காதல் மொழி பேசும் ஆப்டிகல் இல்யூஷன்; நீங்கள் எப்படி அன்பை வெளிப்படுத்தறீங்க தெரியுமா?

ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படங்கள் ஒரு நல்ல சுவாரஸ்யமான பொழுதுபோக்கு புதிர் விளையாட்டுகளாக மட்டுமல்லாமல் ஆளுமையை வெளிப்படுத்துபவையாக உள்ளன.

இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படம் நீங்கள் உங்கள் விருப்பத்துக்குரியவர்களிடம் எப்படி அன்பை வெளிப்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை சொல்கிறது. இந்த படத்தை பாருங்கள் நீங்கள் எப்படி காதலை வெளிப்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை தெரிந்துகொள்ளுங்கள்.

மனதை மருளச் செய்யும் இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படத்தில், நீங்கள் முதலில் என்ன பார்க்கிறீர்களோ அதன் அடிப்படையில், நீங்கள் உங்கள் விருப்பத்துக்குரியவர்களிடம் காதலை எப்படி வெளிப்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை கூறுகிறது.

இந்த படத்தை பார்ப்பவர்களுக்கு ஓநாய், மரம், முகம், வீடு, நிலவு ஆகியவற்றில் ஏதேனும் ஒன்று தெரியலாம்.

ஓநாய்

உங்களுக்கு முதல் பார்வையில் ஓநாய் தெரிந்தால், நீங்கள் மிகவும் உணர்ச்சிவசப்படுகிறவர் என்று அர்த்தம். நீங்கள் உடல் ஸ்பரிசத்திற்காக ஏங்குகிறீர்கள். உடல் மொழி என்பது அந்த சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவர் உங்களுக்கு எவ்வளவு முக்கியமானவர் என்பதைத் தெரியப்படுத்துவதற்கான உங்களுடைய வழியாக இருக்கிறது.

மரம்

நீங்கள் முதலில் மரத்தைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், நீங்கள் இதற்கு முன்னர், காயப்பட்டவர் என்று அர்த்தம். நீங்கள் மற்றவர்களை விட சற்று நுண்ணுணர்வு உடையவர். ஒரு நபரின் சிறிய தவறு உங்களை நீண்ட காலமாக பாதித்திருக்கலாம்.

முகம்

நீங்கள் முதலில் முகத்தைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், நீங்கள் இயல்பிலேயே ஒரு தலைவர், அதை நிரூபிக்க உங்களுக்கு அமைதியின் ஒளி கிடைத்துள்ளது. அப்படிப்பட்டவர்கள் சுயநலமாக இருக்க முடியும் என்றாலும், நீங்கள் உங்கள் நேரத்தை மதிக்கிறவர்.

வீடு

நீங்கள் முதலில் வீட்டைப் பார்த்தால், நீங்கள் பாதுகாப்புக்காக ஏங்குகிறீர்கள் என்று அர்த்தம். பாதுகாப்பு உங்களுக்கு முக்கியம். நீங்கள் அடிக்கடி ஊருக்கு வெளியே செல்ல விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் நன்றாக உணர, நீங்கள் விரும்பும் நபர்கள் சூழ்ந்திருக்க வேண்டும்.

நிலா

நீங்கள் முதலில் நிலாவைப் பார்த்தீர்கள் என்றால், உங்கள் அன்பானவருடன் கனவு காண்கிறீர்கள் என்று அர்த்தம். உணர்ச்சிகளைக் காட்டும்போது ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்க விரும்புகிறீர்கள்.

இப்போது நீங்கள் எப்படி அன்பை வெளிப்படுத்துகிறீர்கள் என்பதை தெரிந்துகொண்டீர்களா? என்ன இந்த ஆப்டிகல் இல்யூஷன் படம் சரியாக சொல்கிறதே என்று ஆச்சரியமாக இருக்கிறதா?

“தமிழ் இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸின் அனைத்து செய்திகளையும் உடனுக்குடன் டெலிகிராம் ஆப்பில் பெற https://t.me/ietamil“

Source link

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.