ஜூலை மாதம் வெளியாகும் 'பீட்சா 3' தி மம்மி

கார்த்திக் சுப்பராஜ் இயக்கத்தில் விஜய் சேதுபதி நடிப்பில் கடந்த சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வெளியான திரைப்படம் 'பீட்சா'. ஹாரர் காமெடி படமாக உருவாகி வெளியான இப்படத்திற்கு ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பு இருந்தது. இந்த படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து இரண்டாம் பாகம் வெளியானது. அந்த படத்தில் அசோக் செல்வன் மற்றும் சஞ்சிதா செட்டி நடித்து இருந்தார்கள்.

தற்போது இப்படத்தின் மூன்றாம் பாகமும் உருவாகி வருகிறது. நடிகர் அஷ்வின் ஹீரோவாக நடித்துள்ள இப்படத்திற்கு 'பீட்சா 3' – தி மம்மி என தலைப்பு வைத்துள்ளார்கள். இயக்குனர் மோகன் கோவிந்த் இயக்கியுள்ள இப்படத்தை தயாரிப்பாளர் சி.வி.குமார் தயாரித்துள்ளார். இந்த படத்தில் அஷ்வினுக்கு ஜோடியாக பவித்ரா மாரிமுத்து நடித்துள்ளார்.

முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் காளி வெங்கட், இயக்குனர் கவுரவ் நாராயணன், ரவீனா தஹா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். இந்நிலையில் இப்படத்தின் ரிலீஸ் குறித்த அறிவிப்பு வெளியாகியுள்ளது. இப்படம் வருகின்ற ஜூலை மாதம் வெளியாகும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Comment

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.