இந்த ஓவியத்தில் முதலில் என்ன பார்த்தீங்க? உங்கள் துணையிடம் நீங்க வெறுப்பது எது?

நெட்டிசன்களுக்கு ஒரு சுவாரஸ்யமான பொழுதுபோக்கு புதிராக ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் வைரலாகி வருகிறது. முதல் பார்வையில் என்ன தெரிகிறதோ அதன் அடிப்படையில் ஒருவரின் ஆளுமையைக் குறிப்பிடுவதால், ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் காந்தம் போல நெட்டிசன்களை ஈர்த்து வருகின்றன.

ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் மற்றும் ஓவியங்கள் சில நேரங்களில் நமக்குத் தெரியாத எண்ணங்களையோ அல்லது நாம் கட்டுப்படுத்த முயற்சிக்கும் எண்ணங்களை வெளிப்படுத்தலாம். இன்றைய ஆப்டிகல் இல்யூஷன் ஓவியம், உங்கள் துணைவரைப் பற்றி நீங்கள் வெறுக்கும் விஷயங்கள் எவை என்று சொல்கிறது.

ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் மற்றும் ஓவியங்கள் மக்களின் உள்ளார்ந்த ஆசைகளையும் எண்ணங்களையும் வெளிக்கொண்டு வரும் ஆற்றல் உள்ளவை. இன்றைய இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் ஓவியம் உங்கள் காதலன், காதலி அல்லது துணைவரிடம் நீங்கள் அதிகம் வெறுப்பதை வெளிப்படுத்துகிறது.

இவான் ஹொரின்சி தனது மகனைக் கொல்கிறான் என்ற தலைப்பில் வரைந்த தனது கலைப்படைப்பின் மூலம் இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படத்தை உருவாக்கிய ஓலெக் ஷுப்லியாக் புகழ்பெற்ற ஓவியர் ஆவார். உளவியலாளர்கள் கருத்துப்படி, இந்த ஓவியம் உங்கள் துணைவரின் குணத்தை வெளிப்படுத்தும், அவர்களிடம் நீங்கள் மிகவும் வெறுப்பதாக எதை கருதுகிறீர்கள் என்பதை வெளிப்படுத்துகிறது.

இந்த ஓவியத்தின் முதல் பார்வையில் யாரோ ஒருவர் மீது கோபம் கொண்டு, ஒரு கூர்மையான ஆயுதத்தால் அவரை தாக்க முயற்சி செய்கிறார் என்று தெரிகிறது. ஆனால், நீங்கள் இந்த ஓவியத்தை எப்படி விளக்குகிறீர்கள் என்பது முக்கியமல்ல. நீங்கள் முதலில் என்ன பார்த்தீர்கள் என்பதுதான் முக்கியம். அந்த மனிதனை அல்லது அவன் கையில் இருக்கும் ஆயுதத்தை பார்த்தீர்களா?

இந்த ஒவியத்தில் எல்லாவற்றுக்கும் ஒரு விளக்கம் உள்ளது. எனவே, கீழே உள்ள படத்தைப் பாருங்கள். நீங்கள் முதலில் பார்ப்பது உங்கள் துணைவர் அல்லது காதலர் காதலியிடம் நீங்கள் அதிகம் வெறுக்கும் குணத்தை வெளிப்படுத்தும்.

  1. மனிதனின் முகம்

இந்த படத்தில் நீங்கள் நீங்கள் முதலில் ஒரு ஆணின் முகத்தை பார்த்திருந்தால், உங்கள் காதலன் அல்லது காதலி பிடிவாதமாக நடந்துகொள்வது மிகவும் எரிச்சலூட்டும் காரணியாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பும் நபரின் மனப்பான்மை மற்றும் நம்பிக்கைக்காக நீங்கள் அவரைப் பாராட்டுகிறீர்கள். ஆனால், அவர்கள் பிடிவாதமாக குழந்தையைப் போல நடந்து கொள்ளத் தொடங்கும் போது அதை வெறுக்கிறீர்கள். சரி, யாருக்கும் அது பிடிக்காது. ஒரு துணைவரைத் தேர்ந்தெடுக்கும் போது நீங்கள் ஒரு தலைவர்-வகை ஆளுமையைத் தேர்வு செய்கிறீர்கள். இருப்பினும், அவர்கள் தவறாகச் செய்த ஒன்றை அவர்கள் ஒப்புக்கொள்ளாதபோது அது உங்களை ஒதுக்கி வைக்கிறது. எனவே, உங்கள் துணைவரிடம் வெறுக்கும் குணம் அவர்கள் தவறை ஒப்புக்கொள்ளாததுதான். ஆனால், நீங்கள் அவரைப் போல நடந்துகொள்ளாதீர்கள் பிரச்னை சரியாகிவிடும்.

  1. சிவப்பு திரை:

நீங்கள் முதலில் சிவப்புத் திரையைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், உங்கள் துணையின் காதல் வியத்தகு தொனியில் மறைந்திருப்பதை நீங்கள் ரகசியமாகப் பார்க்கலாம். நீங்கள் அதை அவர்களிடம் வெளிப்படையாகச் சொல்ல முடியாது. ஆனால் அவர்கள் மிகவும் விரைவாக செயல்படத் தொடங்கும் போது, ​​நீங்கள் அவர்களை வெறுக்க ஆரம்பிக்கிறீர்கள். சுருக்கமாக, உறவில் ஆடம்பரத்தை நீங்கள் விரும்பவில்லை. நீங்கள் அவற்றில் அமைதியைத் தேடுகிறீர்கள். உண்மையில், உங்கள் உறவில் நல்ல சூழ்நிலை இருக்கும்போது அல்லது விஷயங்கள் சோகமாக இருக்கும்போது, நீங்கள் எதிலும் நாடகத்தனமாக இருக்க விரும்புவதில்லை.

முதலில், நீங்கள் ஒருவருடன் செல்லத் தொடங்கும் போது, ​​​​நீங்கள் வசிகரத்தின் மையமாக் இருக்க விரும்புகிறீர்கள். மேலும், உங்கள் உறவின் கவர்ச்சி உங்களை மேம்படுத்தும். இருப்பினும், உங்கள் துணையுடன் நீங்கள் சண்டையிடும்போது இந்த கவர்ச்சி தலைகீழாக மாறும். இதுதான் உங்களுக்கு மிகவும் பிடிக்காதது.

  1. கோபக்கார மனிதன்:

நீங்கள் முதலில் கோபக்காரரைப் பார்த்தால், உங்கள் துணைவர் குறுகிய மனப்பான்மையுடன் செயல்படும் நேரத்தை நீங்கள் வெறுக்கிறீர்கள். உங்கள் துணைவரிடம் பெரிய ஆர்வத்தை நீங்கள் அதிகம் விரும்பும் குணமாக இருக்கிறது. நீங்கள் டேட்டிங் செய்த அல்லது எதிர்காலத்தில் டேட்டிங் செய்யப்போகும் அனைத்து நபர்களும் அந்த குணத்தை வைத்திருப்பார்கள். ஏனென்றால், நீங்கள் அதை ரகசியமாக தேடுகிறீர்கள். இருப்பினும், இந்த ஆர்வம் கோபமாக மாறும்போது, ​​உங்கள் துணையின் தைரியத்தை நீங்கள் வெறுக்க ஆரம்பிக்கிறீர்கள்.

  1. மண்டியிடும் மனிதன்:

இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படத்தில் நீங்கள் முதலில் மண்டியிடும் மனிதனைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், உங்கள் காதலர் அல்லது காதலியின் தேவையை நீங்கள் வெறுக்கிறீர்கள். நீங்கள் காதலிக்கும்போது, ​​​​உங்களுக்கு நேரம் ஒதுக்கிய நபரை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள். அது உங்களுக்கு சிறப்பான உணர்வைத் தருகிறது. ஆனால், அது தேவையாக அல்லது எப்போதும் தேவை என்று வரும்போது, ​​நீங்கள் ஆர்வத்தை இழக்க நேரிடும். அந்த நேரத்தில் உங்கள் துணைவரைவிட உங்கள் வேலையை அதிகம் அனுபவிக்கிறீர்கள். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது என்னவென்றால், அதைப் பற்றி உங்கள் துணைவரிடம் பேசுங்கள்.

இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் சோதனை உங்கள் துணைவரின் பிரச்சினைகளை நன்றாக தீர்க்கும் என்று நம்புகிறோம். உங்கள் துணையின் எந்த குணம் உங்களை எதிர்மறையாக பாதிக்கிறது என்பதை இப்போது நீங்கள் அறிந்திருப்பதால், அதைப் பற்றிப் பேசி பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கலாம்.

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.