கலக்கிட்டீங்க கமல்…! கால் பண்ணி பாராட்டிய ரஜினி!!

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கமல் நடித்து வெளிவந்துள்ள விக்ரம் படம் ரசிகர் மத்தியில் பெரிய அளவில் வரவேற்பு பெற்று வருகிறது. தமிழகம் மட்டுமின்றி ஆந்திரா, கேரளாவிலும் விக்ரம் படத்திற்கு அமோக வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது. அந்தவகையில் படம் வெளியாகி இரண்டே நாட்களில் விக்ரம் படம் 100 கோடிக்கு மேல் வசூலித்துள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

இந்நிலையில் நடிகர் ரஜினிகாந்த் விக்ரம் படத்தை தியேட்டரில் பார்த்து ரசித்திருக்கிறார். அதையடுத்து கமலஹாசனை தொடர்புகொண்டு விக்ரம் படம் ரொம்ப சூப்பரா இருக்கு, கலக்கிட்டீங்க கமல் என்று சொல்லி அவரை பாராட்டி இருக்கிறார். அவர் மட்டுமின்றி இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ், இசை அமைப்பாளர் அனிருத் ஆகியோரையும் போனில் தொடர்பு கொண்டு பாராட்டி இருக்கிறார் ரஜினி.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.