்தின் மிகப்பெரிய உணர்வு. நீங்கள் எவ்வளவு திறமையாகவும் வலிமையானவராகவும் இருந்தாலும், உங்களுடைய துறை அல்லாத ஒரு நிபுணர் கருத்தை கோரும் சூழ்நிலைகளில் நீங்கள் இறங்கிப் போவது முடியாதது. இருப்பினும், நீங்கள் இறங்கிச் செல்ல தயங்குகிறீர்கள்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.